ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kai Hiroyuki] Sono Ki ni Nacchau? | Are You Interested?สนมั้ย?[แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 07, 2019, 06:42:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yakusa98

สงสัย อีก 2-3 วันที่เหลือ คงได้เอากันทั้งวันแน่เลย

2-3 เดือนทำไมท้องโตได้ขนาดนี้ ลูกหลานมันแน่หรอ 5555

Demon-Wolf

คุณป้าเสนอมาให้แบบนี้เป็นผมก็จัดนะเหอเหอ ::Glad::

เอาอย่างมีเป้าหมายสุดท้ายก็สำเร็จสินะ555+

jachal

พ่อแม่ไปเที่ยว ทากุเลยมาอยู่กับน้าสาว และเผยความลับตัวเองไป

น้าสาวเลยจัดการรีดน้ำดุ้นซะ จนน้าสาวท้อง และขณะท้อง ยังให้ ทากุเสียบ

kittichai.pachdam

อยากมีลูก ยั่วกันสุด
EDIT แน่ใจ2-3เดือน ท้องแบบใหญ่มากก

Liftzthekop

เจอน้ายังงี้จับกดแต่แรก ไม่มาคุยให้เสียเวลาแล้ว 5555

ขนาดท้อง ระยะปลอดภัยยังหื่นเลย ยอมใจเลย 5555

singtntlml200

พระเอกยังเด็กอยู่เลยแต่น้าดันไปแอ้มเขาเรียบร้อย
Edit สุดท้ายก็มีลูกกันสินะ ถถถ

siwapol55

พระเอกกับน้า ใจตรงกันแบบนี้ก็ทางสะดวกสิ
ขอบคุณมากครับ
สุดท้ายทั้งคู่ก็ สมความปรารถนากันหมด

bspetchz

ตรงไปตรงมากันดี น้ายังสาว+เซ็กซี่ แบบนี้  ::KO:: ::KO:: ::KO::

-โอ้ จัด เช้ายันเย็น ด้วย อึดดีจัง ก็มันการ์ตูนนี่เนอะเรื่องจริงคงแห้งตายละ-

sevennine

น้านมใหญ่โคตรทับด้วยนมคนหายใจไม่ออกแน่เลยเจอแบบนี้ใครๆก็อยากซั่ม

ถ้าจะหลายน้ำขนาดนี้ไม่ท้องก็แปลกละแล้วพี่สาวไม่ถามน้องตัวเองเลยซินะว่าไปท้องกับใคร

progess

บักแตงโมอีกแล้วเว้ย.....แต่คุณน้าเกริ่นเรื่องมีลูกไว้ ผมว่าไม่รอดหลอกได้มีลูกกับน้าแน่ๆ

เดาไว้ไม่ผิดเลย แล้วจะนับญาติกันยังไงว่ะคงตลกพิลึก

ohmslim1

คุณน้าน่าจะชอบพระเอกตั้งแต่แรกด้วยแหละมั้ง ละประจวบเหมาะที่ทางบ้านพระเอกไปเที่ยวพอดีน้าเลยอ่อยซะเลย 

สุดท้ายคุณน้าก็จับพระเอกทำผัวจนได้  ::DookDig::

Chaiyan14731

แลกเปลียนความคิดกัน ครอบครัวสุขสันจริงๆ

T101

::Glad:: ขอบคุณครับ ::Glad::
อืม พ่อกับแม่ไม่อยู่แล้วอยู่กับน้าสองคน  พอสารภาพปุ๊บน้าจุดติดปั๊บเลยวุ้ย

โอ้โห เว้ย มันจัดหนักจริง ทำได้ทุกวันเลย จนความฝันของน้าเป็นจริง ท้องได้สมใจ

Acta1994

น้าสวยขนาดนี้ใครจะอดใจไหวกันครับน่าจะจบแบบแฮปปี้

Edit : แตกในวันละ3-4 รอบ ไม่ท้องคงไม่เหลือ
ปล. แต่ทำท้องใหญ่จัง ???

(จิ๋ว)

เอ้าาาา มาลุยคุณน้า กันเถอะ
::Oops::

::Reader::

เล่นซะท้องเลยนะหลานเอ้ยยยยย  จะว่าไปช่วงท้องนี่อารมณ์มาเต็มเหมือนกันนา
สนุกกันได้เรื่อย ๆ เลย  ::Shy::

นาน ๆจะเห็นลายเส้นแบบนี้  ค่อยดูสมกับเป็นการ์ตูนหน่อย แหะๆ ::Sobad::

ขอบคุณที่แปล&ปัน เจ้าค่ะ  ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...