ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียผมเป็น...นักสืบสายยั่ว....ตอนที่1 เมียจอมอ่อย

เริ่มโดย HatHU, พฤษภาคม 27, 2019, 10:28:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peddo

ตอนนี้ดูเร้าใจครับ เมียมาตามหน้าที่ แต่สามีต้องทนดูแบบแอบๆ ตามหน้าที่เหมือนกัน มันส์แน่นอน มีเจ้าเพื่อนท่าทางหื่นๆอีก มั่วอีตั้วสนุกแน่
ขอบคุณ​ครับ​

keng7799

อ้าว จุดใต้ตำตอ เมียมาขายตัว แต่ผัวไม่รู้เรื่อง มันล่ะงานนี้

ballzae

Toych1

อย่าบอกนะ เมียเราแล้วเป็นเมียเพื่อน
แล้วได้ควบเจ้านายต่อ

Big1991

MAC

โอ้โห้เจอเมียอย่างนี้พูดไม่ออกเลยครับใบ้กิน(แต่ผมว่าผมอย่างกินเหมือนกัน) ฮิๆๆ ::Me?::

dragonhead

เรื่องนี้มีเงื่อนงำ....เมียไม่รู้ว่าผัวทำงานกับนักการเมือง...แล้วเมียหล่ะ...ทั้งสองมีงานที่ต้องห่างกัน...จะเกิดอะไรขี้น...เมื่อเมียมาแอบเปิดตัวให้เห็น...อย่างไม่รู้ตัว... ::Horror::

kk517

อ้าวๆ แนวเมียสืบแบบถึงเนื้อถึงตัวเลย น่าติดตามมากครับ

atomicbear

sawatcat

อ้าวไหงเป็นงั้นไปนี่เมียเรานี่หว่าไหนว่าทำงานวะ

missnihgs