ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Takaku Tubby] Tane no Nai Hachi - กระถางที่ไร้เมล็ดพันธุ์ Ch.03

เริ่มโดย Waterfall, พฤษภาคม 19, 2019, 05:26:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

joulez

เป็นผมต้องแฟร์ๆแล้ว จัดเมียคืนแน่นอน อ่านละจิตตก

showlao

ไอ่พระเอกยังไม่เย็ดเมียมันอีกเหรอเนี่ย เป็นคนดีเกินไปละเมียตัวเองโดนเย็ดจนพังหมดล่ะ

ขาดทุนสุดๆๆ

The maiji

ผมพึ่งอ่านอันนี้ตอนแรกทำไมมันแรกเมียกันเอาหรอครับเดียวอ่านก่อนนะครับจะกลับมา

เอ้าเป็นงันไปตอนแรกนึกว่าคงจะใด้กะนสุดท้ายมานั้งชักว่าวสะงันเลยหวานปากไอ้นั้นไปเลยใด้สอง

eka1325

นางเอกติดใจไปแล้วแบบนี้ สงสารสามีดีไหมเนี้ย สลับคู่กันแน่เลย  เจอภาพ เมียตัวเองติดใจชายอื่นแบบนี้  อยากให้อีกคู่จัดหนักโชว์บ้าง

strikef.

แบบนี้เห็นภาพบทสรุปแน่นอนแล้วสำหรับคุณภรรยา ส่วนคุณสามีก็ลุ้นต่อไป

ดูคุณสามีเป็นผู้แพ้แบบหมดรูปเลย แบบนี้ได้เงาๆ ตัวคนเดียวแน่นอน เสียใจด้วยนะคุณทำตัวเองแท้ๆ

gojira

มีงี้ด้วยมานั่งดูแฟนทำกับคนอื่นแถมผมเหลืองก็มานั่งดูจะเป็นยังไงต่อเนีย
edit โอโห้สุดท้ายผมเหลืองก็ติดใจอีกคนมันคงรวบ2แต่งงตรงที่ไม่เคยนี้ละ คำพูดสุดท้ายนี้เจ็บจริงๆ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เหมือนชิโฮะจะติดใจซึคาโมโต้รึเปล่านะ เห็นคาตาแบบนี้มิโอะอาจจะอยากมีอะไรกับโควสุเกะบ้างก็ได้....อิอิ
อ้าวกลับกลายเป็นซึคาโมโต้ให้โควสุเกะเปิดซิงมิโอะ เพื่อขยายช่องคลอดของมิโอะให้รองรับของตัวเองได้ แต่ไม่แฟร์เลย ที่ไม่ยอมให้โควสุเกะเย็ดสดอ่ะ....

elviswhat

นี่ไม่ได้ทำให้ท้องแล้วทำเพื่อความสันส์และสนุกล้วน ๆ เลยแบบเนี้ย

เคียวสุเกะ นายนี่น่าสงสารจริง ๆ กำลังจะเสียเมียที่รักอีกด้วย

kazu36

ครานี้ ลูกหลานยัวเยี้ยเลยเปล่า
คราวนี้ น่าสงสัย แตกใน แต่ใส่ถุงทามไม

นายไข่ย้อย

เอื้ออออ โดนหนักมากเรื่องนี้ ตับจะแตกตายอยู่เลี้ยว  ::Horror::

พระเอกนี่ง่าวจิงๆเลยให้ตายสิ
อิอิอิ

virgoranger

ต้องเอาคืนมั้งดิเห้ยย

Edit ขาดทุนนะเนี่ยไม่ได้สด

Sand is me

xonly-1867

ดีนะแลกแฟนกันไปจบๆ แฟนนายติดใจของใหญ๋แล้วล้ะ

d9l3l2

จัดเมียมันเพื่อความซะใจแต่ทำไม่เหมือนทำไปก็แค่นั้น ยังไงก็ต้องย่อมให้มันทำจนกว่าเมียจะท้องอยู่ดี::Hmmm::

Alexis11