ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Takaku Tubby] Tane no Nai Hachi - กระถางที่ไร้เมล็ดพันธุ์ Ch.01

เริ่มโดย Waterfall, พฤษภาคม 14, 2019, 01:48:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Waterfall

ผลงานชิ้นที่ 2 ชิ้นแรกเหมือนคนจะชอบแนวนี้เยอะ
ชิ้นนี้ก็เป็นงานแปลทำลายตับ (เตือนแล้วนะ ลายเส้นสวยๆโดนตลอด)  ::Orz::

กระถางมีแทรกอยู่ต้นตอนทุกตอนนะ แต่จริงๆก็คงเปรียบกระถางคือภรรยามากกว่า

คิดเห็น ผิดถูกติชมอะไรก็คอมเม้นไว้ได้คับจะนำไปปรับปรุง

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

gtonizuka

บริจาคสเปิร์ม รึ แสดงว่า แฟนนางเอกยอมรับได้ยังละสิ มีตอนต่อไปยังงี้ วินๆ ทั้งคู่ละสิถ้านางเอกไม่ติดใจจนลืม ฟน

yopern

นางเอกหุ่นอึมมาก น่าจะโดนไม่น้อยะในตอนต่อๆมา

edit จะติดลูกหรือไม่ติดก็ไม่สนแล้ว ดูแล้วจะติดใจมากกว่า

bigboy001

ผัวเธออาจจะเป็นหมัน ตามเนื้อเรื่องหรือเปล่าไม่รู้ได้ แต่ถ้าไปหาหมอก็จะรู้เอง แต่ถ้าไม่ไปแล้วให้ ผช.อื่นเย มันจะดีเหรอ? สิ่งที่ตามมาคือ หอยหลวมแน่นอน 555+ฃ

EDIT สุดท้าย ฝ่ายเมียก็อยากให้เยเยอะอยุ่ดี ทำไมไม่จับแลกกันเยซะเลย แล้วถ้า หำขนาดนี้ใหญ่ ผมว่าหำผมใหญ่กว่าเยอะนะ ยัดลงไปมดลูกช่องคลอดแหกแน่นอน...555+

duopong

นางเอกอย่างเด็ดนั่นมันจดหมายอะไรเดี๋ยวขออ่านแปป

edit : นางเอกติดใจแน่นอนดูถ้าคงมีสลับคู่กันชัวมีมือโดนกันด้วย ::HoHo::

tadds

นัดไปสวิงหรอนางเอกหุ่นโครดดีเลยครับ
edit: งานนี้ติดใจแน่นอน

CoolNook Thangsakul

เหนหน้าปกละ หน้า NTR แน่ๆเลย เดะอาจจะมีชายอื่นมาบริจาคสเปริมโดยใช้นางเอกเปนตัวช่วยละมั้ง

CoolNook Thangsakul

ติดใจดุ้นยักษ์แน่นอน เดะก้อเสียเมียละมั้งเนี้ย

numkrieng

::Glad:: เนื้อหายังเดายาก แต่หุ่นนางเอกผ่านครับ
สงสัยจะติดใจเสัยแล้ว 55555

nuttanun toncahi

nukeiei

taton

มีแฟนสวยๆแบบนี้ แถมเกริ่นนำมาล่วงหน้าแบบนี้ มีปวดตับแน่นอน(ถึงจะไม่ค่อยชอบก็เถอะ จะทนอ่านให้จบนะอิๆๆ)

...
โหย โดนดุ้นขนาดนี้ ไม่ใช่แค่ให้ท้องแล้วล่ะครับ ระวังอย่าเผลอไปติดใจก็แล้วกัน
ปล.มาแนวสวิงแบบนี้ สงสัยจะได้ผลัดกันทำให้คู่ของอีกฝ่ายท้องแล้วล่ะครับ(ขนาดก็ดูจะเหมาะกันมากกว่า)

weerawit

napaza1

joker socool

แนวปวดตับนี่ชอบเลยครับ  ว่าแต่กระถางนี้จะมีเมล็ดงอกมั้ยเนี่ย