ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Orutoro] Kage no Tsuru Ito ผิดไหมที่รักเธอ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 21, 2019, 06:13:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chailopburi

Edit -เป็นช่วงข้าวใหม่ปลามัน หลานกับอาเอากัน แบบสุดทุกที่ทุกทาง งานนี้ ยกเลิก อาหลานเลยละกัน ขอเป็นแฟนกัน

thanad.tetra

เจอคุณอาขี้เหงาห่างสังเวียน จัดฉากแบบนี้เป็นหลานคนไหนก็ต้องสนอง
สมหวังทั้งอาทั้งหลาน วิน วิน
Edit
อาขี้เหงาติดใจดุ้นวัยรุ่นถึงกับจะตามมาจัดต่อ

schai050

uta01

ความลงความลับอะไรมันไม่มีในโลกหลอกครับ

donut30110

คุณอาคงเลิกกับผัวเก่าแล้วมาเอาหลาน
แน่นวล 100เปอ
--- ---
ก็คิดไว้แล้วแหล ะ อาหลาน
ได้สมใจหลาน

transistor

รักแรกของเด็กหนุ่ม เป็นคุณอาแสนสวยเหรอนี้  ::Cheeky::

คุณอาทำตามหัวใจตนเอง ด้วยการปล่อยตัวปล่อยใจไปพร้อมกับเด็กหนุ่มที่เป็นหลายของตัวเอง สักวันมันต้องมีเบื่อกันบ้างแหละเนอะ

พระเจ้า ม

vigo

สงสัยอาคงชอบหลานขึ้นมาบ้างแล้วละถึงชวนออกมานั่งรถจูบกัน

^^^^^^^^^^^
สุดท้ายก็ไม่ด้แค่จูบกันและยังตามมาหากันที่โตเกียวด้วย

toyotahonda

phonganan1983

cdassdf sdfsfsd

แต่งใหม่ไปเลยใหนๆก็เลิกกับผัวเก่าแล้วมาเอากับหลานดีกว่า

Kit.m555

เรื่องราว : จูบเสร็จแล้ว ในป่าอย่างนี้ด้วย เสร็จอาแน่นอน
จบ : น่าจะแต่งกับอานะ พ่อแม่ช็อคหน่อย
Edit : ไปหาถึงที่เลยนะอา ไม่ไหวแล้ว

kanok

คุณอาน่าจะมีใจอยู่บ้างแหละน่ะ
แต่เอ๊ะ จะพอแค่จูบจริงเหรอออ

ชอบตรงเลิกเป็นอา! ท่าจะติดใจครับแบบนี้

Ae Haha

แค่จูบไม่พอหรอก อารมณ์มาขนาดนี้แล้ว จัดกันในรถไปเลย

เช่นกันขนาดนี้ ไม่ต้องเป็นอาเป็นหลานกันแล้ว ต่อไปคงจัดกันมันส์

natthapon.sinsadee

ความเหงาเป็นขั้วบวกขั้วลบ ครับ พระเอก รวบรวมความกล้าไปถูกเวลาพอดี เดาตอนจบไม่ถูกจริงๆแฮปปี้กันไปพระเอกทำดีครับ