ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ichiren Takushou]A Married Woman’s Dignityแม่บ้านสุดร่านแปลไทย By HypN♥s[Uncen]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 23, 2019, 06:03:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

uta01

syndromz

เมียสวยแต่งตัวไม่ระวังแบบนี้เป็นธรรมดาที่สามีต้องหงุดหงิด อย่างงี้ต้องโดนทำโทษซักหน่อย
แล้ว

จัดหนักซะจนเบลอ ถึงกับลืมใส่เสื้อผ้าเลย มีเมียโก๊ะๆแบบนี้ก็ดีไปอีกแบบ แต่เล่นไม่ใส่เสื้อผ้าออกมาข้างนอกก็ไม่ไหวนะ

Nickeezz

เป็นแม่บ้านที่ไม่ระวังตัวดีนะครับชอบบ แล้วคุณสามีจะแก้นิสัยนี้ยังไงล่ะนี่

Edit: สรุปแล้วก็ยังป้ำๆเป๋อๆเหมือนเดิม 555 สงสัยยังลงโทษไม่หนักพอแน่ๆเลย ขอบคุณนะครับ  ::Thankyou:: ::Thankyou::

romio7

น่าจะชื่อเรื่องว่า ผัวขี้หึง กับ เมียขี้อ่อย เหมือนจะอ่อยชาวบ้านเขาไปทั่ว รอดกลับมาบ้านได้ไงก็ไม่รู้

ถ้ามีเมียแบบนี้คงไม่ปล่อยให้ไปไหนคนเดียวแน่  แต่ถ้าเป็นเมียชาวบ้านมาอยู่ใกล้ๆ แบบนี้ ต้องมีจัดบ้างล่ะ

jittipat

ลงโทษ แบบเอาให้ไม่ต้องออกจากบ้านเลย ดิ 555

ก็ไม่เห็นจะมีอะไรพิเศษเลยโด่

vigo

ตอนแรกนึกว่าโรคจิตแอบตามแตที่แท้จริงสามีนี่เอง

ถ้าลงโทษแบบนี้ภรรยาคงทำผิดบ่อยๆแน่เลย

screambarbez (Nicolas)

คุณผัวเซนส์ดีใช่ย่อยเลยนะครับ ได้เมียหุ่นอวบอิ่มแถมน่ารักขนาดนี้
Edit: ผญ.ขี้ลืมก็น่ารักใช่ย่อยเช่นกันครับ

Jnjp

slotasslovez

มีเมียแบบนี้ต้องระวังปล่อยไม่ได้หรอก โยนชายอื่นซัดแน่

gough_gm

kanok

อยากรู้ว่าคุณสามี จะหยุดเรื่องนี้ยังไงนะ
ถ้าให้ดี พาหนุ่มข้างบ้านมาเอาเมียน่าจะดี (ความคิดส่วนตัวล้วนๆ 55)

สรุปแล้วยังขี้ลืมเหมือนเดิม น่าจะยังโดนไม่พอ
หรืออยากโดนอีกนะครับ

Ae Haha

ผัวจะทำยังไงกับเมียคนนี้น๊า อยากโชว์นักอาจจะตั้งใจให้โชว์ไปเลยจะได้จบๆ

ที่เเท้ผัวก็มีอารมณ์เวลาที่เห็นคนอื่นมาแอบดูเมีย แต่เมียขี้ลืมจริงๆหรอเนี่ย 555

Beer Nammultree

น่าจะเป็นการแสดงเพื่อเอาใจสามีครับ สามีอาจชอบแนวให้เมียแต่งตัวไปยั่วคนอื่น แล้วตัวเองมีอารม มาจัดหนักเมียก็นเป็นได้
Edit น่าจะเป็นรสนิยมของเค้าทั่งคู่ครับ ผัวชอบให้เมียยั่ว เมียชอบยั่วผัว