ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Igumox] Kanpeki na Kanojo|Perfect Girl เพอร์เฟคเกิร์ล ตอนที่1 แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 12, 2019, 06:56:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมชอบจริงๆๆ

ผู้ชายดูควายๆๆไงไม่รุ้
แบบนีผู้ชายมัยเสียหายป่ะเป็นขื่นใจย้อนกลับ

โดเรม่อน

พระเอกนี่คงจะเก็บกดมากแน่ๆ แต่นางเอกดูแล้วคงจะร้ายกว่ามีชวนพาไปที่ลับๆด้วยรอดูต่อว่าจะเป้นไง555

นั้นไงว่าแล้วจะไปทำเขาแต่เขาดันรู้หมดแล้วเจอจัดสะไปไม่เป็นเลย555

lalla

งานนี้ท่าทาง นางเอกมีซอ์ไพร้ซ์ แน่ๆครับ
ลากตาหมุ่มมาซอยเปลี่ยว ๆ ......¥ ::Grimace::

ไม่ได้Editหลังอ่านจบ/ทำผิดซ้ำ
แบน90วัน

mummebufa

มึงอะโง่เค้าหลอกมึงมาหั่นแน่นอน
ไม่หั่นแต่เค้าทำลายศักดิ์ศรีซะเละเลย

Nabisca Sathu

เดาเนื้อเรื่องไม่ออก แต่คาดว่าน่าจะโดนนางเอกรุกก่อนแน่ๆ อิอิ

เอ่า เดาถูกซะงั้น แต่ก็น่าจะอย่างนั้นเล่นชวนมาเองซะขนาดนี้ 555+

biggerz biggerz

เกมต้องพลิกแบบผู้หญิงสารภาพรักแน่นอน เพราะหญิงก็มีใจให้อยู่แล้วหละ

ตอนจบพลิกเกมเฉยคาดไม่ถึงแหะ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ทำไมคิดว่ามันจะพีค เพราะเป็นแผนของผู้หญิงหว่า

เองคงจะหนีเธอไม่พ้นแล้วละ

chocolaze

::Elder:: มาแนวปวดตับเลยสิน่ะ ปรกติผมไม่ค่อยชอบสายข่มขืนเท่าไหรมันดุโหดไป  ::Horror::

อ้าวเกมพลิกWTF ::Me?:: จากผู้ล่าป็นผู้ถูกล่าซะงั้น ฮ่าๆ

joulez

ผมว่าไอ่หนุ่มอ่ะโดนสาวเล่นแน่ ไม่ใช่จะไปเล่นเขา

555+ โดนหนัก โรคจิตทั้งคู่

Boss`

สถานการณ์มันน่าจะพลิกล๊อก

นั่นไงหล่ะ

biggiggog

พระเอกมันดูโรคจิตไปหน่อย
แต่สาวเจ้าดันเปิดทางให้ซะงั้น

จะไปข่มขืนเขา
ดันไปโดนเค้าจับตัวเองข่มขืนซะงั้น ::Falling::
ขอบคุณมากๆครับ

Ascobric007

น่าจบแบบหักมุม ประมาณว่านางเอกวางแผนมาซั่มพระเอกแล้วแบล์คเมล์อะไรประมาณนี้
ถูกครึ่งนึงแหะ มาทางนี้แล้วตอนต่อไปจะเป็นไง

(S)Kater

ท่านฮิปแปลโหดมากกก หนูกลัวววววววววว  ::Ajark::

หน้าแรกๆผมขอเดาว่ายานะชอบผู้ชายเลยเปลี่ยนแปลงเพื่อเขา แต่ไอ้ผู้ชายดันซื่อบื้อมีคนชอบ
ดันคิดแต่จะข่มขืน แล้วผมคิดว่าไอ้ที่มันบ่นๆเนี่ย เธอต้องได้ยิน

ช็อคหนักมาก!!  ::Ajark:: ::Ajark:: ::Ajark:: นี่ผมโลกสวยเกินไปรึ

ไอ้ตัวที่เหมือนซาดิษกลายเป็นมาโซ อีกตัวก็สลับบทกันซะงั้น อ้ากกกกก จิตตก ท่านฮิปเปลี่ยนไป
หลังๆผมว่าเราสลับกันแล้วนะ ผมดันมาแปลสบายๆ ท่านฮิปเริ่มดาร์คขึ้นเรื่อยๆ 55
ถือเป็นเรื่องที่เซอร์ไพร้ส์มากๆ ตอนจบผมว่าเธอไม่ได้พังนะ ประมาณว่านี่่แหละนิสัยแท้ๆใต้หน้ากาก
หรือไม่ก็เป็นวิธีแสดงความรักในแบบของยานะ เพราะดูจากแผ่นที่2 ทั้งสองคนน่าจะรู้จักกันตั้งแต่เด็ก

ฟินแปลกๆ ขอบคุณมากคร้าบ สนุกมาก

5555 ผมก็แปลไปเรื่อยเปื่อย เห็นเรื่องไหนน่าสนใจก็ค่อยแปล ตอนแรกก็ไม่คิดว่าเรื่องจะดาร์ค แค่คิดว่าเรื่องมันคงจะเป็นเรื่องที่น่าติดตามเท่านั้น พอแปลไปๆ ก็ปรากฎว่า ยิ่งหนักข้อ (ปกติไม่ค่อยอ่านก่อนเหมือนกัน)

ตอนหน้าก็จะเป็นบทส่งท้ายว่าสุดท้ายแล้วคู่นี้จะลงเอยกันอย่างไร โปรดติดตามครับ

ปล.เรื่องผมนี่ไม่ค่อยมีพวกเกรียนมาตอบนะ สงสัยท่านKater จัดการหมดแล้วมั้ง
  ::Horror::
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

yopern

ตกลงว่าเพื่อนผู้ชายเป็นโรคจิต หรือมันหื่นกันแน่ จ้องจะข่มขืนอย่างเดียวในหัวสมอง เดี๋ยวคงเจอของดีจากนายะแน่ๆ

edit อ้าวคดีพลิกซะงั้น เจ้าอาราอิชิกลายเป็นไก่อ่อนให้นายะข่มขืนซะงั้น นายะนี่ก็จิตไม่เบาเหมือนกันนะ

pfrankz

ตัวเแกนี่ลูสเซอร์แล้วพาลสุดๆ

นางเอกจะแอชอบแล้วอยากให้กำลังใจมั้ยหว่าเลยชวนไป

เกมพลิกกก​ นางเอกทันจิตกว่าา