ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Takaku Tubby] Tane no Nai Hachi - กระถางที่ไร้เมล็ดพันธ์ Ch.04 (จบ)

เริ่มโดย Waterfall, พฤษภาคม 21, 2019, 09:06:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Waterfall

ตอนสุดท้ายกันแล้วนะคับ ทุกท่านที่รอดมาแข็งแกร่งมาก  ::DookDig::

ก่อนอื่นก็ต้องขอบคุณทุกท่านที่ติดตามมาตลอด หลังจบงานนี้ผมจะพักงานแปลไว้ก่อน เพราะนี้แปลรอบนี้อาจจะมีถูกบ้างผิดบ้าง เนื่องด้วยว่าเป็นมือใหม่ ศัพท์ประเภท dirty word บางคำผมก็ไม่ค่อยทราบ แต่ยังรักงานแปลแบบนี้อยู่ (ขอแค่ภาพสวยๆเป็นได้) ไว้อนาคตหากมีผลงานจะลงให้ชมกันเช่นเคยนะคับ
ปล.แถมช่องท้ายลงสีให้ด้วย  - Waterfall

คิดเห็น ผิดถูก ติชมอะไรก็คอมเม้นไว้ได้คับจะนำไปปรับปรุง

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

tadds

สุดท้ายท่าทางจะจะไม่ได้อะไรแถมเสียเมียด้วยมั้ง555+
edit: โห้ถึงขั้นว่างแผนจะจัดลูกเลยหรอโหดมาก555+

Northstar Rta

นางเอกท้องแล้วแต่พระเอกยังมาหาอีกแบบนี้คงเล่นกันยาวแน่นอน

elviswhat

ก็ท้องแล้วไหงยังมาหามิโฮะอยู่หละเคียวสึเกะ หรือว่าจะตอดใจชอบมิโฮะซะแล้วเนี่ย

เคียวสึเกะนี่เป็นพวกชอบส่องหรือนี่ มีเมียสวยขนาดนี้เฮ้อเสียดายแทนคนเื่นเลยเอาไปครองเลย

lock18z

ในที่สุดก็ท้องจนได้ แต่ก็ยังแอบไปหาอีก ไม่รู้สุดท้ายจะลงเอยยังไง

สุดท้ายเสียเมีย แถมมานั่งเลี้ยงลูกเองอีก

Boran Mark

พระเอกจะมาทำไมกันหรือชอบแอบดูเขาเ..็ดกันเหรอ
edit:สรุปพระเอกก็ขอบอย่างนั้น แล้ววางแผนต่อไปด้วย 555 ขอบคุณผู้แปลมากครับ

bounced

เป็นซีรี่ย์ที่ติดตามมาจนจบ ต้องขอบคุณมากๆ เดาไม่ถูกจริงๆจะจบยังไง แต่ที่แน่ๆ ถ้าผมเป็นผู้ชาย คงไม่อยากได้ลูกขนาดให้เมียมานอนกับคนอื่นแน่ๆ ...

คุ้มไหมนี่ อ่านแล้วน่าสมเพชจริงๆ ไหมมันอ่อนด๋อยงี้ อินจัด 555

yopern

พูดมาแบบนั้นก็แสดงว่ายังมีอะไรติดค้างในใจอย่างแน่นอน แต่ทำอะไรไม่ได้เพราะตัวเองไม่ได้ความ สุดท้ายก็ต้องเสียเมีย แล้วตัวเองก็ต้องมานั่งชักว่าวดูคนอื่นเขาเอาเมียตัวเองกับเมียเขาให้ดู เพื่อที่จะได้เกิดอารมณ์

edit ทำไปทำมา ต้องมานั่งเลี้ยงลูกอีก เฮ้อ สงสาร สมเพช เวทนา อะไรดีล่ะ

numkrieng

::HeyHey:: น่าจะติดใจเสียแล้ว..

โถชีวิต.. ได้ลูก เสียเมีย

Whๅ่tE

MooOon

เอาจรงๆตอนเเรก ไม่ชอบติดตามเลยตั้งเเต่รู้ว่าพระเอกหรือผัวนางเอกมันไก่อ่อน

เเล้วยังโง่เข้าไปอีก เเต่พอเปลี่ยนมุมมองว่าพระเอกจริงๆคือผัวสาวผมทองหรือไอ้คนผิวคล้ำ

เเล้วผัวนางเอกคือตัวประกอบ กลายเป็นว่าอ่านสนุกขึ้นเยอะ + สมเพศผัวนางหนักกว่าเดิม

คือมันสร้างตัวละครมาเพื่อให้ทุเรศ+น่าสมเพศจริงๆ สมควรเเล้วที่มันจะไก่หรือนกทั้ง2สาว

ไอ้ที่คุยกับนางเอกว่าคงไม่ได้ไปเจอพระเอก เดาว่าสุดท้าย  นางก็ยังคงไปหาให้เอาเหมือนเดิมละมั้ง

----------------------------------------------------

ขอบคุณที่แปลจนจบให้ได้อ่านครับ ว่าเเต่มันมีตอนพิเศษด้วยนิ จะแปลเพิ่มไปหมครับอะครับ

เห็นแปลจะหมดเเล้ว อยากให้เอาตอนพิเศษมาอีกตอนให้ครบเลย ^^ ขอพูดถึงความรู้สึกละกัน

แปลกไหมที่ผมอ่านตอนที่4จนจบเเล้วไม่ได้มีอารมร่วมหรือหื่นตามเลย คืออารมมันเเบบสมเพศ

ตัวประกอบจริงๆอะ คือให้คนอื่นเอาเเฟนไม่พอ ตัวเองมานั่งชักอีก คือ มันมีความสุขหรอ เข้าไม่ถึง

ตัวละครนี้จริงๆ พระเอกเรื่องนี้โครตจะดี มีเมียน่ารักไม่พอ ได้เอาเมียสวยๆคนอื่นอีก ลูกก็ไม่ต้องเลี้ยง

ยิ่งตอนพิเศษยิ่งดีเข้าไปใหญ่+สมเพศตัวประกอบหนักเข้าไปอีก เห้อๆ

iten1234

พระเอกเสียเมีย เมียให้กับคนอื่น แถมต้องมาเลี้ยงลูกให้อีก

แมงโก้ส้นตีน

หักมุมอีกมั้ย หรือหลังจากนี้จะหักมุมว่า ชิโฮะแอบไปกินลับหลังอีกต่อนึง เอาให้ตับไตพังกันทั้งยวงไปเลย  ::Horror::

หมดกัน พระเอกอยากได้ลูกก็ได้จริงๆ แต่ก็เสียเมียไปเลย  ::Orz::

ผู้เฒ่าเซราะกราว

มันก็ดูแปลกๆนะ ชิโฮะก็ท้องแล้วแต่โควสุเกะก็ยังมาหามิโอะอีก....????
กลับกลายเป็นว่าโควสุเกะตกหลุมรักมิโอะเข้าจริงๆ แต่ทั้งชิโฮะกับมิโอะกลับเป็นตรงกันข้าม งานนี้โควสุเกะก็เลยเสียทั้งเมียและลูก....หึหึ