ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Orutoro] Kage no Tsuru Ito ผิดไหมที่รักเธอ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 21, 2019, 06:13:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

delphi

อ่านเรื่องนี้แล้วนึกถึงในสมัยตอนผมยังเป็นวัยรุ่น ผมก็มีความรู้สึกแบบนี้กับญาติห่างๆของผมเหมือนกัน จะด้วยเพราะความใกล้ชิดกัน แต่จะให้สารภาพรักแบบในเรื่อง อืม.....บ้างที่มันก็คงต้องมีบางเรื่องที่ต้องเก็บไว้ เดี๋ยวรออ่านจบค่อยมา edit ให้นะครับ
จบล่ะครับ กำลังคิดว่า ที่เด็กหนุ่มรักอาตัวเองเพราะ หุ่นที่เย้ายวน หรือ เพราะรักจริงๆ ถ้าคนวาด วาดคุณอา แบบ นมแบนๆ หน้าตาธรรมดา มันจะเกิดเรื่องแบบนี้ไหมหนา.....

singtntlml200

ไหนๆก็มาอยู่บ้านอาแล้วก็เอาอาเป็นแฟนซะเลยสิง่ายดี
Edit จูบอย่างเดียวคงไม่พอต้องทำกันสินะถึงพอใจ

ohmslim1

คุณอาอาจจะมีใจให้พระเอกก็ได้ตั้งแต่พระเอกไปชอบบอกเลยลุกเข้าหายังงี้ ต้องมีต่อแน่นอน

นั้นไงพระเอกจัดให้ไปตั้ง 9น้ำ จากคุณอาเปลี่ยนสถานะกลายเป็นแฟนเลย  ::DookDig::

Ppcub Jjip

ได้หลานเป็นผัวแต่ก็ยังปิดเป็นความลับต่อไป เคยได้ยินว่าจริงๆญี่ปุ่นเนี่ยถ้าเป็นลูกพี่ลูกน้องแต่งงานกันได้ไม่ใช่หรอ อาหลายไม่รู้ได้ไหม

ชอบการคุยแชทตอนจบมุ้งมิ้งจริงๆ ทำให้รู้ว่าอาหลงมากก

abc123abc

ไม่จบแค่จูบแน่นอน Yesssss SURE!  ::JubuJubu::

สามีเธอไปมีชูได้ไงเนี้ย ทั้งๆที่เซ็กจัดขนาดนี้ หรือเพราะหมดรักปกติ ? น่าจะแบบนั้น

Dragoo

ยังไงน้ำมันกับไฟอยู่ใกล้ๆกันมันก็สปาร์คกันได้ง่ายอยู่แล้ว อาหลานคู่นี้คงไม่พ้นมาแอบเอาตลอดแน่ๆ

**แค่ครั้งเดียวไม่เคยพอจริงๆ สงสัยจะได้ไปเป็นผัวเมียกันจริงๆที่เมืองหลวงแน่ๆ
ไม่ต้องสืบเลยทีเดียว
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

mindza2212

เมียแจ่มแบบนี้ยังนอกใจได้ไงว้าไอผัวเนี่ย

เลื่อนขั้นจากอาเป็นเมียซะแล้ว

ryu

หลงรักญาติตัวเองก็คงตัดใจลำบาก พอมีโอกาสก็อยากจะสานต่อ
แต่ไม่รู้ว่าตอนจบความสัมพันธ์จะเป็นยังไงนะ

---คุณอาคงจะประทับใจไปอีกนานเลย  คบกันยืดยาวแน่นอน

Tanapol Srimanop

สงสัยคุณอาจะเหงาเพราะโดนเทมาก่อนพอหลานให้ท่าเลยทดความเก็บกดไม่ไหว

edit ตกลงหลานได้อาหรืออาได้หลานนิ

BlackSkuLL

ผมว่ามันจะจบโดยที่ถึงเวลาก็แยกย้ายกันไปน่ะสิ อาจจะมีมาเจอกันบ้างตามวาระ อารมณ์​เหมือนให้เด็กขึ้นครู 5555
============================
อ่าว เออยังดี สุดท้ายไปกันต่อไป ฮ่าๆ

112255

ใส่เดี่ยวเเล้วไปอยู่ด้วยกันในเมืองเลย 555

*เรียบร้อย ต้องนอกรอบบบบ 555

alone842

siwapol55

ทุกคนคบกันเป็นแฟนอย่างเปิดเผย และสุดท้ายทั้งคู่ก็มีลูกด้วยกัน
ขอบคุณมากครับ
เดาผิด แต่ถ้าความสัมพันธ์ยังเป็นแบบนี้ต่อไป อนาคตคงต้องเปิดเผยแล้วละ

gtonizuka

แสดงว่าจะคบกันแบบ ลับๆ พระเอกเราจะยอมมั้ยผัวเก่าก็ไม่น่ากลับมาและ อยู่กันยาวๆไป ต่างคนต่างติดใจ

kobzaa2010