ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพลิงรัก ไฟแค้น ตอนที่ 6

เริ่มโดย cdx, พฤษภาคม 29, 2019, 03:55:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

astaroz

ยังกะน้องพริ้ง เป็นนางเอก สะเองเลย

lamanno9

พิยดาจะทำไงต่อล่ะทีนี้พระเอกก็ไม่ค่อยจะมีใจให้สักเท่าไหร่เลย

sawatcat

กลายเป็น​รักปนเศร้า​ไปใด้คงไม่นานก็ดีเอง

po3821

กลายเป็นพิยดาโดนแพรวนภาเล่นงานซะกระเด็นออกไปจากพิพัฒน์เฉยเลย แถมมีลูกติดท้องไปด้วย แล้วพิพัฒน์จะได้รู้ความจริงเมื่อไหร่ จะได้เจอลูกตัวเองมั๊ย เหมือนเป็นการเปิดทางให้พระเอกไปสานต่อความสัมพันธ์กับเอมและอรเลยนะ

pada

ความรักนี้ชโลมจิตใจให้ ข้องแค้นมลายหายไป

funkyman

น้องพริ้งความคิดเกินเด็กจริงๆ น่าสงสารพิยดามาก

pizzahutcha

neung_cm

สุดท้ายแล้วพิพัฒน์จะรู้มั้ยว่าพิยดามีลูก

Punksmanonhell

อ่านแล้วสนุกมากครับ บทรักก็ดี บทผูกปมก็สนุกครับ

Sdddss

นิลุบล สาระ

สงสารพิยดาโดนจัดหนักจากแพรวนภาอย่างโหด

gai

สงสารพิยดา  ด้วยคนครับ

แต่ ชีวิตต้องเดินต่อไป แล้วจะเป็นเช่นไรต่อไปครับ 
  แล้ว พิพัฒน์ จะรู้ว่าจัวเองมีลูกไม่ครับ ติดตามต่อๆๆ

dwarf

ขอบคุณครับ...มีหลานสาวที่เก่ง..และเข้าใจแบบนี้  รักตาย

testman

สงสารพิยดาครับ เอาจริง ๆ เธอเป็นนางเอกได้เลยนะ แล้วแพรวนภา บทจะร้าย ก็ร้ายขึ้นมาเฉย ๆ ซะงั้น

งงว่าทำไมไม่ยอมเจอหน้าคุยกัน ดันหลบหน้ากันไปมา เลยไม่ได้ลงเอยกันเลย