ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชีวิตของบี ตอนที่ 5

เริ่มโดย Storm Fake, พฤษภาคม 12, 2019, 01:13:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Storm Fake

ในเช้าวันต่อมาบีตื่นโดยไม่รู้ว่ากี่โมงแล้วทั้งปวดหัวแล้วยังเหมือนว่าจะไม่สบายอีก"..โอ้ยยหืออเจ็บบ.."บีรู้สึกปวดระบมตรงร่องมันเจ็บบแสบ"..โอ้ยยยยเพิ่งรู้ว่าครั้งแรกมันเจ็บขนาดนี้แต่ก็ดีที่วันนี้ก็ได้รู้ว่ามัารู้สึกยังไงอืออ.."บีพยายามลุกนั่งมองหาพ่อ แต่ไม่เจอบีเลยลุกเดินโซซัดโซเซลงไปชั่นล่าง "..อ่าวววตื่นแล้วหรอบี มันไงมั่งลูกก.."&"..เหมือนบีจะไม่สบายค่ะพ่อ แถมปวดแสบอีกก.."&"..อือไหนพ่อดูหน่อยสิ.."พ่อเดินมาหาบีพยุงตัวบีไปนั่งที่โซฝา แล้วถลกชุดนอนเปิดดูร่องบี "..ฮูยยแดงเปล่งเลยบีสงสัยพ่อสอนแรงไป  พ่อขอโทษนะบี.."&"..ไม่เป็นไรค่ะบีอยากรู้เองบีทนได้ค่ะพ่อ.."&"..งั่นวันนี้พักก่อนนะบีหายแล้วพ่อจะสอนอะไรให้อีก.."&"..หาาาามีอีกหรอค่ะพ่อ.."&"..พ่อยังสอนให้ไม่หมดนะหนูจะต้องทำให้ชำนญสิ.."&"..อืออเอางั่นก็ได้ค่ะบีก็อยากรู้ว่ามันต้องทำไงอีก.."&"..แล้วบีชอบมันไหม.."&"..ชอบไรค่ะพ่อ.."&"..ก็ของพ่อไง.."&"..ไม่รู้ค่ะ.." บีเขินค่ะที่พ่อถามแบบนี้ "..หน้าแดงเชียวแสดงว่าชอบ.."&"..ป่าวนะคะ.." บีทำหน้างอใส่พ่อ"..จ้าๆไม่รู้ก็ไม่รู้ งั้นมากินข้าวกินยานอน.."แล้วบีกับพ่อก็นั่งกินข้าวกันจนอิ่มแล้วก็ขึ้นไปกินยานอน พ่อก็ช่วยพยุงบีขึ้นมาที่ห้อง"..กินยานอนสะเดียวพ่อจะคอยดูแลเอง.."บีก็กินแล้วนอนนหลับเป็นตาเลยค่ะ...}}บทสน{{ ผมก็ส่งบีเข้านอน แล้วนั่งลงข้างๆมองดูบีที่ผมเพิ่งได้เสพสมอย่างที่ผมต้องการมาเมื่อวาน ใช้แล้วมันใช้อย่างที่ผมคิดใว้ ความรู้สึกที่ได้รับคือสิ่งที่ผมโหยหา ความสาวของบีคำตอบที่ถูกต้อง  ผมให้บีพักเพื่อที่จะได้มอบมันให้อีกครั้งในเวลาที่บีหาย ในหัวของผมคือผมจะทำให้บีหลงในท่างท่าลีลาของการอย็ดของผมจนเธอติดใจลืมไม่ลง แล้วบีจะเป็นของผมโดยสมบูรณ์ วันนี้ก็วันสุดท้ายของวันหยุด อาจจะไม่ได้เสพสุขกับบี แต่ก็พอใจแล้ว  ผมนั่งอยู่ในห้องบีก็คิดว่าอยากจะทำห้องใหม่ให้มันเก็บเสียงเพื่อที่จะแอบอรมาเย็ดบีได้โดยไม่ต้องกลัวเสียงจะหลุดรอดไปให้อรได้ยิน พูดแล้วแข็ง ผมเลยออกจากบ้านติดต่อช่างทันที  ก็ได้นัดเวลาให้ช่างมาทำ ก็ราวๆสองอาทิตย์กว่าจะเสร็จ ถ้าอรมาผมก็จะบอกห้องเก่ามันร้อนอีกทั้งฝนตกยังรั่วหยดมาโดนฝ้า}}บทบี{{ตอนนี้บีหายปวดแล้วค่ะ กว่าจะหายก็สามวัน มันเป็นครั้งแรกที่ทั้งเหนื่อยเจ็บแต่ก็ได้รู้ว่ามันเสียวแทบขาดใจ เดินขาถ่างมา3วัน กว่าจะได้ไปเรียน อีกสองวันแม่ก็จะกลับแล้วพ่อก็ทำห้องบีใหม่ทำให้ต้องไปนอนห้องพ่อ วันนี้คืนแรกเลยค่ะ  มันรู้สึกแปลกๆอะ มันมีเตียงเดียวที่พ่อกับแม่นอนด้วยกัน แต่มันก็กว้างนอนสามคนสาบายเลย ตกเย็นวันนั้นพ่อก็มารับที่หน้าวิลัย บีก็ขึ้นรถกลับบ้าน "..