ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Takaku Tubby] Tane no Nai Hachi - กระถางที่ไร้เมล็ดพันธ์ Ch.04 (จบ)

เริ่มโดย Waterfall, พฤษภาคม 21, 2019, 09:06:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

deaththekid1039

พระเอกหน้าโง่ ค...เล็ก ให้คนอีกเย็...จนท้อง ขอบคุณมากผลงานดีๆ

eue12345

Noproblemman

อ้าว แล้วมันยังไงกันเนี่ย
พี่แกจะมาทำไม

สุดท้ายก็happyกันทุกฝ่าย
ถึงแม้มันจะดูแปลกๆไปบ้าง
แต่ก็ไม่ได้ทำร้ายใคร ก้อ Ok
ขอบคุณครับ

pantano

เสียดายจบแล้ว จะมีผลงานแปลงาน  ntr เรื่อองอื่นอีกมั้ยครับ

topzakub

ตอนสุดท้ายละ คนแปลไปพัก คนอ่านก็ขอพักตับเหมือนกัน แต่ยังดีหน่อยเรื่องนี้ไม่ทำลายตับมากเท่าไหร่

อีดิดเพิ่ม

โถ่ววว พระเอกกรู หมดกันนเห้ออออ ตอนที่แล้วอุตส่าห์เปิดสกิลตาตัวร้าย ไม่ไหวจะเคลียร์เลยแบบนี้

Chaiyan14731

Zwei Zwei

Priceless

เมียเป็นกระถาง สเปิร์มเป็นเมล็ดพันธ์ ตั้งชื่อสอดคล้องกันดีมากครับ

zuckone ton

ผมว่าพระเอกน่าจะโดนหลอกฟรีละแบบนี้ ปวดตับจริงๆ

subin05

zero21

เอาแล้วไง นางเอกท้องแล้ว แต่พระเอกยังติดใจเมียคนอื่นอยู่ จะเกิดเหตุปวดตับไหมเนี้ย

อ้าวสรุปต้องมาเลี้ยงลูกเอง และเสียเมียไปเพราะอารมณ์ตัวเองเหรอเนี้ย เฮ้อ
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com