ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ ตอนที่ 15 : พี่อั้ม กับ นายริว

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 06, 2019, 05:59:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชาญวุฒิ เนระภูสี

สุดยอดครับนายริวในที่สุดก็ได้อีกหนึ่งนาง

Sri Trang

แต่งดีขึ้นมากเลยครับ การซ่อนข้อความก็ดีขึ้น อ่านแล้วไม่รู้สึกเนื้อหากระโดดเลย มิน่าแต่ละตอนออกช้าเพราะตั้งใจทำนี่เอง

bunchucherd

อยู่ด้วยกันทั้งอั้มทั้งมิไร นายริวคงเหนื่อยน่าดู

ัuffa555

คนนึงก็เขินจนเกือบฆ่าคนตาย อีกคนก็ฝืนจนเกือบตาย  แต่ละคน  ::Pull::

wap005

อั้มช่วยรักษาทั้งแผลกาย และแผลใจให้ริวหายเร็วขึ้นจริงๆ

silencer001

มาสักทีนะครับงานนี้พี่อั้มเสร็จนายริวอีกคนแน่ๆ

A Space

I2ta3ta3

ถึงคิวพี่อั้มซักที

Chamchoy Chareon

bossbellbest

พี่อั้มกับน้องริวคงสานต่อจนจบ เสมอกันทั้ง3 คนแล้วดีจัง

KFzzz

ลงเรื่องไหนก่อนก็ได้รอลุ้นอั้มแล้วคิราระมา พอรอคิราระมาอั้มมาเเทน หักมุมสุดๆ

ติ๊ก ติ๊ก

รอนานเนอะกว่าจะได้อ่าน ตอนนี้พี่อั้มต้องเจอดีแน่ พระเอกก็แบบนี้ล่ะได้ง่ายๆตลอดมีแต่คนอยากได้555 ขอบคุณไรด์ที่แต่งให้พวกเราอ่านครับ ขอบคุณจริงๆ

pd19811983

พี่อั้มกับนายริวจะได้เป็นคนคนเดียวกันแล้วรอดูต่อไปว่่านายริวจะใช้วิธีอ้อนแบบไหน