ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลบแล้ว

เริ่มโดย Kwang,ploy, พฤษภาคม 10, 2019, 09:49:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kwang,ploy

ลบแล้ว

dodoza2

โหสุดยอดอะยอมรับเลยครับตอนนี้แต่งกีมากเลยชอบมากเล​ย​ ขอบคุณมากครับอยากให้คนอื่นที่มองท็อปไม่ดีมารู้ตักอดีตท็อปจัง

yuta279

หมอฝนจะช่วยให้ท๊อปก้าวข้ามผ่านอดีตได้หรือไม่นะ แล้วน้องพลอยจะเป็นอย่างไรต่อไป ไหนจะนายเสืออีก เนื้อเรื่องแต่งดีมากเลยครับ

bamboo641

ยอมรับว่าเขียนดีมากๆจริงๆ ครับ เป็นกำลังใจให้ครับ เริ่มไม่อยากให้ dark ไปกว่านี้ละ ขอใสๆ ยาวๆ  ::Dribbling::

I2ta3ta3

ตัวละครทุกตัวมีปมมีเบื้องหลังกันหมดเลย ไม่ได้มีดีแค่เซกส์ซีนเนื่อเรื่องก่อสนุกๆมากเลยคับ

anigkanjana

โห หักกลับมาได้ขนาดนี้ เปลี่ยนแนวมาใสๆได้ด้วย สุดยอดๆ เก่งมากๆ

kosol0104

Dts Rayong

ขอให้ท๊อปได้สมหวังกับหมอฝนครับ สงสารท๊อป

Badboybaby2

ท็อป สิ่งแรกที่ต้องเลิกเลยคือ เพื่อนแก๊งค์สวิง แล้วเดินหน้าจีบหมอฝนสะ

jaster ja

เป็นตอนที่ดีมากๆตอนหนึ่งเลยครับไม่มีฉาก18+แต่อ่านไปยิ้มไปเลย

097898117

หมอในเนียนจีบทอปปล่าวหว้าแล้ว สาวอีกคนไปไหนละนั้น

อิทธิพล ทบชา

เขียนได้ดีมากครับ มีมูดดึงอารมณ์เทาๆออกมาเเนวใสๆชอบเเบบนี้ครับ

veget

ตอนนี้เเต่งดีจริงๆ เห็นภาพความรักใสๆเลย แล้วแบบนี้จะเห็นหมอฝนเข้าวงการสวิงไหมนะ

Narakja Naka

งงในงง คงต้องกลับไปอ่านตอนก่อนนี้เพื่อจำตัวละครอีกรอบ 555 สนุกครับ ครบทุกรส รัก เสียว แค้น อดีต อยากอ่านตอนต่อไปไวๆเลยครับ  

napakon

มีแนวรักใสๆ ด้วย หมอฝนจะสมหวังหรือจะเข้าวังวนสวิง