ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพลิงรัก ไฟแค้น ตอนที่ 2

เริ่มโดย cdx, พฤษภาคม 22, 2019, 10:09:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peddo

ย่าจะบอกใบ้อะไรพิพัฒน์​นะครับว่าแฝดสาวทะอะไรเหมือนคนเดียวกัน น่าสงสารสาวน้อย ยังหน้าใสกันอยู่เลย ดูท่าไม่รอดแน่ แต่ดูรูปล่างสุดแล้ว ผมว่าคนนนี้น่าสนกว่า สองสาวน้อยรออีกสักปียังไม่สาย ท่องไว้ อิอิ ทำเป็นคนดีจะไม่ไหวอยู่แล้้ว
สาวมั่นอย่างน้องพิยดานี่น่าสนมาก ไม่ต้องเอาพี่สาวมานะครับ
ขอบคุณ​ครับ​

cannarak

ตอนต่อมาไวทันใจมากครับขอให้มาไวแบบนี้บ่อยๆนะครับ

Phongphan Phetcharat

สมหมาย ใจรัก

ชาย ชรา

มีตัวละครให้คอยติดตามหลายตัวมากชอบมากคับแนวนี้

Bb 07.5

เล่นแบบนี้สองสาวคงหนี้ไมพ้นโดนจัดหนัก

zethkhun

ใจคอสองแฝดจะให้ลุงกินเเต่ผักบุ้งรึไงเนี่ย เดี๋ยสจับเล่นท่าเต่าซะหรอก

ทองแดง

solomon1977

สงสัยเจ้าหนี้จะจ้องเล่นหลานสาวลูกหนี้ซะแล้วครับท่าทางปูเรื่องมาแบบนี้มันน่าสงสัยวะจริงๆแจ่อยากรู้ว่าจะหาทางเล่นเดกแฝดยังไงและเล่นคนไหนก่อนลุ้นจริงๆครับ

กฤษดา บุญเต็ม

อิงกับออนแสบหน้าดู เจอพิพัฒน์ไปนิงเลย

วทัญญู ศร

ssaa3112

พิพัฒน์จะจัดการฝาแฝดอย่างไรนะ ลุ้นๆๆ

Csc It

น่าจะเป็นคนขับรถกับน้องสาวแอบกินตับกันแน่เลย แล้วมาลุ้นต่อกับคุณพิพัฒน์จะจัดการคู่แฝดอย่างไร

ชำนาญ หาญสำรำ

สองสาวน้อยน่าจะตกเป็นนางบำเรอของพิพัฒน์ในอนาคตแน่ๆ

นอกจากเอมอรคู่แฝดแล้วยังมีมินตราและพิยดาพ่วงมาด้วยหรือเปล่าน๊ารอชมครับว่าแต่ว่าลุคเสื้อยืดแถมกะกางเกงยีนส์และร้องเท้าผ้าใบเก่าๆมันดูไม่เข้ากันกะการที่มีบอดี้การ์ดมาด้วยถึง3คนเลยนะครับ5555

ติ๊ก ติ๊ก

สูตรเดิมมั้ยพระเอกชอบกินเด็ก น่าจะเป็นหลานตัวเองด้วยสิ