ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yoshida] Kirino Senpai no Kakushiyu ออนเซ็นลับสุดเสียว[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 16, 2019, 06:19:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

javdude

เคยคิดว่าถ้าไทยมีออนเซ็นแบบนี้บ้างคงดีไม่น้อย

ไม่คิดว่าผู้หญิงใสๆแรกๆจะใจร่านแบบนี้

(จิ๋ว)

อาวุธสาว ๆ นี่ มีรอบตัวเลยเน๊อะ หน้า หลัง บน ล่าง ได้หม๊ดดด ถ้าสดชื่นนน
เน่ๆ อย่าจับอย่างเดียวสิยะ  อิอิ  ::Shy::

::Reader::

มาถึงบ่อน้ำร้อนทั้งที ยังไงก็ต้องจัดสักหน่อยอยู่แล้ว เอ๊าท์ดอว์ กลางแจ้งแบบนี้
ตื่นเต้นจิตาย  ว่าแต่ แน่ใจเหรอ ว่าจะไม่มียกสอง ออกจะมันส์ขนาดนี้   ::Oops::

::Thankyou:: ขอบคุณที่แปล&ปัน เจ้าค่ะ

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

syndromz

สงสัยจะแช่ออนเซ็นยาวๆอีกคืน แช่กันจนเปื่อยไปข้าง

เรียบร้อยพอจะออกมีคนเข้ามา จัดกันอีก วนไปวนมา เปื่อยของจริง

arhaha

อยากเจอแบบนี้รุ่นพี่ที่ทำงาน เล่นแบบนี้บ้างจังง
แค่คิดก็ฟินนแล้ววว

toptime

อยากแช่ออนเซนบ่อรวมจังเลยครับ
อยากให้จัดในน้้ำพร้อมกัน
จบด้วยการพาไปต่อที่บ้าน

operawatz01

ประสบการ์ณแบบนี้หายากจงคว้าไว้เจ้าหนุ่ม

ronniesex

จะแค่กับนางเอกปะว้า หรือมีคนอื่นผสมโรงด้วย 555555 

phoenix

ความหวังดีของรุ่นพี่ที่ให้ไป ก็น่าจะกลายเป็นความเสียวกลับมาในที่สุดนะครับ

Edit... สุดท้ายก็เป็นไปตามคาดเสียวจบหลบออกมาไม่ทัน

Ae Haha

รุ่นน้องล่อรุ่นพี่แน่ๆ แต่ให้รุ่นพี่ช่วย ไหนกลายเป็นมาจัดการรุ่นพี่ หุ่นรุ่นพี่เด็ดมาก

แล้วจะได้ออกจากบ่อน้ำร้อนไหนเนี่ย ทำกันเสดก็มีคนเข้ามาใหม่ เดี๋ยวก็มีอารมณ์กันอีกหรอก

tamagot123

::Goaway:: โด่วมีเหรอจะไม่เห็นนน5555ผมว่าสุดท้ายพระออกแม่งจัดทุกคนชัว

เอ่าเดาผิด5555แต่ก้จบน่าร้ากดี

TZONE

เหมือนรุ่นพี่จะมีอารมณ์เหมือนกัน แปปเดียวเสร็จ

Edit: รอบ2 เสียบเลย ไม่ต้องลูบ ไม่ต้องคลำ ได้ที่ตั้งก่ะแตกในไปล่ะ

mspeed

จะได้ทั้งหมดเลยไหมครับ หรือได้รุ่นพี่คนเดียว
ตกลงครั้งเดียวพอแล้วหรือเนี่ย ทำไมเรี่ยวแรงน้อยจังเลย

warakij

conx96857