ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Takaku Tubby] Tane no Nai Hachi - กระถางที่ไร้เมล็ดพันธุ์ Ch.03

เริ่มโดย Waterfall, พฤษภาคม 19, 2019, 05:26:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

karn1789

ภาพยังโหลด แต่ขออนุญาตอ่านก่อนเดี๋ยวมาแก้ไขครับ
อื้อหือ สงสารพระเอกจับใจ ทำไงก็สู้ตาหำม้าไม่ได้ทุกทาง เศร้าใจ

Exllector

พระเอกแมร่งก็กากจิงสงสัยคงจะโดนแย่งเมียแน่ๆ

wangdora29

ลุ้นอยากให้คุณสามีเอาคืนบ้าง แต่สนใจจะได้กินแห้วแน่เลยครับ สงสัยไอ้คนบริจาคได้รวบหมดทั้ง2คนแน่เลยครับ

อย่างน้อยคุณสามีก็ได้เปิดซิง 2 สาว และก็ดูสนุกกับการโดนผู้หญิงตัวเองเอาด้วย win-win ทุกคน

vincenttatto

ลีลา รีบๆเปลี่ยนผัวเมียเลย
ชอบแนวนี้มากครับเป็นกำลังใจให้ สะใจดี

mendark

นี้จะมีลูกกันหรือว่าแลกเปลี่ยนเมียกันแน่หว่า เล่นกันหนักขนาดนี้ เหมือนทำให้อีกฝ่ายติดใจเรื่องเซ็กมากกว่า สามีก็บื้อเกิน สงสารเมียเลย

ทีตัวเองยังไปเย็ดเมียคนอื่นแบบสดๆ กลับมาห้ามคนอื่นเย็ดเมียตัวเองแบบสดๆ เฮ้อ เห็นแก่ตัวสุด ๆ

izezanova027

ถ้าตอนจบเฉลยว่าอีกคนก็เป็นหมันนี่ เย็ดฟรีเลยนะ 555

[S]ha[D]ow◕‿◕

เพิ่งเห็นว่าแปลจนจบแล้ว(ไม่ค่อยว่างได้เข้าเว็ปมาดูเลย) ต้องกลับไปอ่านตั้งแต่ตอน1ใหม่แล้วสินะเรา

timeai

นางเอกเราหลงความเสียวไปละ พระเอกจะยังไงนะลุ้นครับ

สามีมิโอะนี่มันเจ้าเล่ห์จริงๆกะฟาดเรียบไม่เหลือให้พระเอกเราเลย

psychos1s

ฝั่งเมียปากบอกเพื่อให้ท้อง แต่ความรู้สึกนี่น่าจะติดใจในความเสียวเป็นที่เรียบร้อย
ฝั่งสามี สรุปมึงจะแห้วแบบนี้ไปเรื่อยๆหรอ

สุดท้ายก็ได้จัดแหะ แต่ดูท่าอีกฝั่งเอาหมดทั้งสองคน ส่วนฝั่งสามีแห้วแดกแน่

akasaboy

พระเอกมันโครตซื่อบื้อเลย จับมิโอะกดไปเลยจะได้เสร็จบ้าง
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

watanabe

ผมลุ้นๆให้สลับคู่จังเลย ไม่งั้นโคตรสงสารพระเอก ทั้งเรื่องจะไม่ได้เยเลยรึ ::Oops::

mindza2212

ทำกันขนาดนี้ยกเมียให้มันไปเถอะพรุนหมดแล้ว

เห้อไอพระเอกเอ๊ยกู่ไม่กลับละ

BabyFace

น่าจะใกล้หมดความอดทนกับการหลอกตัวเองว่าไม่ชอบแล้ว  น่าจะจบที่ Happy ที่คน  ::WowWow::