ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Homunculus] Imouto★Chuuihou : Sister★Storm Warning!! [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, พฤษภาคม 14, 2019, 03:49:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

css001

ขอบคุนครับ เห็นซื่ออาจารย์ homun รีบเข้ามาเลยนึกว่ามีงานใหม่ 5555  ถึงงานจะเก่าเเต่คนเเปลคนใหม่ก็ไม่มีปัณหาครับ

haruka55

ฟากเลียบทั้งหมดเลยนะโลลิก็ไม่เว้น. พี่ชายนี่โหดจริงๆ

alaaum

ชอบงานของอ. ท่านนี้จัง ขอบคุณนะครับ

ตอนแรกนึกว่าน้องสาวจะลุกมาทรีซัมซะละ

หน้าแนะนําตัวเด็ดมากครับ

midnight747

เนื้อเรื่องคิดว่าจะจัด 2-1 แล้ว แต่จริงๆน่าจะมีอีกซัก 2 ตอนนะครับเพราะเหมือนน้องสาวก็ยินดี  555 ขอบคุณครับ

siwapol55

อ่านจนจบแล้วอยากให้มีภาคต่อกับน้องสาวเลย
ขอบคุณมากครับ

Love_Luck

เคยอ่านตอนนี้พึ่งรู้มีหน้าแถมด้วย น่าจะให้น้องสาวร่วมด้วยจะได้สมหวังไป 3Pกันไปเลย อยากให้มีต่อจริงๆ ::WooWoo::

t84d1s02n

ตกลงทำกับน้องจริงๆหรือฝัน นี่รู้สึกงงๆ แต่ตอนหน้าน่าจะมันส์กว่านี้แน่ๆ ::Pull::

ตอนท้ายนั่นน้องแค่จิ้นไปเองน่ะครับ

noklek

จัดว่าเด็ดเลยน่าจะมีภาคต่อนะครับ

Gunitle

ถึงเคยอ่านแล้วแต่มาเห็นภาพสดๆใหม่ของท่านoswaldยังไงก็ดีกว่ากันเยอะครับ5555
ขอบคุณมากนะครับ มีตอนย่อน้อสาวด้วย555 ฟินๆกันไป ยังไงก็ขอบคุณมากนะครับผมม ขออ่านตอนต่อไปเลยนะครับ

asdw

ผมว่าน้องโดนด้วยเอ้า มีทรีซั่มแน่นอน เพื่อนรักกับพี่ที่รักแบ่งกันใช้

thegift52

เนื้อเรื่องก็ตอนเปิดก็สปอลย์หน่อยๆเหมือนว่าน้องสาวจะรู้อะไรมาจริงๆล่ะ ไม่งั้นไม่มาจัดอะไรให้งี้หรอก แต่ที่ฮาสุดก็หน้าสุดท้ายนี่ล่ะ แนะนำตัวแบบแปลกจริงไรจริง  ::DookDig::

mspeed

น้องแอบรักพี่ชายรึเปล่าน้า
ว่าแต่มีอะไรกับเพื่อนน้องตอนน้องนอนบนเตียงนี่มันน่าตื่นเต้นดีนะ

Lucitor

แอบกิน มันสุดยอด เคยลองแระ อิอิ

xonlykcy

ชอบเนื้่อเรื่องมากครับ

อยากมี Moment อย่างนี้บ้าง > <

แก้วใจ

ทำกันดังขนาดนั้น น้องน่าจะตื่นแล้วแต่แกล้งทำหลับ