ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชีวิตของบี ตอนที่3

เริ่มโดย Storm Fake, พฤษภาคม 11, 2019, 01:12:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ตอนหน้าอยากให้โดนรึเดินเรื่องต่อ

โดน
เดินเรื่องต่อ

ประเสริฐ เอียงสันเทียะ

ชอบแนวนี้ เล่าเรื่องเดียวจากหลายตัวละคร ได้อารมณ์ดี

azeroa

::Reader::
พ่อเลี้ยงสอนลูกจนได้ดีล่ะนะ

saoflost

เนื่อเรื่องน่าติดตามครับ ชอบการเล่าผ่านคนเป็นพ่อ

Pento

piyaked

เป็นแผนการของพ่อเลี้ยงหรอกรึ

skykesperqaz

ข้าจะแทงเจ้า

วางแผนเป็นขั้นเป็นตอนเลยนะเนี่ย น้องบีเสร็จพ่อเลี้ยงแน่ๆ

theredarmy36

รามา รวิอำพัน

เนื้อเรื่องสนุกมากขอตามผลงานต่อเลยครับ

Numpu Lee

พ่อเลี้ยงกะสอยลูกลูกเลี้ยงวางแผนได้เนียนจริง

PEE WAII

เหมือนจะได้อ่านเนื้อเรื่อง ทั้งมุม พ่อเลี้ยง และลูกเลี้ยงไปพร้อมกัน น่าสนใจมากครับ

OogigclubzaoO

Jungle

พ่อเลี้ยงฟาดเรียบ ทั้งบ้านเลยเชียว

zamakarn

หลายมุมมอง ในหลายๆความหมายเลย มีกล้องผูกตา แหม ไม่ธรรมดาจริงๆ พ่อคนนี้

Upheaval

มีเนื้อเรื่องฝั่งพ่อเลี้ยงด้วย พ่อเลี้ยงวางแผนไว้ด้วย เตรียมจัดหนักเลยสินะ