ไงจ๊ะลูกวันนี้.."&"..ก็ปกติละค่ะพ่อ.."&"..หมายถึงเรื่องอื่นจ๊ะ.."&"..เรื่องอะไรค่ะ.."&"..ก็เรื่องลูกเย็นนี้จะให้พ่อสอนต่อไหม.."&"..อืออจะดีหรอคะบีพึ่งหายเองนะ.."&"..แล้วบีไม่อยากได้ความรู้เพิ่มอีกหรอ.."&"..อยากค่ะแต่บีกลัวเจ็บอีกอะ.."&"..ถ้าไม่อยากเจ็บก็.."พ่อคว้ามือมาที่ตักหนูลูบๆเบาๆแล้วล้วงมือเข้าใต้กระโปรงบีก็คว้าจับมือพ่อใว้"..พ่อจะทำไรคะ .."พ่อไม่ตอบแต่ดันมือเข้าไปเกลียวเกงในบีแล้วแหย่นิ้งกลีดร่องบี อุย อืออพ่อออัมนเสียววว อ๊ายย ซี๊ดดด..}}บทสน{{..ผมก็ล้วงเขียร่องหอยบีเพื่อบิวอารมณ์กะว่าถึงบ้านละได้ชุดใหญ่ ร่องแฉะเยิ้มนิ้วผมเลยละ ครางอูยยยอ๊ายยตลอดทางบิดตัวจับมือผมแน่นเลย  พอถึงบ้านก็หยิบของแล้วขึ้นบ้าน บีจะไปอาบน้ำแต่ผมบอกอย่าพึ่ง ก็แง๋ละชุดนักศึกษามันได้อารมณ์เลยยังไม่อยากให้บีเปลียน.."}}บทบี}}..พ่อบอกอย่าพึ่งอาบเพราะจะสอนบีทั้งชุดนี้ บีก็เลยไม่อาบอีกอยางใจมันก็วิวๆมาตั่งแต่พ่อเขียรองบีแล้ว บีแตกไปรอบนึงเลย พอบีแตกพ่อก็เอานิ้วไปอมเฉยแถบยังบอกหวานอีก เล่นเอาบีเสียวท้องน้อยเลย พ่อบอกบีว่าเดียวรอช่างทำห้องกลับไปก่อน  แต่ช่วงที่รอพ่อก็มาทำแบบเมื่อวาน พ่อจับบีนั่งพิงโต๊ะคอมแล้วมุดเข้าใต้กระโปรงกเลียร่องบีมันเสียวมากค่ะพ่อเลียเร็วมาก ทำบีเสียวจนแตก อ๊ายยยย อืออ "..น้ำลูกหวานมากเลยพ่อพ่อชอบ .."แล้วพ่อก็ถอดเกงให้บีเลียตามที่ทำเมื่อวาน บีก็ก้มลงแล้วเลีย ที่ท่อนลำพ่อ จากที่แรกๆอ่อนๆก็ค่อยๆแข็งขึ้นจนตั่งเป็นลำยาวใหญ่ พ่อบอกให้เลียให้ทั้วแล้วก็อมที่พวงไข่วนมาที่หัว แล้วอมลูดเข้าออก "..อู๊ยยยแบบบนั้นละค่อยๆอืออ๊ะอ๊าา..อย่าให้ฟันโดนสิ อืออดีจ๊ะ.." แชะ..พ่อหยิบโทรศัพท์มาถ่ายรูปบี "พ่อถ่ายทำไม"  "ไม่เป็นไรหรอกเอาใว้ให้บีดูเวลามีอารมณ์กับแฟนจะได้ทำถูก พ่อก็ให้บีอมเงยหน้ามองกล้อง แชะ แชะ แชะ พ่อกดซัตเตอร์ สามารถาพ แล้วก็ถ่ายวีดีโอ พ่อบอกบีให้อมเลียทำหน้ายั่วๆ บีก็เลียพวงไข่ขึ้นมาที่ปลาบหัวแล้วอมเข้าปาก  "..ดีมากเด็กดี.."  อู๊ยยอ๊อคอ๊อค พ่อจับหัวบีดันท่อนเข้าปากบีลึกมาก "..โอ้ยยย..บีพ่อจะแตกก แล..แล้วว พ่อเร่งดันเร็วขึ้นแล้วชักออกมา ให้บีเงยหน้าลึ้น น้ำขาวๆของพ่อแตกราดเต็มหน้าบี พ่อก็เอาท่อนลำถูที่หน้าบีแล้วยัดเข้าปากบีเข้าออกอีกสองสามที ก่อนจะหยุดถ่าย แล้วก็พาบีมาที่เตียงหยิบ ของมาให้บีดู "..อะไรค่ะพ่อ.."&"..เซ็ทอยจ๊ะหรือเรียกควยปลอม.."&"..หืออ.." &"..ถ้าบีพูดหยาบก็ไม่เป็นไรพอไม่ว่า.."