ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zucchini] Fudousan Monogatari บริการเช่าซื้อความรัก 2/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 29, 2019, 10:05:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

earthwar111

ตอนนี้มาแบบแพคคู่ หลังจากที่อ่านตอนที่ 1 จบเห็นตัวอย่างตอนนี้ บอกเลยว่าตามมาอย่างว่องไวเลยครับ
สองสาวพี่น้องนี่ก็วาดซะสวยเลย ต้องดูการฝึกบริการของประธานแล้วสินะ ว่าจะฝึกออกมาดีขนาดไหน

เนื้อเรื่องแบบนี้นี่แจ่มดีจริงๆแฮะ แยกเป็นตอนๆเพลินๆกันไปเลย ตอนต่อไปนี่เป็นสาวร่านด้วย ของชอบเลยครับ จะเป็นกำลังใจในการแปล และรอติดตามตอนต่อไปนะครับ

TCM12.0

โคตรเหี้ย สงสารพ่อสาวๆเลย แต่ก็ไม่น่าเอาลูกสาวมาค้ำ แม่งเป็นประธานน่าจะได้กับทุกคนก่อนขายอิจแาจริงๆ

ติดใจจนเสียละ มีฝ่ายพัฒนาสินค้านี้อยากเข้าด้วยเลย555

siwapol55

ประธานบริษัทนี้ ชีวิตคงมีความสุขน่าดู
ได้ทั้งเงิน และ ได้เย็ดสาวเรื่อยๆด้วย
ขอบคุณมากครับ
ตอนหน้าจะมีการซื้อผู้ชายมาบริการซะด้วย อยากรู้จะมีความพิศดารแค่ไหนกันเชียว

nhutumkung

Summermay

อื้อหือ ประธานนี่น่าจะสายโหดไม่เบา ใหญ่ยาว โหดร้ายรุนแรง สองพี่น้องจะไหวมั้ยพี่ดูเข้มแข็งน่าจะแนวซึนๆ น้องดูอ่อนแอบอบบาง คงทำอะไรตามพี่ ถ้าพี่ชอบทำขึ้นมาละก็ น้องคงไม่น้อยหน้าแน่ๆ น่าสนใจๆ

#ตอนนี้แอบหดหู่นิดๆ แต่อ่านไปก็เสียวไป ทำ R&D กันเข้มข้นมาก ตอนต่อไปน่าอ่านมากกก เอามาลงเร็วๆนะ ภาพสวยมากๆอีกตะหาก ผลงานดีงามควรแปลจริงๆ ขอบคุณทั่น KATER

Minibar

เป็นท่านประธานที่ทุ้มเทมากเลยนะครับ

ส่งต่ออย่างเป็นงาน ตอนต่อไปก็หน้าชมมากเลยครับ

joulez

จะโดนเทรนงานแบบไหนจนเป็นแบบไหนนะ ท่านประธานอึดไปนะ แก่แล้วถ้าไม่ฟิตร่วงแน่ มีฝ่ายพัฒนาสินค้าอีก สุดยอด ผิดคาด,,ตอนใหม่น่าสนใจมากครับ อยากรู้คัยจะแพ้

theundead

เอาละจะเปงอย่างไง
ดูแล้วอบากเห็นตอนใหม่ละ

muramasa masamune

เมื่อไหร่ตอนต่อไปจะมาอีกรอไม่ไหวววแล้ววว รออยู่ๆๆ  สนุกมากกก

betazerox

HaruKi02

อยากมีตังมาประมูลเหมือนท้านประธานจัง 555

ตอนต่อไป...บุรุษผู้เดินลากหำ

RicaooN

unstable

อยากให้มีแบบนี้บ้าง จัง จะตั้งใจทำงานจนเป็นเจ้าของบริษัทให้ไดเลย

เป็นเกมส์การเมืองเหรอเนี้ย คู่แข่งแบบนี้ ต้องมีปล่อยหมัดสวนหรือเปล่าหน๊า

orkar

ท่านประธานดูตั้งใจมากฮะ  แต่สองคนนั้นก็ดูเหมือนจะกลัว ๆ รอชมครับ