ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
Y

น้องหยก ใส่แว่น 2

เริ่มโดย yokmanee, พฤษภาคม 18, 2019, 01:27:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yokmanee

จากโพสที่ผ่านมาที่น้องหยกตั้งท่ารอควยผม ผมก็จัดสิครับ สัมผัสแรกน้องหยกมีสะดุ้งเล็กน้อย พร้อมกับหันมามองหน้า  แบบว่าเหมือน เย็ดน้องเบาๆหน่อย
ผมก็เย็ดเบาๆเรื่อยๆ แต่ก็เกือบสุดลำ เพราะเหมือนจะชนมดลูกน้อง

ผมใช้วิธีเย็ดช้าๆแต่เน้นๆดูน้องหยกจะชอบ แต่เหมือนจะขัดใจนิดๆ

จากนั้นน้องหยกขอให้ผมนอนลงแล้วจำทำเองในท่านี้ ผมก็ตามใจน้องสิครับ แต่ผมลับคือ

คือ น้องหยกขึ้นโยกแค่2ครั้งก็ต้องดีดตัวลงอย่างเร็วบอกว่าไม่ไหวจุกมากๆ

chanky2007

หลุด ขำ ตอน 2 ที จุก

เล่นของใหญ่ ใจต้องนิ่ง
งานดีครับ ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

dango

::Ahh::ถึงกับคลานออกเลยครับ สุดๆ

jelly

ท่าหมาแทงลึกเข้าสุดครับ แต่ถ้าเป็นเป็นผม ต้องเย็ดท่าที่ได้เห็นหน้าน้องหยกนศแว่นไปด้วย ชอบเห็นตอนสาวทำหน้าเสียวๆตอนโดนเย็ดนี่สุดๆจริงๆ

yokmanee

ดูเหมือนมีคนสนใจน้อยนะครับ

Nu Na

จุกถึงมดลูก!!! อิจฉาอยากใหญ่

7946410

ท่าหมานี่สุดยอด กระแทกลึกสุดเสียว ถ้าชนมดลูกจะเสียวมากแต่ก็ถึงจุกเลย

Redknapp1973

สดด้วย หาได้ที่ไหนครับ น้องหยกเนี้ย

numnim89662

น้องจุกเหลือหยุดทำ งั้นต้องทำให้จุกจนชิน

clublloa

โดนของใหญ่  ไม่แปลกครับที่จุก    ชอบแบบเห็นหน้าน้องตอนเสียวๆนะ  โคตรใด้ฟิลเลยครับ