ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[JACK-POT](Jyura) Rental Kanojo ให้ยืมแฟนสาว (แปลไทย By Waterfall)

เริ่มโดย Waterfall, พฤษภาคม 10, 2019, 06:03:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Waterfall

เป็นงานแปลงานแรกนะคับ
แปลเพราะความชอบส่วนตัวในลายเส้นล้วนๆ
ดังนั้นอาจจะมีสระลอย หรือแปลผิดๆถูกๆไปบ้าง แต่หวังว่าจะชอบกันนะ ::Bloody::
ขออนุญาติลงลายน้ำไว้บางๆนะคับ
ถูกใจหรือติชมอะไรก็คอมเม้นไว้ได้คับจะนำไปปรับปรุง
หรือไม่ก็อาจจะแปลแค่เรื่องนี้ก็พอละ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Ascobric007

หวังว่าคงจะไม่ปวดตับมากนะครับ เปิดเรื่องมาก็ค่อนข้างหนักเลย

thanut2540

felintiam

HypN♥s

เอ่อ...ภาพมันเล็กไปหรือเปล่า

มือใหม่แปลยังไม่ลื่นไหลเท่าที่ควร

เป็นกำลังใจให้ก็แล้วกันครับ พยายามแปลต่อไป เดี๋ยวดีเอง

Bigman Noomdee

ขึ้นต้นเรื่องมาดูกนักนะแต่ภาพน่าสนใจมาก

bomb1021

น่าจะไปแล้วไปลับโดนรุมไม่ได้กลับแล้วหละ

Waterfall

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ พฤษภาคม 10, 2019, 06:56:07 ก่อนเที่ยง

มือใหม่แปลยังไม่ลื่นไหลเท่าที่ควร

เป็นกำลังใจให้ก็แล้วกันครับ พยายามแปลต่อไป เดี๋ยวดีเอง

แก้ไขให้แล้วคับ ขนาดภาพปกติไฟล์ png ไม่ได้ลด reso ภาพลงจะอยู่ที่ 6-15mb คับเลยอาจจะทำให้โหลดนาน
และก็ขอบคุณสำหรับคำแนะนำและกำลังใจคับ  ::Thankyou::

nowhereman

Link เสียไปแล้วอะครับ หรืออาจจะเป็นฝั่งผม  แต่มาให้กำลังใจผู้แปลครับ  ไว้จะกลับมาเช็กอีกรอบนะครับ

ผู้ชายดูจะใจกว้างเกินไปหน่อยไหมเนี่ย

eka1325

แฟนโชว์เสียวในเว็ปแบบนี้คงต้องทำใจ นางเอกสวยมากเลย นางเอกคงจัดหนักโชวืพระเอกอ้วนของเราแน่เลย ลุ้นๆกันครับ

HypN♥s

อ้างจาก: Waterfall เมื่อ พฤษภาคม 10, 2019, 07:49:28 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ พฤษภาคม 10, 2019, 06:56:07 ก่อนเที่ยง

แก้ไขให้แล้วคับ ขนาดภาพปกติไฟล์ png ไม่ได้ลด reso ภาพลงจะอยู่ที่ 6-15mb คับเลยอาจจะทำให้โหลดนาน
และก็ขอบคุณสำหรับคำแนะนำและกำลังใจคับ  ::Thankyou::
ตอนนี้ลิงค์ภาพเสียแล้วครับ
แก้ให้แล้วคับ ปรับขนาดภาพเป็น jpg โหลดไวแล้ว

Waterfall

อ้างจาก: eka1325 เมื่อ พฤษภาคม 10, 2019, 08:04:57 ก่อนเที่ยง
แฟนโชว์เสียวในเว็ปแบบนี้คงต้องทำใจ นางเอกสวยมากเลย นางเอกคงจัดหนักโชวืพระเอกอ้วนของเราแน่เลย ลุ้นๆกันครับ

แก้ไขให้แล้วคับ ได้อ่านแน่นอน  ::Thankyou::

gogopopo2

รอชมครับ สุดท้ายนางเอกคงโดนรุม พระเอกต้องมานั่งชม

vincenttatto

Kinga

น่าจะเป็นแนวแฟนติดใจโดนยืมยาวๆ น่าลุ้นดีครับ