ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Orutoro] Kage no Tsuru Ito ผิดไหมที่รักเธอ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 21, 2019, 06:13:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aofkungboy

จูบขนาดนี้คงไม่รอดแน่ๆ

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน365วัน

Boran Mark

ความรักมันห้ามกันไม่ได้อยู่แล้ว จัดไปเลยหลาน
edit:ต่อไปอา-หลานไมเหงาแล้วละนะ แฮปปี้เอนดิ้ง

treerasitnut

จูบขนาดนี้ ไม่น่ามีใครโอเคนะ ถ้าให้ทำแค่นี้

ผมว่าถ้ามีภาคต่อน่าจะเศร้า อา แก่กว่าเยอะไป

elviswhat

อากับหลานนี่แอบคบกันลับ ๆ แต่นอนเลย ความรักมันห้ามกันไม่ได้ และไม่สามารถบอกเหตุผลได้ด้วย เหตุเกิดจากความรักมันทำให้เรารักกันแค่ไหนความห่วงใยมันทำให้คิดถึงเธอ อิอิ

เดี๋ยวคุณอาได้ย้ายมาอยู่โตเกียวด้วยแน่ ๆ เลย ได้อยู่ด้วยกันในอีกไม่ใช้เพราะว่าพ่อหนุ่มเราจะเข้ามหาลัยแล้ว

Thantarak Noorod

คุณอา ของขาด แบบนี้ เสร็จหลานแน่นอนครับ

ม่ได้Editหลังอ่าน
แบน30วัน

Soulsteal Attapon

อากับหลาน แค่จูบหลังจากนั้นก็เลยไปไกล แล้วก็แอบกินกันไปเรื่อยๆ อิอิ

่ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน30วัน

doctorchit

ตอบ ขออ่าน คิดน้องชายน่าจะช่วยปลอบใจพี่สาวและทำหน้าที่สามีใหม่ครับ  ::Falling::

ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน
แบน30วัน
(감사합니다)(Gracias)(تشکر از شما خواهد شد)

numkrieng

::Dribbling:: มาแนวนี้เสร็จแน่ๆ แต่ใครเสร็จใครนี่ยังไม่แน่ใจ 55555

เปลี่ยนสถานะกันไปเลย จัดไปครับ 5555

MooOon

มาเเนวคนใก้ลตัว ญาติพี่น้องนี้ของเเรร์เลย เอาจริงๆ นางเอกน่ารักหุ่นดีขนาดนนี้

ทำไมผัวมันยังนอกใจอีก เเบบนี้ทุกวันก็ไม่มีเบื่ออะ เเต่อย่างว่า ผู้ชายเจ้าชู้มันเบื่อคนก็เปลี่ยน

ไปเรื่อยละมั้ง เเต่ก็ดี นางเอกจะได้มาเจอกับหลานหรือพระเอก พระเอกก็ดีดู โอเคเลย

ชอบพระเอกเเนวนี้ดี คือรู้ว่าตอนไหนควรตอนไหนไม่ควร เเละไม่ได้โง่ 555+ สำคัญมากข้อนี้

หวังว่าตอนจบจะได้ย้ายมาอยู่ด้วยกันจริงๆจังๆนะ

----------------------------------

โอเค ถึงจบฟินไม่มาก เเต่คิดว่าคงมีติดต่อกันอีกเยอะ เอาจริงๆ ผมก็ไม่ได้ขยะเเขยงเรื่อง

ของการรักกันเเบบพี่น้องหรือญาตินะ ถึงจะทำให้ลูกออกมามีโอกาสพิการก็เถอะ เพราะความรัก

มันห้ามกันไม่ได้จริง ถ้ารักกันจริงก็คงต้องหาวิธีออกลูกให้ไม่พิการ ผมเชื่อว่าในอนาคตน่าจะมี

วิธีทำให้ญาติเอากันเองเเล้วลูกเกิดมาไม่พิการได้นะ เพียงเเต่ในสมัยของเรามันยังหาวิธีไม่ได้เท่านั้นเอง

pfrankz

ให้ขนาดนี้ไอ้คุณหลานสมหวังแล้วววว

คุณอาก้อติดใจจนไปหา​เองเลยสิเนี้ย

gigga

มันไม่มีทางพอแค่นี้หรอกหลานรัก5555
ตอนจบ สามีของอาอาจกลับมาคืนดีก็ได้นะ แต่ก็ยังแอบทำกับหลานอยู่ ประมาณนี้นะผมเดาฮ่าๆๆๆ

เอ๊ะ จบแฮปปีกว่าที่คิดนะท่าน คิดว่าจะดาร์กตอนจบซะละ แต่อาก็ร้ายนะทีแรกบอกให้แค่จูบ ไปๆมาๆกลายฝ่ายรุกใส่ซะงั้น อาถ้าจะอยากมานานแล้วนะ

nut2000

เเนวญาติกันนี้ปกติไม่ค่อยชอบนะเเต่เรื่องนี้หน้าสนนะรักเเรกพระเอกแถมทะเลอะกับผัวอีกนางเอกต้องติดใจเเน่ NTR แอบคบไม่เเน่อาจจะหย่ากับผัวเก่ามาคบกับหลาน

gojira

ไงคุณอาง่ายจังแค่บอกชอบเองนะนั้นหลานยนะเย้ยยยยย
edit แน่ใจนะว่าเวอร์จิ้น ล่อเป็น9น้ำติดต่อกัน แถมแตกในอีกท้องแง่ๆ

flukehaha

โอ้นี่มันคุณน้าที่รักโทดๆผิดเรื่อง
**หลงหลานเพราะเหงาหรืออะไรแน่แหมง่ายเชียว
Manchester United Football Club
We are Red Army

Sunsetzi

พระเอกชอบอาตัวเองและดีใจที่อาตัวเองกำลังแยกทางกับสามีเลยถือโอกาสสารภาพรักเพื่อขอคบเปนแฟนโคตรใจถึงเลยยอมใจ
คิดว่าน่าจะยอมรับพระเอกได้ พระเอกก้ดูจิงใจถึงจะเปนหลานของตัวเองก้ตามแต่ถ้าพระเอกพิสูจว่ารักอาจิงต้องพิชิตใจอาได้

ว่าแล้วได้เปนแฟนกันจิงๆหลานผู้พิชิตใจอาสาวผู้เปล่าเปลี่ยวแถมยังหนุ่มยังแน่นฟิตๆเลย