ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Takaku Tubby] Tane no Nai Hachi - กระถางที่ไร้เมล็ดพันธุ์ Ch.02

เริ่มโดย Waterfall, พฤษภาคม 17, 2019, 08:35:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bounced

ผมว่าเมียเป็นแฟร์มากเลยนะครับ เปิดโอกาสให้สามีได้มีความสุขไปด้วย วินวินกันทั้งสองคู่ ... อ้าว เริ่มจะดราม่าซะแล้ว สงสารทั้งอ่ะ มันเลยเถิดเกินบริจาคสเปิร์มไปแล้วนะเนี่ย :(

Benz zer

duopong

สลับคู่แบบที่บอกในตอนแรกเลยมาการบอกให้แฟนไปเที่ยวด้วยตัวเองจะได้สบายอิอิรอดูจะเป็นไงต่อ ::HoHo::
Edit : คู๋1ติดใจกันแว้ว คู่2จับมีแล้วยังไงต่อถ้าสลับคู่จบแบบ Happy Ending ก็คงดี

wavetome

มารับตอนต่อจากตอนที่แล้วครับ ลายเส้นกับสำนวนดีมาก 555
ขอบคุณค้าบ

itschelsea11

โดนไปรอบที่แล้ว ต้องเรียกมาซ้ำเลยเหรอ งี้ต้องจัดเมียมันคืนแล้ว

amt8406

สุดท้ายแลกเมียกันเลย เนื่องจากของผัวตัวเองเข้าไม่ได้

Whๅ่tE

makijung

นางเอกติดใจไปละ พระเอกน่าจะเริ่มชอบอีกคนแทนตอนจบอาจจะสลับคู่ก็ได้มั้ง

Dragoo

สงสัยจากปวดตับจะเป็นแลกคู่ชูชื่นแทนเอานะ แบบนั้นก็แฮปปี้เอนดิ้งไปอีกแบบหนึ่งนะ
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

joulez

นางเอกติดจัย พระเอกอยากจัดเมียเขาบ้าง ผมว่าสวิงแน่นอน

น้องตัวเล็กอยากโดน จะจบแบบไหนเนี่ย นางเอกใจไปแล้ว กลับตัวไม่ได้แน่

eka1325

สลับคู่กันแน่เลยแบบนี้  สาวตัวเล็กนมโตน่าจัดมากจริง สองคู่ชู้ชื่นล่ะงานนี้  ชอบสาวตัวเล็กจริงๆ น่าจัดมาก

strikef.

โดนจัดหนักอีกแล้วคุณภรรยา แบบนี้เดี๋ยวเลิกยากนะ ส่วนคุณสามีสุดท้ายคงได้แฟนใหม่เหมือนกัน ไม่รู้แบบนี้มันดีจริงหรอ

ไปหมดแล้ว แบบนี้กู่ไม่กลับแล้วหละ ส่วนทางนี้ถ้าได้เบียร์แบบนี้ยาวแน่นอน

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ชิโฮะนี่ก็ใจดีจังนะ รู้จักเห็นใจโควสุเกะที่ต้องมาทนดูเมียซั่มกับคนอื่น เลยให้สามีพาเมียของฝ่ายชายไปเที่ยวทะเลได้ ว่าแต่โควสุเกะจะได้ซั่มฝ่ายหญิงไหมนะ จะได้เสมอกัน....อิอิ
ดูเหมือนซึคาโมโต้จะพยายามทำให้ชิโฮะติดใจให้ได้นะ  ส่วนมิโอะก็ดูเหมือนจะชอบโควสุเกะ....หึหึ

oakvanilla

ดื้อ.ชื่อ

ตอนจบคงไม่ติดใจกันทั้งคู่ แล้วสลับคู้กันนะ