ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ichiren Takushou]A Married Woman’s Dignityแม่บ้านสุดร่านแปลไทย By HypN♥s[Uncen]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 23, 2019, 06:03:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[Ichiren Takushou] A Married Woman's Dignity แม่บ้านสุดร่าน[แปลไทย By HypN♥s](Uncensored)

เรื่องนี้มีซ่อนข้อความ ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้เรื่องราวเป็นอย่างไรและจะจบอย่างไร

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นทืไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

**** ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นทืไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

darthvader

เมียนี่หุ่นอวบดีจริง ๆ
ดูแล้วคงไม่ตั้งใจแต่งตัวแบบนี้ ก็แต่งตัวไปออกกำลังกายนี่
คุณผัวคิดมากไปเอง อิอิ ท่าจะลงโทษแบบจัดหนักนะ
แล้วค่อยกินข้าวกัน

อูยจัดหนักแบบนี้ คงต้องบำรุงข้าวเย็นเยอะ ๆ แล้วละ
ผัวคงเหนื่อยแย่เลย

numkrieng

::Glad:: บ้านอยู่แถวไหนเดียวจะย้ายไปอยู่ใกล้ๆ 55555

ต้องลงโทษกันวันละ 3 รอบเสียแล้ว

nekki

น่าสงสารสามีจริง ขน้าลงโทษแล้วนะ ยังแก้ผ้าออกจากบ้านไปทิ้งขยะได้ หรือว่าคุณภรรยาใช้มารยาหญิงทำให้สามีหึงกันนะ แต่ดูท่าทางจะไม่หลอกน่าจะเอ๋อจริงๆ
แต่ขอบอกว่าสาวเอ๋อสุดยอด และก็เหนื่อยใจแทนคุณสามีด้วยนะ แต่ผมมองว่าน่ารักดีออกตราบใดที่ไม่โดนNTR

B&B

เอิ่มมมม... ท่านใส่โค้ด​ผิดรึเปล่าคร้าบบบ

ตอนแรกคิดว่าตาแว่นนั้นเป็นพวกโรคจิตสโตเกอร์แอยตามดูนางซะอีก ที่แท้ผัวมาตามดูพฤติกรรม​เมียนี่เอง อืมๆ

::Crying:: ::Crying:: ::Crying::

เมียจร้าาาา อย่าออกไปแบบน้านนน (ผัวนางคงตะโกนออกมาแบบนี้สินะ)

แต่ถ้ามองอีกมุมเหมือนนางอยากโดนลงโทษมากกว่ามั้ง อิอิ

มีเมียแบบนี้ก็ดีเหมือนกัน เพราะสามารถสนุหไปเซ็กซ์​ได้ตลอด แต่เสียต้องที่นางปล่อยเนื้อไปตัวนิด อาจจะไม่นิดก็ได้

เป็นผมถ้าลงโทษขนาดนี้แล้วยังไม่สำนึกอีก คงต้องใช้โซ่กับแซ่แล้วละ อิอิ

ขอบคุณ​ครับ​

่อ่อ ลืมใส่โค้ดซ่อนข้อความ  ::Sobad::

poloxz

เขียนชื่อเรื่องแบบนี้ตอนแรกเดาว่าเป็นแนว NTR แง่มๆ

อ่านไปอ่านมาไม่ใช่ 
แต่ก็แอบบลุุ้นว่าตอนถ้านเรื่องจะเปิด
เผยนะ  สรุปอินโนเซ้้ท์นทั้งเรื่่่องอ

yopern

เปิดหัวมานึกว่าเด็กข้างบ้านเสียแล้ว แต่อาจจะเป็นการยั่วผัวให้หึงแล้วจัดหนักให้ตัวเองก็ได้ แต่ยังงัยซะผัวต้องจัดให้แน่ๆอยู่แล้ว

edit ตกลงผมน่าจะคิดมากไปเอง เธอน่าจะเป็นขี้ลืม และไม่ได้ระมัดระว้งตัวเอง แค่นั้นเอง

