ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #50

เริ่มโดย poongpong, พฤษภาคม 23, 2019, 10:37:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jakiro

เมกับไก่ก็เคลียร์กันแล้ว ตอนนี้ลุ้นฝั่งบีมั่งล่ะ

prem aree

รีบเคลียงานซะแล้วไปเอาบีคืนมา

sawongsad

จะมีนอกรอบกะเมย์รึป่าวหนอ รอลุ้น

Phoenix-x

ตอนนี้ เหมือนรวมมิตรเลยครับ เป็นบทสรุปของ เหตุการณ์ช่วงนี้

สนุกดีครับ รอลุ้นเนื้อเรื่องจ้าาา

potenza

เสียดายบี ดูว่าจะเสียไปจริงๆไหม

kirkland

อยากให้ตอนใหม่มาเร็วๆ มันลุ้นมากๆเลยครับ

Jesada Rittikul

เรื่องนี้สุดยอดเลยครับ ติดตามมาตลอดเลย

medsay

บีผมไม่แปลกใจ ดูไก่จะหวงเมไม่อยากให้ทอมมายุ่งเมเลยดึงมาที่ตัวเอง เหมือนเมจะเริ่มปล่อยใจกับเรื่องเซ็กมากขึ้น ฟินก็ยังใจแข็ง จะมีก็แต่ทอม กำไรสุดๆ

ittawat90

อยากให้เมมาร่วมแก๊งอีกคนคงดี

Wandit Iempan

ฟินเป็นนักบริหารที่สุดยอดจริง มีวิธีแก้ปัญหาให้เพื่อนๆได้สะใจจริงๆ งานนี้แก้ปัญหาให้เมและพี่อามสำเร็จแล้ว ไก่ก็ได้ประโยชน์ด้วย คืนนี้คงเป็นการฉลองความสำเร็จที่ดุเดือดเลือดพล่านจนเป็นไคลแม็กซ์ของตอนเลย
สงสัยแต่ว่าเรื่องบีเป็นแผนใคร พี่อามไปต่างประเทศหาบีหรือเปล่านะ
ลุ้นกันต่อไป

napakon

ทอมนี่เก็บเกือบทุกคนเลยนะ อาศัยสถานะการณ์พาไป มีช่องเมื่อไรไม่ให้พลาด บีคงอยากมีรักแท้

ัuffa555

rstyx

แอบเสียดายบี ไม่น่าเลย แต่ยังดีที่มีคนมาแทน

araiwaaa

อ่านตอนนี้แล้วได้แต่บอกว่าโคตรสับสนวุ่นวายเลย 555 ชีวิตจริงเจองี้มีตบกันอ่ะ