ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Igumox] Kanpeki na Kanojo|Perfect Girl เพอร์เฟคเกิร์ล ตอนที่2 แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 14, 2019, 06:23:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

อ่านต่อเลยตอนจบแล้ว

ตอนที่1 https://xonly8.com/index.php?topic=216682.0

เรื่องนี้มีซ่อนข้อความ ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะลงเอยอย่างไร

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นทืไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
4. ต้องเม้นท์ตอนที่ 1 มาแล้ว

1-5

6-10

11-15

16-20

21-24

** ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

elviswhat

มันไม่เหมือนเป็นของเล่นแล้วนะเนี่ย เหมือนเป็นทาสซะมากกว่า ปากบอกไม่ชอบ ๆ แต่จริง ๆทก็แอบชอบอยู่ละน่า

น่าจะจบแบบแฮปปี้เอนดิ้งนะเนี่ยคู่นี้พวกปากไม่ตรงกับใจ

ฮ่าฮ่านั่นไง ฮาราอิชิพวกปากไม่ตรงกับใจจริง ๆ ด้วย

yopern

รสนิยมน่าจะคล้ายๆกัน ปากไม่ตรงกับใจ สกปรก โสโครก ด้วยกันทั้งคู่ โรคจิตพอกัน ยาวครับคู่นี้

edit จบแฮปปี้ครับ ตรอกนั้น ยังต้องมีสองคนนี้เข้าไปสำรวจอยู่เรื่อยๆแหละครับ

Che Tose

ขอบคุณครับ

เม้นท์มักง่าย
แบนถาวร
ปล.ยังมีไอ้ประเภทนี้อยู่อีกนะ นึกว่าหมดบอร์ดไปแล้วนะเนี่ย

xsoulkung123

สาวสวยนี่วางแผนได้แสบเสียวดีจริงๆ
แถมไอ้หนุ่มนี่ก็หลงเธอเข้าให้ จนถอนตัวไม่ได้แล้วละ
และยังโดนเธอสั่งเป็นทาส ให้ทำอะไรๆที่เสียวๆ
แต่ใจลึกๆของไอ้หนุ่มนี่คงจะชอบเอามากๆ ได้ทั้งเสียวและได้สาวสวยอีกด้วย
ก็ไม่ได้แก้แค้นนี่สิเจ็บที่สุด สงสัยได้โดนเธอจับเป็นทาสตลอดไปแน่ๆเลย
::Yes!::
Edit  นึกว่าไอ้หนุ่มนี่จะไม่ได้แก้แค้นแล้ว แต่ก็ทำสำเร็จ ได้จัดหนักจัดเต็มสาวสวยคนนี้ ไอ้หนุ่มนี่แก้แค้นแค่นี่ก็ดีใจละ แถมดูท่าทางเธอก็ชอบไอ้หนุ่มนี่มากๆ
แต่ไม่รู้จะทำยังไง เลยต้องแกล้งไอ้หนุ่มนี่ตลอดเวลาที่ผ่านมา เข้าใจกันและกัน เป็นคู่ที่หื่นทนกันได้ดีจริงๆ

virgoranger

ดูท่าจะหลงหนักแล้วพอ่หนุ่มมม ลงเอยแบบเป็นแฟนกันแน่ๆจิตทั้งคู่แบบนี้

Edit นั่นไงหลงรักเขาละสิ

gtonizuka

พระเอกเรา โต้กลับมั้งแล้วหลังจากโดนเล่นมายาวๆ เข้าตรอกวนไปละที่นี้

akasaboy

ผมว่าสุดท้ายก็รักกันแบบ แฮปปี้เอ็นดิ้งเลย

สุดท้ายก็อยู่แบบนี้ ไม่โวยวายแล้ว คู่รักแบบแปลก ๆ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

bigboy001

::Fighto::  ตอนนี้ไอ้หนุ่มต้องปราบความห้าวของสาวให้ได้ เชื่อว่าต้องเอาแท่งเนื้อนี่แหละ เสียบลึกๆให้หอยหลวมไปเลย จะได้เลิกข่มซะที  ::DookDig::

EDIT สุดท้ายจบตอนก็ยังต้องตกเป็นเบี้ยล่างอยู่ดี ...เวรแท้ๆ

MooOon

เอาจริงๆจากที่ดูตอนเเรก ทำไมผมคิดว่านางเอกมันชอบพระเอกหว่า

คือเหมือนนางเอกมันเบื่ออะไรที่เเบบธรรมดาเลยหาอะไรที่ดูแปลกไม่เหมือนใคร

ถ้าใครเคยดูกันดัมวิงจะอารมเเบบนั้น พระเอกบอกจะฆ๋านางเอกอันนี้ผมพอเข้าใจ

เพราะพระเอกมันเปงสายลับต้องไม่ให้ใครเห็นหน้า เเต่นางเอกเสือกบอกให้มาฆ๋าฉันสิ

เเล้วสรุปตอนจบในนิยาย ไอ้คู่นี้เเม่งเสือกเเต่งงานกันอีก มันก็คงเหมือนคู่นี้

ที่ดูไม่เหมือนสมเเต่เคมีมันดันเข้ากันได้โดยไม่สนหรือเเคร์คนอื่น ละมั้ง

-------------------------------------------

ผมว่านางเอกน่าจะซึนเเละมีรสนิยมเเบบนี้ เเล้วโชคดีพระเอกมันซวยมาโดนนางจับทำโน่นนี่

บ่นไรไม่ได้ ยิ่งพระเอกออกอาการ นางเอกยิ่งชอบ เลยยิ่งโดนเเกลเงหนักเข้าไป สรุปพระเอก

มันสาย M นางเอกสาย S สินะ -*-

Akira Watanabe

::Sweat:: นางเอกโรคจิตโคตร ๆ  พระเอกดูกลายเป็นคนดีที่โดนรังแกไปเลย

::Thinking:: เดาตอนจบไม่ออกเลย คงไม่ใช่การ์ตูนรักใส ๆ หวานกรอบแน่ ๆ

โดเรม่อน

นางเอกมันจะโหดไปไหน อยากให้พระเอกมันเอาคืนแบบหนักๆเลยได้ทีเอาใหญ่เลยนางเอก

ดูแล้วตอนสุดท้ายคงได้เป็นแฟนกันแน่ๆ แต่นางเอกก็จิตเกิน555

Liftzthekop

เหมือนเป็นทาสกับเจ้านายมากกว่านะ 555

สุดท้ายก็ยังเป็นเบ๊อยู่ดีสินะ 5555

tazasss01

พระเอกกลายเป็นทาสไปซ่ะแล้ว หรือจะฮึดสู้เพื่อที่จะได้ชนะนางเอก เพื่อที่จะหลุดพ้นให้ได้

สรุปเต็มใจยอมนางเอกทุกอย่างสิน่ะ

Nickeezz

ไอหนุ่มฮึดสู้จริงๆด้วยแฮะ 555 น้องหนูได้สลับบทกลับเป็นผู้ถูกกระทำแน่นวล  ::DookDig::

edit: ทำไมตอนจบคู่นี้ดูลงเอยแบบน่ารักแปลกๆซะได้ 5555 ขอบคุณมากนะครับ