ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Takaku Tubby] Tane no Nai Hachi - กระถางที่ไร้เมล็ดพันธุ์ Ch.01

เริ่มโดย Waterfall, พฤษภาคม 14, 2019, 01:48:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Exllector

vincenttatto

คืออะๆไรหรอครับ คู่นี้มีลูกไม่ได้เลยให้คนอื่นมาลอง?

mendark

ขอบริจาคอสุจิ ต้องไปเจอตัวกันด้วยเหรอ คงไม่ใช่ไปนอนด้วยกันเลยนะ แบบนี้อย่ามีลูกดีกว่ามั้ง

ถ้าบริจาคอสุจิกันแบบนี้ คงมีใครติดใจกันบ้างแหละ สงสัยจะเสียทั้งลูกและเมียแน่ ๆ

izezanova027

ขึ้นต้นเรื่องมาก็น่าสนใจแล้ว แนวปวดตับแบบนี้ชอบครับ

timeai

แนวทรมาณใจแบบนี้คือชอบมากครับ สามีภรรยาตั้งครรภ์ยากหาคนมาช่วยน่าติดตามมากครับ

เป็นการบริจาคเสปิร์มที่ถึงใจถึงที่จริงๆครับ

psychos1s

มีการขอสเปิร์มด้วย ท่าทางได้ปวดตับแน่

edit อีกแบบนี้ผญน่าจะติดใจแน่เลยเจอใหญ่ขนาดนั้น   แล้วอีกฝ่ายก็มีคู่มา ตอนต่อๆไปจะมีแลกคู่มั้ยเนี้ย

akasaboy

กระถางที่ไร้เมล็ด แปลว่าไม่มีสเปริมหรือป่าวครับ ? ยังงัยก็ติดตามก่อนครับ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

seafor7

ลายเส้นสวยดีนะครับเรื่องนี้ ดูแนวว่าต้องมีไรซับซ้อนแน่นอน

กระถางหมายถึงงี้นี่เอง ปวดตับแทนแฟนจริงๆ ที่มนดูจริงๆ ::Crying:: ::Crying::

watanabe

siwapol55

ดูจากคำเกริ่นเรื่องแนวปวดตับ กับ การเปิดเรื่องมาอย่างนี้
ก็รู้สึกอยากเห็นตอนจบแล้วสิ
ขอบคุณมากครับ
ไม่รู้ว่าจะได้ลูกหรือได้สามีใหม่กันแน่

BabyFace

เป็นแนวจับคู่สวิง  หรือสลับคู่ประมาณนั้น

kit Nana

บริจาคอย่างงี้ก็ต้อง กระตุ้นให้ได้คุณภาพไหม

Edit :  คุณภาพแบบนี้ ผลคงสมใจ

sathonp