Boran Mark

แสดงว่าผัวมีหึง เมียก็หุ่นน่าฟัดมากก วิ่งทีแตงโมเด้งทีมันน่าดูพิลึก 555
edit:อ่อ ทำยังงี้ ก็เพื่อบิ้วอารมณ์นี้เอง อิ อิ

civil2

แอบลุ้นจะกินเด็กข้างบ้านไหม แต่พอเห็นหน้าสามี เนิร์ดแบบนี้ จะจ้ดกันเองทั้งเรื่องรึเปล่านะ

นั่นไงพอกันทั้งผัวทั้งเมีย ผัวก็ทำเป็นซึน จะลงโทษ ลงโทษบ้าอะไร อยากก็บอกเค้าไป

ว่าแต่บ้านนี้อยู่ตรงไหนครับ ไปเจอตอนทิ้งขยะก็ยังดี 5555

สนุกมากๆครับ

tadds

ขี้ลืมขนาดนี้ระวังลืมผัวนะ555+
edit: ถึงขนาดลือใส่เสื้อผ้าออกจากบ้านเลยหรอ555+

gojira

เหมือนตั้งใจอวดให้ผัวโมโหและลงโทษ 555
edit ลงโทษยันเช้า ฉันจะเป็นคนใหม่วิ่งเปลือยออกมาเชียวคนใหม่จริงๆอวดยิ่งกว่าเดิมอีก  ::Shower::

keatmano

ทำเป็นว่าโน้นว่านี่ สุดท้ายก็คิดจะจัดหนักภรรยานั่นแหล่ะ ... หาข้ออ้าง บิวท์อารมณ์ ... จบลงตรงที่อาจปรึกษากันว่าคราวหน้าจะใช้เหตุการณ์อะไรมาอ้างดี  ::HoHo::

โถ..โถ...โถ... คุณภรรยาก็ยังเฟอะฟะเหมือนเดิม ... แต่หุ่นแบบนี้ ... อภัยได้  ::HoHo::

xsoulkung123

มีเมียหุ่นสุดเร้าใจ แต่เธอเป็นคนขี้ลืมเอามากๆ
เวลาออกมาไปไหน ไม่ค่อยระวังตัวชอบแต่งตัวยั่วตลอดเวลา
ไอ้คุณผัวก็ทนไม่ได้ ต้องสั่งสอนเมียตัวเองแล้วแบบนี้
จัดเสียวให้กับเธอเป็นการสั่งสอน แบบนี้ได้จัดกันหลังอาหารทุกวัน
แต่เมียดูท่าทางแล้วคงเลิกทำตัวแบบเก่าไม่ได้แน่ๆเลย
และอาจจะโดนคนอื่นนอกจากผัวจัดเสียวด้วยแน่ๆ ถ้ายังเป็นแบบนี้
::Yes!::
Edit  ไม่ใช่ขี้ลืมละ สงสัยจะจงใจมากกว่า จะได้โดนลงโทษแบบเสียวๆ
เป็นแผนการของคุณเมียแน่ๆ แต่ก่อนจะโดนผัว จะโดนคนข้างบ้านและคนแถวนั้นจัดก่อนแน่ๆ
ร่านแบบนี้ไม่มีที่สิ้นสุดจริงๆ

enozerzz .

คงหวงน่าดูหุ่นเร้าใจขนาดนี้ต้องจัดเมียจนเปลี่ยนนิสัยแน่นอนน

จนแล้วจนรอดลงโทษแต่ก้อยังนิสัยเหมือนเดิมม แต่ก้อไม่เสียหายได้อารมณ์ดีออก 555

elviswhat

มีแฟนแบบนี้ก็น่ารักดีออก จะหวงอะไรขนาดนั้นพ่อคุณ เดี๋ยวเมียก็ใจแตกไปหาคนอื่นมาแทนที่หรอก

เอิ่บบบ ซาโอริจัง ออกไปทิ้งขยะแบบนี้ไม่โดนชาวบ้านชาวช่องเขารุมเอาหรอ แต่ก็น่ารักดีนะความโก๊ะแบบนี้