ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zucchini] Fudousan Monogatari บริการเช่าซื้อความรัก 2/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 29, 2019, 10:05:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Paul Chan

นี้คนละบริษัทกับเช่าซื้อใช้ไหม

งานนี้เทรนมาดีจนอยากซื้อเลย

tiw2

เนื้อเรื่องเริ่มซับซ้อนดีครับ เปิดโลกวงการนี้ คนเขียนเก่ง เนื้อเรื่องไม่ซ้ำ

Wanchai Sintuwong

ppkmosza

itschelsea11

สองพี่น้องจะเป็นตัวชูไปหาพระเอกป่าวน้าา

อ่าว ผิดคาดแฮะ คนซื้อกลายเป็นคู่แข่งไปซะได้ แล้วน้องสาวของคนซื้อก็ดูแล้วจัดได้ทั้งวันน่าดู

suwat3648

บริษัทนี้มันช่างใจร้ายมาก มาทำร้ายพี่น้องแสนสวยได้ไง พี่สาวดูทันโลก น้องสาวดูไม่ทันคน พี่สาวดูเร้าใจกว่า ไม่รู้ท่านประธานจะใจร้ายกับใครที่สุด  ::Horror:: ::Horror::

จัดทั้งพี่น้องเลย สวยทั้งคู่เลือกไม่ถูกเลย

tanapong2000

IDอยู่ๆก็เข้าไม่ได้เเต่ตอนที่1 IDเคยตอบไว้เลยนี้ บริษัทอะไรนี้ทำมาเป็นเทรนสาวๆเพื่อให้ส่งไปบริการ เเต่นี้เหมือนเเค่ตอบสนองความอยากของตัวเองคนใหม่มาคนเก่าที่เบื่อเเล้วก็ส่งออกไป

เปิดซิง2คนเลยตอนท้ายนี้ฝึกลงเเขกสะหนักเลย

(จิ๋ว)

ต้องมีเงินเท่าไหร่หนอ ถึงจะทำอย่างนี้ได้
บริหารได้มั่นคงสุด ๆ ไปเลย  ไม่ต้องไปนึกถึงด้านสว่างมันละ

::Reader::

รู้สึกว่า จะเริ่ม เทา ๆ หม่น ๆ ขึ้นเรื่อย ๆ นะ จะไหวมะเนี่ย
เป็นผู้บริหารที่ไม่ธรรมดาจริง ๆ แต่เหมือนย้อมแมวนะ
สินค้าทุกตัว เคยอยุ่ในฮาเร็มมาก่อนนี่  จะเยินกันขนาดไหนนะ

เห้อ ก็จิ้นกันไป

ขอบคุณที่แปล & ปันเจ้าค่ะ  ::Thankyou::
ปล1.อ่านตัวอย่างตอนต่อไปแล้ว สงสัย ต้องมีแถมอีกเรื่อง อิอิ
ปล2. ท่านคาเตอร์ กุญแจนี้ท่านได้แต่ใดมา ราคาเท่าไหร่หนอ
จะมีตังพอไปซื้อข้าวกล่องเซเว่นป่ะ เนี่ย เอิ๊กๆๆๆๆๆ 

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

somyos luang

2พี่น้องตื่นกลัวไปก็ไม่รอด เดี๋ยวคงชอบเองด้วย

gafield

ตามมาจากจอนแรก เปิดเรื่องมาก็น่าติดตามว่าจะเทรนได้แค่ไหน

ตอน2 เนื้อเรื่องคนละอารมณ์เลยตอนต่อไปน่าติดตามมากครับ

ddcc

เอ่อ ผมว่าอิประทาน ใกล้ม่องละนะ ตาเหลือกขนาดนั้น แต่นี่ก็การ์ตูนละนะ
ว่าแต่พระเอกตอนที่แล้วหายไปเลยเรอะ
อิตอนต่อไปมันน่ากลัว น่ากลัวเหลือเกิน ::Horror::

kira009

Heallyza

เกลียดจริงๆทุนผูกขาด ทั้งในชีวิตจริง และโลกโดจิน

คนรวยๆถ้ามีแบบในเรื่องนี้นี่สุดๆอะ ทำอะไรยังไงก็ได้

แต่ถ้าลองไม่มีเงินในนั้น การขายลูกสาว หลานสาว หรือญาติๆ เป็นอะไรที่ข่มขื่นพอสมควร

arainaaa

ที่จริงคือก่อนที่จะเอาไปปล่อยเช่าคือต้องมาผ่านไอคนนี้ก่อนสินะ ? เวรกรรมคนซื้อไปต่อจริงๆ

edit นึกว่าโดนแค่ประธานก่อนขาย กลายเป็นโดนทั้งบริษัทซะงั้น แล้วจะยังเหลืออะไรให้คนซื้อไปวะเนี่ยน่ากลัวจริงๆ