ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zucchini] Fudousan Monogatari บริการเช่าซื้อความรัก 2/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 29, 2019, 10:05:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

syusuke syusuke

tp3660

ดูจากภาพเปิดเรื่องของตอนนี้ ผมสงสัยว่าเนื้อเรื่องแต่ละตอนไม่ต่อเนื่องกันใช่ไหมครับ

สุดท้ายสองศรีพี่น้องก็ผ่านการเทรนด์งานจนคล่องแคล่วและก็ถูกขายตามคาด แต่พวกเธอจะไปเจอกับ..เกมการแก้แค้น..นี่สิที่น่าเป็นห่วงครับ

MooOon

ลายเส้นเหมือนเรื่อง DC เรื่องนั้นโดนหลอกเพาะลายเส้น อ่านไปเท่านั้น

ปวดตับปวดจิตเลย หวังเล็กในใจว่ามันจะจบดี...ละมั้ง ส่วนเรื่องนี้ให้คิดว่า

ไอ้ประธานเป็นพระเอกในตอน2ละกัน จะได้ดูเเล้วอิน เเต่ทำไมราคา

มันถูกใจ มิน่าไอ้ประธานเเลดูมีสาวๆสวยรอบตัวเเบบนั้น ส่วน2สาวจากที่เดา

น่าจะติดใจประธาน(หรือไม่ก็เกี่ยวกับเซ็ก)ในตอนจบเเน่ๆ ไม่น่ารอด

ชักอิจฉาไอ้ประธานเเล้วดิ เเม่งงงงง เเต่ที่น่าตบจริงๆน่าจะพ่อของพวกสาวๆมากกว่าเห้อๆ

--------------------------------------------------------------

งืม ก็.....ไม่รู้จะสงสารดีไหม เเลดูพวกเธอติดใจเเละเต็มใจไปเเล้วละมั้ง เอาจริงๆ

ก็เคยคิดนะว่า ถ้าสาวๆโดนเอามากๆ จะติดใจเรื่องเเบบนี้ไปเลยจริงๆหรอ จริงๆอยากลองดู

เเต่ติดตรงไม่มีเเฟน 555+ ถ้าทำเเล้วสาวติดใจเเบบในเรื่องจริง ก็อยากจะทำนะ

เเบบสาวๆหรือเเฟนเราขาดเรื่องเเบบนั้นไม่ได้อะ 555+

แมงโก้ส้นตีน

สาวน้อยแย่แล้ว โดนอีตาประธานหื่นกามฉีกพรหมจรรย์ทิ้งแน่นอน  ::Horror::

เรียบร้อยไป ติดเซ็กซ์แล้ว ไหนจะโดนขายไปถ่ายหนังให้พ่อดูอีก  ::Crying::

ว่าแต่ยัยคุณหนูตอนหน้าน่าจะบันเทิง  ::DookDig::

onzoul

แนวฝึกนี่ เดาว่าคงไม่ได้แค่ฝึกกับประธานหรอก ต้องมีคนช่วยฝึกบ้างแหละ เว้นแต่โดนของจนติด

demonnight2

คนละฟิวกับตอน1เลย แต่บอกตรงๆ ชอบแบบนี้มากกว่า  ::DookDig::

ตอนต่อไปก็น่าสนใจ รอเลยครับ

lock18z

สองสาวนี้คงมาฝึกเป็นทาส ไม่รู้ว่าฝึกเสร็จพี่หรือน้องจะเชื่องกว่า

ฝึกจนเสร็จแล้วรู้สึกพี่สาวจะจัดจ้านกว่า

wavetome

ชอบมากฮะแนวนี้ มารออ่านแล้วว่าหลังจากฝึกเสร็จจะร่านได้มากแค่ไหน  55
.
.
ขอบคุณมากครับ สนุกมาก ชักอยากรู้ซะแล้วว่าตอนต่อไปจะเป็นยังไง
เป็นกำลังใจให้แปลผลงานดีๆแบบนี้อีกต่อไปเรื่อยๆนะครับ

mummebufa

โหดูจากรุ่นพี่ที่ประธานเทรนแล้วร่านสุดๆสองพี่น้องยังซืงสติสตังไม่เหลือแน่นอนเปนทาสเซ็กล้านเปอร์
โหโหดมากเลยประธาน พ่อมีบริษัทแท้ๆยังปล่อยให้ลูกหลุดมาได้สมควรโดนแบบนี้จริงๆ ตอนนี้อยากเห็นนางเอกโดนจนหมดสภาพมากๆมั่นใจเกิ้น

kagussugi

เห็นแล้วอยากเป็นประธานเลย 555
ทีแรกนึกว่ามีแต่ผู้หญิงที่บริการซื้อ ตอนต่อไปเป็นผู้ชายแทน 555 น่าจะซาดิสยุ  ::Thankyou::

xonly-1867

ประท่านเป็น PR เลยนะต้องเช็กของก่อน
edit แหม๋ประท่านได้นํ้าแรกไปส่งไห้ลูกน้องต่อสินค้ามือที่เท่าไหร่แล้วเนี่ย ราคาตกเลยนะ  ::DookDig::

silaphong.hiranyawat

nguklengsung

นี่มันค่อนข้างแย่สำหรับ สาววัยรุ่นเลยนะ ขมเหลรังแก สาวน้อยที่ไร้ทางสู้ ต้องดูช่วงหลัง
อ่านจบเป็นไปตามคาด ขัดขืนไม่ได้ โดนยาเซ้กอีก สาววัยใส กลายเป็นสินค้าไปแล้ว

CoolNook Thangsakul

เทรนดีๆนะ แต่ถ้าไปเปิดซิงแล้ว มันก็ไม่ไหวมั้ง ใครจะอยากซื้อละเนี้ย

kriang

จัดคู่พี่น้อง เทรนซะ

เทรนซะเรียบร้อย ตอนหน้าผู้ชายก็มา