ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Takaku Tubby] Tane no Nai Hachi - กระถางที่ไร้เมล็ดพันธุ์ Ch.02

เริ่มโดย Waterfall, พฤษภาคม 17, 2019, 08:35:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

iamdevil

joker socool

น่าตื่นเต้นมากครับ  ไม่รู้ว่าจะเหมือนเรื่องcrossรึเปล่าที่สุดท้ายเมียไปติดเป้งผัวคนอื่นแุถมติดใจจนแอบไปเป็นชู้แบบลับๆอีกต่างหาก

wangdora29

สามีน่าจะเหมือนแค่เกือบได้นะครับ แล้วสุดท้ายน่าจะอดอยู่ดี แต่คุณภรรยาน่าจะติดใจไปแล้วล่ะครับ

ดูแววตอนต่อไปคุณสามีน่าจะแห้วต่อ ส่วนคุณภรรยาก็ปวดตับต่อไปครับ

Exllector

ปวดตับจิงๆเรื่องนี้ไม่รู้เมื่อไหร่จะท้องคงติดใจไปซะก่อนแล่วแน่

vincenttatto

mendark

สงสัยจะไม่ได้แค่มีลูกแน่ๆ ภรรยาคงติดใจคนบริจาคอสุจิเสียแล้วล่ะ ยิ่งถ้าได้อยู่กันสองต่อสอง คงปล่อยอารมณ์เต็มทีแน่ ๆ

เมียติดใจคนบริจาคอสุจิเสียแล้ว แบบนี้จะอยู่กันต่อได้เหรอ

izezanova027

timeai

โว้วววจะต้องมีแลกคู่แน่ๆครับ เริ่มมาละเขิลอายกัน

เอาแล้วครับเมื่อคนเศร้ามาเจอกันความมันกำลังจะเกิดครับ

psychos1s

มีเขินๆกันด้วยแหะ จะมีสลับคู่มั้ยนะ

เมียนี่ติดใจแบบสุดๆแล้วสินะ

akasaboy

รีบไล่ผัวไปที่อื่นแสดงว่าติดใจแล้วแน่ ๆ เลย
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

seafor7

watanabe

BabyFace

TANAWUT MANEERAT

กระถางที่ไร้เมล็ดพันธุ์ ชอบเรื่องนี้แนว ntr

siwapol55

จะมีการแลกคู่กันเกิดขึ้นไหม น่าติดตามชะตากรรมของผัวเมียคู่นี้
ขอบคุณมากครับ
อ้าวมันคือแผนหลอกล่อนี่เอง