ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพลิงรัก ไฟแค้น ตอนที่ 7

เริ่มโดย cdx, พฤษภาคม 30, 2019, 08:21:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

panu98765panu

ความรักที่สมหวัง อาจเยียวยาความแค้นของพิพัฒน์ได้นะ

peddo

น่าเห็นใจหลายๆคนในเรื่อง ยกเว้น  ีี คุณย่า นิสัยหรือสันดานไม่ทราบ ดีไม่ดีแกรู้ด้วยซ้ำว่านี่มีสายเลือดเดียวกันน้องเอมกับน้องอรน่าจะเป็นส่วนผสมที่น่าสนใจบนเตีบงนะครับ ถ้าพี่พัฒน์ยังไหว อย่าลืมว่าต้องแบ่งปันให้หลานด้วย
ยังเดาไม่ถูกว่าที่ซ่อนไว้คืออะไร แต่จะบอกว่า ยังไงก็ได้ ขออย่าหน้ามืดเล่นคุณย่าไปด้วยเด็ดขาด😢
ขอบคุณ​ครับ​

Ganakorn Gongmag

ความเปนแฝด จะม่ายอยกจากกัน แพคคู่เลย

zethkhun

จนบัดนี้ยายยังจะไปเล่นพนันอีกเหรอครับเนี่ย สงสัยสุดท้านลุงพิพัฒน์คงต้องยกบ่อนให้เลย

เสธฯ หนั่น สนั่น

::HeyHey::จริงๆ แล้วชอบพิยดา นะครับ อยากให้หักมุม เอมกับอร ยังเด็ก พิยดา สวยเก่ง ฉลาด น่าจะสานต่อและช่วยงานธุรกิจพิพัฒน์ได้

no image

kenwin

ดีครับ ได้ทั้งคู่เลย
ถ้าจะให้เลือกก็ยิ่งยาก

oddsk

จรัญ บุญชู

ว่าน้องพริ้งสุดยอดแล้วนะ...ฝาแฝดก็สุดๆเหมือนกันที่ช่วยเคลีบร์ให้พิยดา...เธอแน่กันจริงๆ

Whoo Amm Ii

อื้อหือ ทีเดียวสองคนเลยเหรอ น่าอิจฉาชะมัด

สุดยอด ประทานพร

มาเร็วเคลมเร็ว
อีกไม่นานมีเคลมแพ็คเกจคู่แน่ๆ

undercomment

สุขใดเล่าจะเท่า คุณพิพัฒน์ มีเมียเด็ก ตั้ง 3 คน จากความแค้น กลายเป็นความรัก 

Punksmanonhell

พอเห็นรูปประกอบแล้ว... ชูป้ายไฟเชียร์ทันที

olemantu

มีหลานเก่ง น่ารัก และยังช่วยลุงปลดปล่อยความเครียดได้ด้วย ได้ใช้โอกาสมาตั้งแต่รู้ว่าใช้ได้อีกต่างหาก คนเก่งจริง