ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Takaku Tubby] Tane no Nai Hachi - กระถางที่ไร้เมล็ดพันธ์ Ch.04 (จบ)

เริ่มโดย Waterfall, พฤษภาคม 21, 2019, 09:06:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poptt1238

ให้เดาๆนะ ไอหนุ่มหำโตน่าจะเก็บเรียบหมด พระเอกก็หงอยๆไปแน่นอน

Sammy

ติดใจเลย เพิ่งเคยอ่านแนวนี้ขอบคุณมาากๆครับ

Apisak Bunrotchu

ท้องแล้วไหงยังมาหามิโฮะอยู่หละเคียวสึเกะ หรือว่าจะตอดใจชอบมิโฮะซะแล้วเนี่ย

เคียวสึเกะนี่เป็นพวกชอบส่องหรือนี่ มีเมียสวยขนาดนี้เฮ้อเสียดายแทนคนเื่นเลยเอาไปครองเลย

T101

::Glad:: ขอบคุณครับ ::Glad::

จิตใจบิดเบี้ยวไปแล้วซินะ  แถมยังแอบไปหาเมียคนอื่่นอีก

LEOBEER

gss211

ท้องแล้วสินะนางเอกเรา ไม่อยากให้มีตอนจบเลยเรื่องนี้ ขอบคุณ​สำหรับการสิ่งดีๆมาให้ได้รับชมกันนะครับ
กลับมา​แก้ไข​เพิ่มเติม​หลัง​อ่านจบ
ไม่ค่อยแฟร์​นิดๆพระเอกน่าจะทำให้มิโอะท้องบ้าง แต่เข้าใจ พระเอกมีลูกไม่ได้ แต่เรื่องนี้จะมีต่อเรื่อยๆชอบๆโคตรเสียวเลย

Gunitle

เดี๋ยวๆ พระเอกมาทำอะไร555 เรื่องนี้มีเงื่อนงำ ขออ่านให้คลายปมก่อนนะครับ สนุกมากเลย ท่านแปล/ด้เยี่ยมมากครับ

เถื่อนจริงๆไอหนุ่ม ยอมเลยครับ ขอบคุณมากนะครับผม จะติดตามผลงานอื่นๆค่อไปครับ

Tanadon Ramasong

กำลังสนุกมากๆเลยครับ ขอบคุณผู้แปลด้วยครับ

Nikomokilu

เคยอ่านของ eng มา ฝ่ายชายใช่ย่อยนะเนี่ย แต่ผู้หญิงก็ร่านมาก

thai4id

อะไรๆ ก็กู

TZONE

เอ้า เสพติดการแอบดูไปซ่ะงั้น ไม่รู้ว่าเมียตัวเองจะรู้รึเปล่า

Edit: ง่า สรุป มีหน้าที่เลี้ยงลูกไป หน้าที่สามีไม่ต้องทำ ให้คนอื่นทำแทน สบายเลย