ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Haha Futari คุณแม่ทางเลือก 5/7 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 08, 2019, 03:17:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rpm

gfthebc

จะ​มี​หัก​มุมหรือว่าสูญเสีย​อะไร​ตอน​จบ​รึเปล่า​ครับ​เนี้ย​ หลัง​จาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​ มายุน้อยใจ​แน่ๆ​เลย​ครับ​ จะ​จบแบบ​โศกนาฏกรรม​รึเปล่า​ครับ​เนี้ย​

TZONE

ขนาดน้องสาวยังรับไม่ไหว แม่สินะถึงเข้ากันได้ทุกท่วงท่า

Edit: เอ้า เหลือน้องสาว มาๆๆ จะได้ครบองค์ประชุม

sukit

ชุนจิเรียนเสร็จนี้รีบกลับบ้านเลยนะ รีบจัดอะ

p_hart

::HeyHey:: เล่นเสียวยกคอบครัว คุณลูกชายกลายเป็นคนขี้เงี่ยนไปแล้ว เย็ดแตกในทุกคน
น้องสาวอยากร่วมด้วยจะจัดไป สี่คนผัวเมียอย่างไร

ชายชาญ.อา

sorlass

บะ บะ บะ แบ่งครึ่ง!!

mspeed

งอนแล้วสินะ อะไรก็แม่ๆๆๆๆๆ
ไม่คิดถึงน้องสาวคนนี้บ้างเหรอเนี่ย
รู้สึกถูกแย่งความรักไป ไม่มีคนรัก น่ากลัวมากๆ
ต้องรีบเคลียร์ใจกันแล้วนะ ไม่งั้นเธออาจจะหนีออกจากบ้านไปล่ะ

chokolate

จริง ๆ ถ้าไม่คิดถึงเรื่องศีลธรรม  การที่ครอบครัวทุกคนรักกัน แล้วแต่ละคนทำเพื่อความสุขของครอบครัว จริง ๆ มันก็ดีมากนะ เหมือนทุกคนทำเพื่อคนที่เรารัก 

Ordzidan

งานนี้มีสวิงกิ้งพร้อมกันทั้งแม่ตัวจริงทั้งแม่เลี้ยงแน่ ว่าแต่จะมีน้องสาวมาร่วมด้วยไหมหนา

ไม่มีน้องสาวมาร่วมด้วย แต่ 2 คุณแม่สนุกกันใหญ่เลย ดูท่าน้องสาวจะเริ่มงอนแล้วล่ะ ไม่ได้กะเค้าสักดอก

I2eI3oI2n D Ace

น้องสาวนี้หึงชัวร์กลับไปบ้านน่าจะจัดให้ซักดอกนะแต่ควรจะนุ่มนวลหน่อย

มาๆร่วมวงด้วยเลยน้องสาวสายซึนเนี่ยอิจฉาแม่ๆ

Peapea302

ได้แม่ แต่โดนน้องงอนเลย จะง้อยังไงละเนี่ย

เข้ากันได้ดีเหลือเกินคุณแม่ทั้ง 2

reborn0087

ชุจิมันคงเป็นลุกติดแม่ขนาดหนักนั่นแหละ ขนาดเอากับมายุจนขาลาก เอากับแม่เลี้ยงอีก ยังอุตส่าห์มาเอาแม่แท้ๆได้อีกยันเช้า น้องสาวก็ดูเหมือนจะชอบพี่ชายแน่ๆเลย

แม่กับแม่เลี้ยงก็จัดกันสุดๆ ตอนหน้าเอามายุมาร่วมวงด้วยนะ   ตอนหน้าคงได้ร่วมเตียงพร้อมกัน 4 คนแน่เลย

rskiz

พระเอกเราเหมือนจะคิดได้แล้วสินะ ว่าแบบนี้ก็ดีแล้ว สบายหำ

แม่ๆ สามัคคีกันแล้ว ลูกสาวคงอิจฉาหละสิ