ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Igumox] Kanpeki na Kanojo|Perfect Girl เพอร์เฟคเกิร์ล ตอนที่2 แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 14, 2019, 06:23:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phoowadol

หมดกัน ....กลายเป็น ทาสทางอารมณ์ ให้ กับ ยานะไปเรียบร้อย.....แต่ผมว่า  น่าจะมี  การ ดัดหลัง เอาคืน  สาวสวยบ้างไก็นะ  เพราะ นี่ มันจิต พอๆกันด้วย
แต่ว่า เห็น  จู๋ โดน ล็อค กุญแจ แบบนี้ เล่นเอาหด ไปเลย นะ 555
Edit. เออ......ได้ระบายออกมาบ้าง คง  โล่งหัว ขึ้นสินะ  ว่าแต่ อารมณ์นาย ตอน ปลดปล่อย  นี่ มันสุด....จริงๆ หื่นมาก  เล่นเอา ยานะ หงอ ไปพักนึงเลย    แต่ไหงสุดท้าย  หลังจบเกมส์ นายกลับมาเป็นเบ๊ เหมือนเดิมหละ  นี้ สินะ  ที่เรียกว่า เพราะเราคู่กัน   สมกันดี นะคู่นี้

XYZ47

สีหน้าพระเอกยังแอบไก่อ่อนผมว่าจบสวยอย๔่ครับ

จบสวยจริงๆด้วยครับ แต่ผมอยากให้มันซาดิสกว่านี้นิดๆ เรื่องคงจะเต็มอิ่มกว่านี้

The Naive

ผมว่านางเอกน่าจะติดใจลีลาของพระเอกนะ

Edit ดูแล้วก็น่าจะจบแบบ happy ending นะ นางเอกก็น่าจะหลงพระเอก
แต่รู้สึกว่ามันจบแบบห้วนๆยังไงก็ไม่รู้ครับ

kenandinw

ตอนจบพระเอกเป็นเจ้านาย นางเอกเป็นทาส

edit เดาผิดหรอหรือว่ามีต่ออีก

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ดูๆเมื่อสาวจะชอบไอหนุ่มนี่นะ  แต่ดันปากแข็ง + มีรสนิยมอย่างนี้นี่ละ

เอะอะๆก็เข้าตรอก  ไปที่อื่นบ้างก็ได้

wormy

ดูจะเป็นคู่ที่เข้ากันดี  จิตคู่เลย

ตอนต่อไปน่าจะเปลี่ยนบรรยากาศบ้าง

nekki

ดูไปนางเอกชักจิตขึ้นเรื่อยๆละ แต่ที่พระเอกไม่แปรงฟัน ไม่ล้างเลยอันนี้ก็เกินไป
EDIT: เหมือนจบแบบตัดจบอย่งไงก็ไม่รู้ซิ แล้วทั้ง2คนจะลงเอยกันอย่างไง เป็นแบบนี้ต่อไปเลื่อยๆหรือ?

baycon

เอ่ จะเข้าทางชอบของนางเอกแล้วนางเอกกลายเป็นนทาสเองเปล่าน้อ

raitos

นั่นละไอ้หนุ่ม ได้เวลาเอาคืนแล้ว
จัดการให้มันรู้ซะบ้าง!

....
สุดท้ายก็เหมือนเดิมนิหว่า!  ::Ajark::

Metaios

นางเอกมันน่าจะมีรสนิยมแบบนี้แต่แรก จบคงไม่ท้องหรอกดูแลาดงี้

สรุปจบก็ไม่ได้เฉลยอะไร แค่ผชเงี่ยนผญเงี่ยนเจอกัน

joulez

ผมว่าคู่นี้มันไปกันได้นะ จิตเหมือนกัน รักกันแน่นอน จบแบบให้คิดหลายอย่าง แต่ก็ไม่มีหลุดจากที่คาดไว้

freelance

อีสาวแค่อยากโดนแรงๆ
มันไปด้วยกันได้เพราะรสนิยม​สินะ​

Magman09

ถึงจุดเปลี่ยนแล้ว แล้วมันก็จะพลิกคดีไหมนี่ เดี๋ยวจะกลายเป็นผู้ชายคุมสินี่
==============
จบแบบนี้ก็ได้เหรอ ดาร์คมานาน ตอนจบสว่างไสวเฉยเลย

korn4455

เอ้าเว้ยๆ พระเอกเอาคืนแล้วใช่ไหม ได้เอาคืนจริงๆใช้ไหม

เหมือนตอนนี้เอ็งอยากโดนแบบนี้ไปเรื่อยๆ อะพระเอก เอ็งติดใจแล้วใช่ไหม

darkwingzzz

เม้นท์ซะก่อนอ่านเบย จะได้ต่อเนื่อง 555
อยากให้จบแฮปปี้ เพราะมันจิตทั้งคู่ คนดูจะได้มันส์ หึหึหึ
เอาล่ะ ไปเสพละ