ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Bifidus] Majiwari no Yado "บ้าน" 2/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 23, 2019, 03:08:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

goorboyI

สงสัยไอ้หนุ่มนี่ได้ลาออกจากงานมาสร้างครอบครัวละหละ แต่จะได้แม่หรือลูกกันแน่นะ

ก็คือเหงาทั้งแม่และลูกนั้นแหละ เลยหาคนมาเติมเต็ม

nuyzall1

drof666

ถ้ามาทางสายนี้มันก็ตัองเหมาทั้งแม่และลูก คนแม่ได้สิ่งที่ขาดไปหลายปี คนลูกก็ได้สิ่งที่ตามหา วินๆด้วยกันทุกฝ่าย
Edit.  ความรักความเข้าใจมีแบ่งปันให้กันได้ทุกคน แต่น้ำเชื้อนี่สิงานนี้มึงได้ฟ้าเหลืองยันเช้าแน่ๆแม่ลูกร่วมแรงร่วมใจสูบจนหมดตัวแน่ๆ

kapomman

ตอนสองนี่น่าจะได้จัดคุณลูกสาวล่ะ  มาดูกันจะจะคลายปมในใจเธอได้ไหม

ปล.ดูเหมือนคุณลูกเปิดใจให้แล้ว แต่ยังไม่พูดอะไรเหมือนเดิมแสดงว่าต้องมีดราม่าอะไรเพิ่มในตอนต่อไปแน่  น่าจะเป็นฝ่ายพูดชวนคุณแม่ที่กำลังเศร้าเพราะตัดใจจากพระเอกมาร่วมวงสุขสันต์ล่ะมั้ง

chaibuchi

carman

คนลูกคงเหงาสิซิที่ผ่านมา
ต่อไปคนลูก ก็ไม่เหงาแล้วแต่ ต่อไปจะแบ่งกันคนแม่ยังไงนะ

dryice32

ผมว่าจริงๆแล้วแม่อยากช่วยลูกสาวให้พ้นจากความทุกข์ใจที่เสียพ่อไป

Edit แม่ก็เหงา หลังจากพ่อตานก็ไม่ได้ ระบาย. อีกมุมนึงก็อยากให้ลูกมีความสุขกับ คนรักด้วย

kanok

คุณแม่น่าจะมีแผนอะไรซักอย่าง
ส่วนอากิ น่าจะต้องการคนที่เข้ามาแทนพ่อ
แต่ก็คงจะเห็นแม่แบบว่ายั่วให้อยาก เลยคงอยากบ้าง

แบบนี้แสดงว่า แม่ลูก ต้องแบ่งกันแน่นอนๆ
คุณแม่ก็ดีที่ไม่เข้าไปขัดลูกหรือร่วมด้วยเพราะอาจทำให้อารมณ์ขัด

scorpionx

ดูจากแนวแล้วได้ทั้งคู่แน่นอน นี้มันยังคิดเรื่องงนที่ลามาอีก
ขอบคุณครับ

songtohan

mendark

อายุพระเอก ก็น่าจะใกล้เคียงกับเด็กสาวนะ ไม่น่าจะให้ความรู้สึกเป็นพ่อได้หรอก  เป็นคนรักน่าจะเหมาะกว่า แต่เป็นผู้ชายของแม่เสียแล้ว แต่อากิก็หึงพ่อตัวเองบ่อย คิดกับพ่อเหมือนเป็นแฟนตัวเองเลย คงไม่ให้แม่แต่งกับพระเอก แล้วตัวเองก็รักพระเอกไปด้วยนะ เป็นดูเหมือนแม่จะใจกว้างนะเนี้ย

ไม่เข้าใจความรู้สึกของอากิเหมือนกันว่าคิดกับพระเอกว่าเป็นคนรัก หรือว่ามาแทนที่พ่อ แต่จะให้มาแทนที่พ่อมันก็แปลก ๆ เพราะมีเซ็กด้วยกัน คงให้เป็นคนรักมากกว่า แต่แม่นี้สิน่าสงสาร แก้ปัญหาลูกได้ แต่ตัวเองก็เหงาอยู่เหมือนกัน แล้วจะอดใจไหวไหมนะ คงไม่อยากทำร้ายจิตใจลูก

ปล. คนแปลนอกจากจะแปลกเก่งแล้ว ยังแต่งรูปเก่งอีกด้วยนะครับ ไม่ใช่แค่ลบลายเส้นรก ๆ ออกไป ยังเดิมลายเส้นที่โดนทับให้ครบด้วย ขอบคุณมาก ๆ ครับ

diamond1

ลูกที่ขาดพ่อ คงต้องการอะไรมาทดแทน

screambarbez (Nicolas)

พระเอกคงอยู่กินกับแม่ลูกนี้ยาวๆครับ
Edit: ว่าไปแม่ลูกคู่นี้ก็เก็บมาได้ถูกคนแบบเป๊ะมากๆจริงๆนะครับ สามารถทำให้อากิจังเปิดใจได้ สามารถมอบความอบอุ่นความเป็นพ่อกับสามีคุณแม่ชิซุคุได้ และดูเหมือนจะไม่ขัดขืนเรื่องความสัมพันธ์ด้วย

peerasup

มาตามหรือมาทำอะไร

คุณแม่น่าจะต้องการสร้างความสุขให้ครอบครัวจริงๆนะ
อ่านแล้วสนุก นึกภาพตามไปด้วยเลย ถ้าเกิดขึ้นจริงในชีวิตเราเนี่น จะเป็นยังไงนึกภาพไม่ออกเลย

Ameno Habakiri