ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zucchini] Fudousan Monogatari บริการเช่าซื้อความรัก 2/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 29, 2019, 10:05:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

CoolNook Thangsakul

สินค้าตัวผู้ก้อมีแหะ น่าสนมากๆเลย ตอนหน้าอ่ะนะ

hentaiknight

ประธานนี่หน้าตาหื่น ผสมโหด งานนี้พี่น้องสองสาวนี้ กว่าจะผ่านเทรนงาน
ราคาไม่ตกไปเยอะเลยเหรอครับเนี่ย

------
่ร้ายแฮะ ซื้อลูกสาวคู่แข่งไปให้ลูกน้องคู่แข่งอึ๊บ โคตรแสบเลย

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ดูทรงแล้วสองสาวคงจะโดนเทรนจนเสียคนแน่เลย

นั่นไง เรียบร้อย

BabyFace

::Bloody:: อูยสินค้าพรีเมี่ยม  ไม่น่าต้องฝึก  ให้ลูกค้าฝึกเองได้ราคากว่านะท่านนะ

ขอทำงาน Part Time ที่ฝ่ายพัฒนาผลิตภัณฑ์  ไม่รับเงินก็ได้นะ

poloxz

หน้าประธานนี้ หื่นบอกยี่ห้อเลย

สัดยอดโฮสในตำนานเลยซินะ
ชอบความที่เรืองแสงตรงนั้น

รอติดตามเลยใครจะอยู่ใครจะไป

boom00

ประธานเหมาหมดเลย สินค้ามีตำนิเปล่าครับ แบบนี้ 5555

Alexis11

เป็นเรื่องเล่าแบบคู่ใครคู่มันสินะ ตอนนี้คงเป็นแนวโชว์ด้านดาร์กของบริการนี้ ทำให้เรื่องดูมิติขึ้น

elviswhat

พวกลูกกระจ๊อกท่านประธานนี่เลียประธานจนขนหน้าแข้งหมดจรแบ้วมั้งเนี่ย แต่ว่าในฮาเร็มท่านประธานมีแต่สาวแจ่ม ๆ ทั้งนั้นเลยจิ่งได้สองพี่น้องมาอีกยิ่งคนโตน่ารักจริง ๆ

สองสาวถูกใช้เป็นเครื่องมือมาแก้แค้นซะแล้ว น่าสงสารโดนทำให้กลายเป็นทาสกามซะนิน่าจะเก็บไว้สวย ๆ

หื้มหืออ ตอนต่อไปนี่น่าติดตามจริง ๆ สาวเซ็กจัด จัดขนาดหนักจนผู้ชายทนไม่ไหว แปลกจริง ๆ ที่จัดจ้านขนาดนนี้

gigga

ทามไลน์นี้เป็นประธานสุดโหดงั้นรึ พี่น้องน่าจะโดนเทรนหนักเลยล่ะนะ แต่ไอ้การเช่าซื้อนี่มันเสรีไปแล้ววว พวกมีอิธธิพลเลยได้ใจงี้ไง โถ่ สงสารสาวๆๆ

โหย หน้าประธานโคดโหดเลย เอาซะพี่สาวสะดุ้งเลยอ่ะ แถมยังพาไปให้ลูกน้องจัดอีก ตอนนี้มันโหดได้ใจเลยท่าน
ปล. ตอนต่อไปมีปิศาจด้วย!!! มันแฟนตาซีไปแล้ว ฮ่าๆๆๆ

Xr4p

หุๆ น่าสงสารสาวน้อยสองคนจังโดนพ่อนำมาประมูล ขอแอบถามหน่อยว่าคนเขียนนี้มีเรื่องอื่นๆที่ท่านแปลแล้วอีกไหมครับ ชอบลายเส้นมาก หน้าตาผญ.สวยทุกคนเลย

อื้อหือตัวอย่างตอนต่อไป น่าจะฟินแน่ๆ รอติดตามคร้าบบบบบบบบบ

pfrankz

่ท่านประธานเหนื่อยมั้ยครับ

ผมไปเป็นเลขาช่วยมั้ยยย

บ.คู่แข่งได้ไป... ท่ทางคุณพ่อจะมีความสุขลูกเขยเยอะเลย

นายไข่ย้อย

อืมมม ช่างเป็นคุณหนูที่โชคร้ายสะจิงๆ มาๆเดียวตามไปประมูนช่วยอีกคน

แตกต่างกับตอนแรกลิบลับเลย แถมเหมือนตอนต่อไปจะแฟนตาซีสะด้วย ::Orz::
อิอิอิ

gugugundam

คงต้องเทรนกันจนเป็นงานและรักในงานที่ทำเลยสินะ
ถ้าเป็นไปได้อยากจะไปเป็นฝ่ายพัฒนาผลิตภัณฑ์จัง
จะตั้งใจทำงานจนน้ำหมดตัวเลย

gokuon

ขออ่านก่อนนะครับแล้วจะมาแก้ทีหลัง

ป.ล. ประธานหน้าหื่นมาก

คอร์สเร่งรัด3วัน สุดยอด ตอนหน้า มีไอ้หนุ่มปีศาจด้วยแฮะ น่าสนใจ

T101

::Glad:: ขอบคุณครับ ::Glad::
  โห เจ้าของบริษัทหน้าตาหยั่งกับยากูซ่า แถมหื่นซะไม่มี มีการเทสสินค้าก่อนด้วย  แต่วาดสาวๆ แจ่มดีนะ

จะว่าไปท่านประธานก็อึดดีนะ  ได้หลายรอบดี  แต่คู่พี่น้องนี่โดนจัดหนักตลอดสามวัน  ไม่ติดก็ไม่รู้จะว่าไงแล้ว