ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพลิงรัก ไฟแค้น ตอนที่ 7

เริ่มโดย cdx, พฤษภาคม 30, 2019, 08:21:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ยุทธนา วงษ์เกษม

แล้วพิพัฒน์​จะรู้ใหมน่าว่าพิยดาท้อง

ones26421

สุดท้ายผมอยากให้คนที่ดีๆอย่างพิพัฒน์ ได้ครอบครอง พิยดา เอม อร และน้องพริ้ง อย่างมีความสุข

toy5599

รู้ความจริง แถมได้แต่งงานกับเด็ก มันเด็ดจริงๆ

seedchild

Northstar Rta

พิพัฒนรู้ว่าพิยดาไม่ติดการพนัน คงได้กลับไปคืนดีกัน

Badboybaby2

::Hmmm:: เอม หรือ อร ใครจะโดนก่อนน้าาาาา

jabrant

ลุง!!!  ใช้ ais ป่ะเนี่ย เหมาๆ เลยนะ  ::Yes!:: ::Yes!::

Phongphan Phetcharat

testman

พูดได้สั้น ๆ ครับ งานนี้เพลิงแค้นหายไปอล้ว เหลือแต่เพลิงรัก

เสียดายพิยดาครับ ถ้ายอมออกไปคุยกันสักหน่อยน่าจะดีกว่านี้

test0022

sunshine9

น่าจะ happy ending ละนะ

ที่จะยังห่วงก็คือน้องสาวกับพิยดา จะหาทางลงยังไงครับ น่าสนใจ​ ::Thinking::

talaxman

ผมเชียร์ให้ลุงแต่งสี่เลย เหมาหมด

samsung014

จะเข้าใจกันได้มั้ยเนี่ย พิยดา พิพัฒน์

solomon1977

อ้าว....แล้วเอาพิยดาไปไว้ไหนครับเนี่ยนายพัดของเราแล้วเรื่องลูกในท้องลอีกล่ะจะทำไงรักง่ายหน่ายเร็วจริงๆพ่อคุณ