ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียผมเป็น...นักสืบสายยั่ว....ตอนที่1 เมียจอมอ่อย

เริ่มโดย HatHU, พฤษภาคม 27, 2019, 10:28:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

devo devo

มาสืบคดีหรือมาทำอะไร จะสืบได้อะไรมั้ยเนี่ย 555 ขอบคุณครับ

monster gmail

มาทำงานเสริมหรือ งานสายลับครับ แล้วเมียจะต้องออกไปสืบต่อ ที่ห้องลูกค้าไหมครับ

John Conner

โอยยเวรกรรม เมียต้องปลอมตัวมาเป็นนกต่อหลอกล้วงท่านนิคมแน่นอน แต่ท่าจะโดนท่านล้วงก่อนน่ะสิ  ::Horror::

thep59

อ้าว กลายเป็นเมียตัวเอง สงสัยเมียคงจะโดนนายจัดเต็มแน่ๆ

poster007

เมียโดนจัดซะแล้วยังไม่ทันอะไรเลยโดนเพื่อนบิ้กจัดด้วยไหมนะ

Phoowadol

มาแนว แอบๆ กันอย่างนี้ มันก็จะมี ลุ้นๆเสียวกันหน่อยได้   ::Cheeky::
   ต่างคนต่าง ก็ทำหน้าที่ ที่ต้องคอย ปกปิดกัน อย่างนี้ โดยเฉพาะ เมียสาว ที่ ต้องสืบ ต้องทำตัวเนียนๆ ให้สมบทบาท  แต่ นายพลนี่สิ คงยากจะรับว่านี่ คือเมีย สุดที่รัก  ตอนนี้ คำถาม  คงเกิดขึ้นในหัวเขา เยอะแยะไปหมดละ
กลับบ้านไป คงต้องได้ คุยกันหน่อยแล้วหละงานนี้  แต่ว่า อารมณ์ ที่มันซ่อนอยู่ ในตัวพล  สิ  ผมว่า  เขาเอง ก็แอบตื่นเต้น ไม่น้อยนะ  ที่ เห็นเมียมาอ่อยนาย แบบนี้  ผมว่า น้องโอ๋ ต้องเปลืองตัวเยอะแน่ไม่ แนวเรื่องเดินมาแบบนี้ ต้องมีถึงได้เสีย กับนาย มั่งหละ........

taepinto

ยั้วๆจ้า 5555 เริ่มมาก็ตื่นเต้นแล้ว ติดตามนะครับ ขอบคุณ

Komratouy13

tantawanjames

มาสืบคดีลงทุนขนาดนี้จะรอดมือท่านนิคมไปได้ไหมเนี่ย ท่านมีลุ้นได้ล่อเมียลูดน้องซะแล้วงานนี้ สนุกลุ้นดีครับ