ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #50

เริ่มโดย poongpong, พฤษภาคม 23, 2019, 10:37:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

auauto

มีเมเข้ามาร่วมด้วยยิ่งเสียวเข้าไปอีก

ballnakrab

ผมว่าฟินเริ่มรักคุณแล้วล่ะ แสดงออกมาขนาดนี้ ถึงกับไล่ทอมกลับทึเดียว
ดีใจกับคุณด้วยที่ได้เมมาเป็นสมาชิกใหม่ในสองสามคน ตอนนี้ฟินมีโอกาสเป็นแฟนกับคุณสูงที่สุดล่ะ เมเองก็กำลังได้เจอกับโลกใบใหม่อาจต้องใช้เวลาในการปรับตัวปรับใจหน่่อย ไก่นั้นเข้ามาในวังวนของคุณอีกคน ส่วนบีนั้น
กำล้งคบใครและเพราะอะไรถึงยอมคบคนอื่นทั้งที่แสดงความชัดเจนว่าชอบคุณขนาดนั้น เพราะฟินรึเปล่านะ ขอบคุณและจะตั้งใจรอตอนต่อไปครับ ::JubuJubu::

metallica

เสียดายไม่มีใครโดนสองรูพร้อมกัน

jackalza

เมกับไก่เคลียรืกันได้ก็ยินดีด้วยนะ

Snowmouthain

ฟินเป็นกระตุ้นอารมย์ได้ดีจริงๆ เลยเป็นเซ็กซ์หมู่กันเลย

lindor

ตอนนี้สุดยอดจริงๆ ครับ ตั้งแต่อ่านมา ผมชอบผู้หญิงแบบเมที่สุดละ คุณนายๆ เก็บอารมณ์เก่งๆ นี่ น่าจัดหนักมาก

ขอบคุณผู้แต่งมากเลยครับ

aum691

ในที่สุดก็ได้เมซะที ตอนนี้ต้องหาทางไปหาบีต่อ ช่วงนี้บีห่างเหิน

Polaee Kongsompong

ติดตามมาจากอีกเว็บ
นึกว่าจะไม่ได้อ่านต่อแล้ว 
แฟนคลับ B ครับ

vertjaune

มีสมาชิกเพิ่มก็ดีอยู่หรอก แต่เหมือนจะเสียสมาชิกรุ่นก่อตั้งแบบบีอะสิ

Mr Donut

ผมชอบเมมากๆ ดีใจที่ได้เข้าสู่วังวนนี้

lunla

สำหรับเม ผมว่าคงเหมือนคนหลายๆคนที่มีความอยาก แต่อดกลั้นไว้ ตรงข้ามปับฟินโดยสิ้นเชิง
ปล.ทีมฟินครับ

zerost

ขนาดพระเอกเราเครียดนะนี้ ตอนนี้เมก็เป็นส่วนหนึ่งของทีมแย้ว

asdw

Thavee Kan

งานนี้ไก่กับเมจัะป็นคู่เลสกันสะล่ะมั้ง  พี่อามมีหงอยแน่

Jomjamp050

So good

แฟนประจำเลยครับ 

เรื่องราวเป็นไปอย่างน่าสนใจ อยากรู้จังว่า บี จะเป็นยังไงต่อครับ ขอบคุณครับ ติดตามตลอดครับผม