ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ichiren Takushou]A Married Woman’s Dignityแม่บ้านสุดร่านแปลไทย By HypN♥s[Uncen]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 23, 2019, 06:03:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gooda

คงโดนผัวทำโทษด้วยการเย็ด เรื่องอาจจะจบที่ว่าเมียคงอ่อยเพื่อให้ผัวทำโทษต่อไป
Edit สรุปเมียอยากโดนลงโทษหรือแค่เป็นคนโก๊ะๆกันแน่ 5555

Akira Watanabe

::Sweat:: เหมือนคุณภรรยาจะใส ๆ แบ๊ว ๆ  แต่สไตร์การแต่งตัวดูไมน่าจะใช่เลยนะ

::Ajark:: เดี๊ยว  ไหนบอกจะปรับตัว เล่นแก้ผ้าวิ่งไปทิ้งขยะเนี้ยนะ ต้องโดนลงโทษอีกรอบ

tuix

ถ้ามีแบบนี้แถวบ้านผมก็มองเหมือนกันครับ อิอิ
ว่าแต่คุณสามีจะพิสูจน์ยังไงนะ อย่าบอกนะว่า จะให้เด็กหนุ่มเย็ดเมีย

Metaios

ชื่อเรื่องจั่วมาแบบนี้น่าจะมีได้กับคนอื่นแน่นอน

นางเอกมะนขี้บืมสินะ

flukehaha

ตอนแรกก็นึกว่าเป็นพวก stalker ที่แท้ผัวนี่เอง
***สงสารผัวสุดๆเมียนี่หมดคำจะพูด
Manchester United Football Club
We are Red Army

thanonza1

NTR แน่ๆเลยอะ จากทรง 555555

**ไม่น่าเชื่อว่าจะเป็นแนวทั่วไป เลยนะเนี่ย หายากแฮะที่เปิดเรื่องมาแบบนี้ละไม่ NTR 55555

kittichai.pachdam

อ่านหน้าแรกก็คิดว่าจะเล่นชู้ ไปมาสงสัยอยากให้ผัวหึง
EDIT อีกพักน่าจะลืมผัว

Blue_Valentine13

มีเมียเด็ด แบ่งๆกันดูไม่เสียของหรอก

จัดกันหนักรักกันดี กำไรของข้างบ้าน

masterbunny

ผมว่าเรื่องนี้ มีกลิ่นของ NTR (หรือว่าผมจะมาผิดทาง 555)

edit : กำ มาผิดทาง เป็นแนวๆ ใสๆ ซะงั้น ว่าแต่มีตอนที่ 2 มั้ยครับ เผื่อยังมีลุ้นให้เป็น NTR อยู่ 5555

logunta

CoolNook Thangsakul

55555 ขี้ลืมแต่สาวเลยนะ แก่ตัวเปนอัลไซเมอร์หรอก ลืมบ่อยๆ ซักพักจะลืมผัวไหมนิ

baycon

ดีไม่โดนกด ตัั้งแต่นอกบ้าน ล่อโนบราขนาดนั้น

ปล. เออ ฉันตะเป็นคนใหม่ ใหม่จริงๆ 5555 ไม่โนบราละ โนเสื้อผ้าเลย

CoolNook Thangsakul

mummebufa

โก๊ะหรืออ่อยกันแน่เนี่ยโชวขนาดนี้นึกถึง pervert club เลย

โก๊ะขนาดดดดดดด วิ่งออกไปแบบนี้โดนรุมทึ้งแน่นอน