ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Igumox] Kanpeki na Kanojo|Perfect Girl เพอร์เฟคเกิร์ล ตอนที่1 แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 12, 2019, 06:56:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

b522055023

ตัวเอกโรคจิตป่าวเนี่ย  ::Ahh:: อย่าทำยานะนะเว้ยยยยยยยย  ::Ajark::

เข้าซอกหลืบอย่างงี้  ::Horror:: ไม่อยากจะคิดต่อเลย  ::Crying::
-------------------------------------------------------------------
โอ้โห  ::Bloody:: หักมุมสุดๆ ฮ่าๆ พระเอกคงจ๋อยอีกนาน  ::Touchy:: แต่ถ้าซิงครั้งแรกก็น่าจะคุ้มนะ  ::GiveMe::

Metaios

ไอคนที่ในหัวคิดจะข่มขืนทั้งวันมันก็มีวุ้ย
โรคจิตทั้งคู่

virgoranger

พระเอกนี้เหมือนจิตๆเลยนะ นางเอกดูท่าจะแอบชอบอยู่
edit กำกลายเป็นจิตกว่าซะงั้น

itschelsea11

เรื่องนี้เหมือนผช. รู้สึกต่ำต้อยอยากจัดการ ผญ. ที่สถานะดีกว่า แต่มันเหมือนโรคจิตเลยอะ

อ่าว หักมุมเฉยย แสดงว่า ผญ. รู้ทันมาโดยตลอด เหอๆ แต่ก็โชคดีได้ครั้งแรกเลยนะ

starstone

งานนี้ว่าโดนนางเอกสวนแล้วสรุปนางเอกรักพระเอกอยู่

ไม่ได้Editหลังอ่านจบ
แบน30วัน

Akira Watanabe

::Sweat:: ดูทรงแล้วปวดตับแน่นอน นางเอกก็แปลก ๆ คน แต่ไอโรคจิตนั้นมันแผนการขัดเจนสุด ๆ 

::Horror:: นางเอกโคตรจิตยิ่งกว่า  วางแผนไว้หมด รู้แผนการพระเอกตั้งแต่แรกแล้ว

B&B

เรื่องนี้เคยอ่านแล้วคร้าบบบบบ

มีคนเคยแปลให้อ่านแล้ว ลงเว็บ Doujin-​TH ครับ

ตอยคำถาม พระเอกถูกข่มขืนในตอนจบคร้าบบบบ อิอิ

แต่พึ่งรู้นะเนี่ยว่ามีตอนต่อด้วยนะ นึกว่าจะจบแค่ตอนเดียว

::Angry:: ::Angry:: ::Angry::

ผิดแผนๆๆๆ นี่มันอะไรกันๆๆๆ นี่มันอารายกานนนนนนนนนน!!!!!!!

ในหัวพระเอกน่าจะอะไรประมาณ​นี้​

พระเอกที่ว่าโรคจิต มาเจอคุณนางที่โรคจิตกว่าและฉลาดกว่า อืมๆ แต่ผมกลับชอบนางนะ นางน่ารักดี ร้ายๆ ยันๆ แบบนี้แหละชอบ แต่ก็กลัวนิดๆ เหมือนกันแหะ ถ้าเราเผลอไปเจ้าชู้ โหดแบบนี้ มีหวังขาดแน่ๆ

ที่จริงก็เคยอ่านจริงๆ แหละน่า ต่คิดว่าน่าจะมีแค่ตอนเดียว แต่ดันมีตอนต่อซะงั้นแหะ และที่คิดไว้ในตอนต่อ น่ายะเป็นตอนที่เฉลยว่าทำไมนางเอกโรคจิตได้ขนาดนี้ และสาเหตุที่นางหลงพระเอก เพราะจากท่าทางนางน่าจะชอบพระเอกละมั้งน่าาาา อิอิ

ขอบคุณ​ครับ​

อ้าว...เรื่องนี้มีคนแปลแล้วเหรอเนี่ย ไม่ยักรู้ แต่ไม่เป็นไร ที่นี่ยังไม่มีใครแปลก็ใช้ได้แล้วล่ะ
รออ่านตอนต่อไปได้เลย ว่าจะจบอย่างไร
::Sweat::

wormy

ขอเดาว่าเรื่องนี้มีหักมุม

คดีพลิก ว่าแล้ววว นางเองจิตมากก น่าสนุกดี

tadds

ผู้หญิงน่าจะอ่อยมากกว่านะงานนี้
edit: โดนผู้หญิงหลอกจริงๆด้วย

gokuon

พระเอกดูจิตๆนะแต่จากการคาดเดาเรื่องไม่น่าเอื่อยต้องมีลูกเล่นอีกแน่

เหนือฟ้ายังมีฟ้า เหนือคนจิตยังมีคนจิตกว่า ไอ้หนุ่มพลาดละที่คิดจะไปกระทำกับสาวน้อยคนนี้

HaoMaRu

แทนที่จะได้ขมขื่นนางเอก น่าจะโดนนางเอกกระทืบแล้วเอาไปเป็นเซ็กทอยมากกว่า มั้ง 555

พระเอกนี้น่าสิ้นหวังมาก จะปล้ำเค้ายังไม่มีปัญญา โดนขย่มจนแตกไม่มีทางสู้เลย 555

hentaiknight

ช่วงตอบคำถาม
- ถ้าเป็น h-manga แนวดาร์ก พระเอกคงปล้ำนางเอก แถมพาเพื่อนมารุมโทรม
แต่ดูจากลายเส้น และลีลานางเอกที่อ้อนพระเอกแบบนี้
ผมว่า นางเอกพามาในซอยเพื่อปล้ำพระเอกครับ

ช่วงหลังอ่าน
- นางเอกแม่งจิตกว่าซะอีก สมน้ำหน้าผู้ชาย

treerasitnut

รู้สึกว่ามีหักมุม หรือผู้ชายจะโดนยานะข่มขืน55

ตามนั้นครับ โรคจิตชิหายเลยนางเอก กลัวครับ55

Xcalibur

ดูทรงแล้วบอกเลยว่านางเอกได้ยินที่ไอ้หนุ่มของเราพูดแน่ๆ
แต่แกล้งทำเป็นไม่รู้เรื่อง 555555555555555
น่าติดตามมากๆ ครับพ้มมมม

::GiveMe::

[edit]

::Oops::

ป๊าดดดดดดด ตบเข่าฉาด 55555555555555555
คิดไว้ไม่ผิดเลย ตั้งแต่หน้าแรกที่ซ่อนก็เล่นเลย ฮาๆๆๆ

ขอบคุณมากครับผม ^^

Whๅ่tE

เนื้อเรื่องปูมาแบบนี้ ต้องพลิกแน่นอน คิดว่าฝั่งหญิงคงพอตัว และมันเป็นแผนแน่นอนน

กะแล้วว่ามันเป็นแผนฝ่ายหญิงแน่นอน แต่เหมือนจะโชคดีนะ ได้ทำตามจุดประสงค์แล้วนี่ แถมยังบอกให้เก็บเป็นความลับอีก นี่ใครได้ใครเสียประโยชน์เนี่ย 555