ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[JACK-POT](Jyura) Rental Kanojo ให้ยืมแฟนสาว (แปลไทย By Waterfall)

เริ่มโดย Waterfall, พฤษภาคม 10, 2019, 06:03:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Victor19

ลึกลับซับซ้อน ไปไงมาไงเนี่ย ถึงไปถ่ายแบบนี้ได้น้อออออ

The Naive

wunman

หือแฟนสวยนะแต่ตัวเอกอ้วนๆกลมๆแหะ แต่เหมือนจะออกแนวดราม่าหน่อยนะนี่

edit : ถึงจะเป็นเรื่องแรกแต่ก็แปลได้ดีครับสู้ต่อไปนะครับ เนื้อเรื่องอาจจะดราม่าหน่อยนึงแต่ต้องยอมรับพระเอกจริงๆใจแข็งและรักเดียว

spcmeganew

ไออ้วน เอ็งให้ยืมไปได้ยังไงฟระ เด็ดขนาดนั้น

HK

ภาพมันค่อนข้างเล็กนะครับ แถมภาพให้ดูมันน้อยไป ความดึงดูดมันน้อยไปนะครับ

obenol

llar

Luke Artes

บางประโยคอาจดูแปลก พึ่งแปล เป็นกำลังใจให้ครับ

darkdd1999

satitaaaaa

มาถึงก็ยืมกันดื้อๆแบบนี้เลยหรอ สงสัยจะไม่ได้กลับง่ายๆ

eeb

::Bloody::
เนื้อเรื่องชวนปวดตั แต่ลายเส้น และทรวดทรงนางเอกนี่ใช่เลย
ขอบพระคุณที่แปลให้อ่านนะครับ
ชอบมากเลยยยยยย