บีก็เลยถามพ่อว่าแล้วควยปลอมมันใว้ใช้ทำอะไร แล้วพ่อก็บอกวธีใช้ว่า เวลามีอารมณ์ก็เอามายัดที่ร่องหีมันจะช่วยให้สบายตัว แต่บีก็ไม่ได้ลองและยังบอกอีกว่า เวลาโดนกระแทกร่องอยากร้องดังๆก็ร้องออกมาเลย ถ้าพูดแบบ ว่าที่รักค๋า สามีค๋าา ผัวค๋าา ก็ได้มันจะช่วยสร้างอารมณ์ได้ อย่าง เวลาที่พ่อสอนก็ลองคิดว่าพ่อที่เป็นพ่อกำลังกระแทกร่องบีแบบที่แฟนเค้าทำกัน ว่างั่นตอนนี้พ่อก็นี้ก็ไม่ใช้พ่อแต่เป็นแฟนบี บีลองก็คิดตามที่พ่อบอก โอ๊ยยมันเสียวขึ้นมาทันที่เลยค่ะ  แล้วพ่อก็บอกให้บีออกไปดูช่างว่ากลับรึยัง บีก็เดินออกไปดู  ก็เห็นว่ากำลังเก็บของ "..จะกลับแล้วหรอค่ะ.."  "..ครับ..ได้เวลากลับแล้ว เดียวพรุ้งค่อยมาทำต่อครับ.."ช่างเค้าตอบแต่สายตานี้มองหน้าบีแปลกๆ แล้วช่างก็ขอตัวกลับ บีก็สงสัยนะทำไม่มองแปลกๆจนมาเห็นว่าที่เสื้อมีน้ำพ่อติดอยู่ อุ้ยแย่ละเห็นไหมเนี้ย..พอช่างออกไปบีก็กลับเข้าไปหาพ่อ..แล้วพ่อก็เริ่มสอนอีกรอบบ พ่อจับบีนอนหงาย แล้วก็จับท่อนลำค่อยๆกดเข้ามา ซี๊ดดด เสียวววอู๊ยย. มันเสียวเจ็บนิดๆแต่ไม่มากเหมือนครั้งแรก อู๊ยยย สุดยังงค่ะะ อู๊ยยย ท่อนลำโดนพ่อกดจนสุด  มันทั้งเสียวววทั้งคับบ.."..พ่ออยากจะทำคาชุดแบบนี้มานานแล้ววอู๊ยยยฟิตมากเลยตอดควยพ่อตุบๆเลย ร่องบีพ่อชอบมากก"
บีไม่รู้หมายถึงอะไร เลยไม่สนใจ อู๊ยยพ่อจ๋าา เบาๆหน่อยยยจุกก อู๊ยยย พ่อกดเข้าออกสุดบำเลยค่ะ อ๊ายย อ๊ายย  "ลองเรียกพ่อว่าที่รักสิ"  อ๊ายยที่รัก โอ๊ยยย แรงค่ะโอ๊ยยย เสียวววเสียวใจจะขาดดดอ๊ายย ปั๊บปั๊บ อู๊ยยย พ่อได้ยินเร่งซอยกระแทกบีแรงเลย   โอ๊ยย จะออกแล้วทีที่รัก โอ๊ยย ออกมาเลยจ๊ะ ออกเลย อ๊าาาาอ๊าายยย บียัวกระตุกน้ำแตกเลยค่ะ  แล้วพ่อก็จับ กระแทก ในท่าคลานจับหัวเตียง  เสียงปั๊บปั๊บ ลั่นห้องเลย พ่อกระแทกอีกหลายท่าค่ะ มียืนพิงพนังยกขาบี ซอยเน้นๆ อ๊ายยอซี๊ดดดที่รักจ๋าา....บีแตกอีกน้ำในท่ายืนเพราะมันลึกกระแทกอัดมดลูกบีเลย แล้วพ่อก็จับบี ให้ขึ้นทับบนตัวพ่อ ให้บีโยกเอวขึ้นลงอ๊ายย ปั๊บ ปั๊บ ซี๊ด มันเสียวมากเลยยิงโยกยิ่งเสียว โอ๊ยยยที่รัก เสียวค๊าาอ๊ายย พ่อจับนมบีบีบคลึงมือนึงจับเอวบีดึงโยก อ๊ายยย ซี๊ดด  พ่อดันตัวมาดูดนมบีแล้วมือก็ดึงตัวบีโยกใส่ท่อนลำพ่อเร็วขึ้น โอ้ยย ไม่ไหวแล้วว จะแตกแล้วเมียจ๋าา เมียจ๋าแตกก แตกก อ๊า อ๊าาาาา..บีร้อนท้องวาปน้ำร้อนๆที่มันนออกจากท่อนลำพ่อ มันฉีดเข้ามดลูกบี อ๊ายยยย  บีจับตัวพ่อกระตุกยึกๆ เสียงหอบทั้งพ่อและบีดังมากเลย พ่อแตกข้างในบีเป็นรอบที่7รวมเมื่อวาน พ่อถอดออกแล้วล้มตัวลงนอนข้างๆบี บีลุกก้มที่ร่องมันเป็นรู้โบ๋เลย มีน้ำขาวๆไหลออกมาปนเลือดนิดๆแล้วบีก็โดนพ่อจะกระแทกร่องทั้งคืน พ่อแตกไป3 บีแตก8รอบ หลับเป็นตาย ทั้งชุดนักศึกษา... ...ติดตามตอนต่อไป

