ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพลิงรัก ไฟแค้น ตอนที่ 6

เริ่มโดย cdx, พฤษภาคม 29, 2019, 03:55:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

naitoom

พิยดา น่าสงสาร ตั้งครรภ์ โดยพิพัฒน์ไม่รู้ ทั้งเข้าใจผิดพิยดาอีก
ส่วนคู่แฝด ทั้งๆที่รู้ว่าพิพัฒน์เป็นลูกพี่ลูกน้อง ก็ยังไม่ยอมบอกว่ารู้ ดูเหมือนพิพัฒน์จะเป็นฝ่ายรองซะแล้ว

peddo

น้องพริ้งนี่ช่างรูใจจริงๆ  ถ้าเป็ยเมียได้จริงนี่น่าจะดี รู้ไส้ไปทุกขด หรือว่าอาจจะไม่ดีก็ได้ในระยะยาว
พิยดาโชคไม่ค่อยดีเลยนะครับ ได้บ้านกลับมาก็คงไม่ได้อยู่ คงต้องรอให้พ้นกรรมก่อนครับ
งานต่อไปแฝดสองสาวละครับ​แค่คิดก็เสียวแล้ว
ขอบคุณ​ครับ​

จิรภัทร โฉมทอง

น่าสงสารพิยดา ตั้งครรภ์ โดยพิพัฒน์ไม่รู้

บุญมา ใจแดง

ลุงพิพัฒน์ต้องให้น้องพริ้ม ช่วยแก้ปัณหาชิวิต ::Sweat::

แฟ๊ต บอย

น้องพริ้งเป็นเด็กทีฉลาดเลยทีเดียว..จะเป็นแม่สื่อให้คุณลุง ..แต่ทำงานยังไม่เสร็จจะได้รางวัลแล้ว

Phoowadol

จากความรัก ที่กำลังก่อตัว  มาพังทลาย หมดสิ้น จาก  คำพูดของแพรวนภา  แถมยังมีปมเพิ่มความ ไม่เข้าใจกัน เกลียดชัง ในใจ ของพิพัฒน์ ต่อ พิยดา อีก  กว่าพิพัฒน์ จะรู้ความจริง  ก็โน่นแหละครับ  เด็กคลอดออกมาแล้วโน่นหละ   รึว่านี่  จะเป็น การเปิดทาง  ของไรท์  ที่จะดึงเอา นางเอกตัวจริง เข้า มามีบทบาท แบบเนียนๆ  เพราะ รู้สึกว่า ความพึงใจ แนวชู้สาว ของ ฝาแฝด คู่นี้ ที่มีต่อพี่ชาย  เริ่ม เกาะกิน หัวใจ ซึ่งกันและกัน  อย่างเงียบ โดยไม่รู้ตัว  อีกไม่กี่ตอน ข้างหน้า  คงไม่เอม  ไม่ก็ อร  ใดคนหนึ่ง  ได้ เสียสาว ให้กับ พิพัฒน์ อย่างแน่นอน  ตามความรู้สึกของผม  มันบอก อย่างนั้นนะ  อิอิ

akepong

ร้ายกาจทั้งแพรวนภาทั้งน้องพริ้ง แต่ร้ายคนละแบบ...เสียใจกับน้องกาจังหวังว่าที่สุดแล้วนายพัฒน์จะได้รู้ความจริง

kit2516

เป็นเมียเอกที่รู้จักผัวดีจริงๆ

larvi

สงสารพิยดา น่าจะบอกไปตรงๆเลย เห้อออออ
เสียดาย

yoyoman

น้องพริ้งนี่เป็นเด็กที่รู้ใจลุงดีจริงๆ คงต้องจัดรางวัลให้แล้วล่ะครับ

retirenavy

น้องพริ้งเป็นผู้จัดการชิวิตของลุงพิพัฒน์ตัวจริง

knightmoon

ถ้าพระเอกเรารู้ความจริง คงโกรธพิยดาไม่ลง แน่นอนเลยแบบนี้

Kritsana

samsung014

อ่ะ พิยดาจะถูกเข้าใจผิดแบบนี้เหรอ ไม่ยอมติดต่อกับพิพัฒน์ให้รู้เรื่องเหรอเนี่ย

thana7

เจ็บด้วยกันทั้งคู่เลย แต่ต้องชมน้องพริ้งว่าเก่งจริงๆ จัดรางวัลให้หนักๆ เลย คุณลุง