ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kai Hiroyuki] Sono Ki ni Nacchau? | Are You Interested?สนมั้ย?[แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 07, 2019, 06:42:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

showlao

คุณน้านี่จุดติดง่ายจิงๆ แค่บอกว่าเอาไปชักว่าวเฉยๆเงี่ยนซะละ

ท้องซะแล้วคุณน้าาา อิจฉาว้อยยย

PAN DAB

สารภาพรักกับน้าแบบอ้อมๆก็ได้เหมือนกันวุ้ย
edit จบได้ดีหลานสมหวังเรื่องเซ็ก น้าก็สมหวังเรื่องลูก แฮปปี้ ::WowWow::

syndromz

Kai hiroyuki ชื่อนี้การันตี น้าอยากได้ลูกใช่มั้ย ถอดเสื้อมาขนาดนี้ หลานก็จัดให้สิครับป่องแน่นอน เดาได้เลยตอนจบยังไงก็ท้อง แต่จะเปิดเผยรึเปล่าอีกเรื่องนึง

ท้องโตขนาดนี้สงสัยจะแฝด

rentawife

ขอตรงๆพูดตรงๆ ก็ถูกใจคุณน้าสิค๊าบบบ

เมนท์ไม่เป็นเรื่องเป็นราวไม่เกี่ยวกับเนื้อหา/ไม่ได้Editหลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน270วัน

sdsadwret vfgdfsdfa

ทาคุน้อยเราได้ฝันเป้นจิงกับน้าแล้ว
คงจบแบบในฝันที่ได้น้าแต่นะน้าก็สวยสะแบบนี้ไม่เสดให้รู้ไป

[S]ha[D]ow◕‿◕

แหม่คุณน้านี่ เล่นตรงๆเลยสินะว่าอยากมีลูกกับหลาน ฮา

เอ่ม ป่องขนาดนั้น ยังปลอดภัยอีกหรอ เด็กไม่สำลักน้ำเงี่ยนตายคาท้องพอดีหรอไง 555+

Tdestiny

น้าสาวนี้ไม่เคอะเขินเลย พอพระเอกมันหยอดๆหน่อยก็ลุยเลย555

ตอนจบไม่มีอะไรพลิคล็อคอย่างที่คิดไว้ ซึ่งดีแล้วครับ กลัวตับพัง

boxser

น้าสาวทรงโตขนาดนี้  ใครจะอดใจไหว

Edit ท้องแล้วก็ยังจะเอาอีก สุดจิง

maruko069

นมโตขนาดนี้ใครจะไม่สน

Edit จบแบบ วิน-วิน น้าท้อง หลานได้เอา

dome48601

น้าเป็นคนที่ตรงจริงๆเลย

Hppy 2ฝ่าย น้าได้ลูกตามที่หวัง หลานก็ได้เอากับน้าต่อ

BiBPY

อีพระเอกนี่ก็พูดออกไปง่ายจัง555
และก็ดูเหมือนคุณน้านี่จะสนใจพระเอกอยู่นะเนี่ย

พระเอกไม่ตัวแห้งรึไงกันทำกันทั้งอาทิตย์ติดๆกันด้วย
แต่ก็สมใจอยากแล้วสินะที่ท้องหนะ

mindza2212

หลานก็พูดตรงดีน้าก็พร้อมสนองให้ซะด้วย ได้ยาวๆเลยแบบนี้

อือหือทำกันซะท้องคนอื่นจะไม่สงสัยเลยหรอ

Ppcub Jjip

น้านี่ก็เร้าง่ายเหลือเกินอยากมานานสินะ

ท้องจริงๆด้วยแหะสมใจอยากเลยสิน้าคราฟฟฟฟฟ แต่น้าใหญ่มากจริงๆ

boba

คุณน้าทรงโตจะกินเด็กแล้ว ผมว่าตอนจบนี้ท้องอีกแน่ ๆ เลย

นั้นไงว่าแล้วเล่นกันทั้งอาทิตย์ แตกในทุกดอก ท้องไปตามระเบียบ

ขอบคุณครับ

Phoowadol

มาแนวนี้  น้าสาว กะหยอก  แต่ ไอ้เจ้า หลานชาย  มันคิดไกล กะเอาจริงด้วยสิ  เออ เมือ สถานการณ์มันให้  ก็ปล่อยให้ ความต้องการ มันพาไปละกัน    คุณน้า สวย  แต่ผมเห็นนมเธอแล้ว  กลัวอะ  คือ....มันใหญ่เวอร์ร์ร์ร์......55
Edit.. อ่านโดจิน  มาหลายเรื่อง  แรกในทั้งเรื่อง  แต่ไม่เห็นท้องเลย  อ่านเรื่องนี้  ตอนจบ  คุณน้า ป่องออกมาขนาดนี้  แสดงว่า  เลื้อสายมันแรง  อะไรไม่พีคเท่า  มีชวนกันต่อแข้งต่อขา  เด็กในท้องกันด้วย  แบบนี้ ต้องค้างคืนแล้วหละ  อิอิ