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
สวัสดี เราพายุปลอมๆ (storm fake)

ติดตามเราได้ที่นี่เลย https://www.tunwalai.com/profile/5040512
มีที่เดียวแหละพึ่งหัดทำ

gigantic

peddo

ผมว่าช่างต้องรู้ความลับแน่ ดีไม่ดีแอบดูหรือติดกล้องไว้แอบส่องอีก ทีนี้ท่าทางพ่อสนจะไม่ได้สนเข็มคนเดียวแล้วละครับ น่าจะมีคนมาต่อคิวอีดเพียบ ฮือๆ รออ่านไม่ไหวแล้ว
โห เดาแล้วเชียวว่าต้องมีโดน มาเร็วเคลมเร็วจริงๆ
ขออนุญาต​นิดนึงนะครับ คำอื่นผมไม่สะดุดเท่าไหร่ แต่พอขาวผ่องกลายเป็นขาวพ่องนี่ มันหดไปนิดนึง เหมือนตัวละครกำลังสบถ พ่อ_ ึงอะไรแบบนี้แหละครับ รบกวนด้วยนะครับ
ขอบคุณ​ครับ​

mspeed

ขอบขอบคุณมากครับ
เป็นสมาชิก ระดับโกลด์ แต่กลับตอบ ผิดกฎ ไร้น้ำใจกับ ผู้แต่ง แบบนี้ หยุดใช้งาน 180 วัน ละกัน  จาก mod

Eldy CR

วิธีการแต่งน่าสนใจดีครับ อยากให้แต่งยาวๆ

kookai

กว่าจะสอนครบทุกกระบวนท่า บีจะท้องซะก่อนนะครับอย่าลืมให้กินยาคุมด้วยนะครับ แอบอยากเห็นทรีซั่ม พ่อเลี้ยง แม่ และลูกเลี้ยงนะครับ น่าจะสะใจดีครับ...ขอบคุณครับ

Channarong Saekow

แบบนี้คงต้องเรียนกันอีกหลายปีแน่ๆๆ

AssSin01

ของสดแบบนี้ต้องซ้ำให้หนำใจ  ::Bloody::

monsterbm

piak1

dodozzee

พี่สนนี่ได้ทั้งแม่ทั้งลูก ท่าทางจะอยู่กันได้ยาวๆ

sdsd2sf

บีน่าจะโดนหลายรสชาตินะเนี่ยย 555

Devil_qt

retirenavy

juheshas hiskon