ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Openload-Censor] แนว Outdoor(บนระกระบะ) ที่กำลังมาแรงช่วงนี้ 10เรื่อง

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 02, 2019, 03:33:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ตอบกระทู้อย่างมีสาระแล้วจะเห็นลิ้งโหลด

หลังๆชักเห็นแนวนี้บ่อยมากขึ้น ไอ้แนวบนรถกระบะเนี่ย แต่ที่สะดุดคือนักแสดงที่ผมชอบๆ
ดันมาแสดงรหัสนี้หลายคน บวกกับผมชอบแนวธรรมชาติสว่างๆอยู่แล้ว ดูแล้วเพลินดี

[ABP-044] Harusaki Kazari การเดินทางกลับบ้านของสาวน้อยความจำเสื่อม เงินก็ไม่มีจ่ายด้วยอะไรดี
เรื่องนี้แทบเป็นจุดเริ่มต้นหรือเรียกว่าเป็นตำนานเลยก็ได้ ออกมาตั้งแต่ปี2013
เธอเล่นแนวนอกสถานที่เป็นเรื่องที่2หลังจากเดบิว ผมกะตามยาวๆเลยตอนนั้น
แต่เธอเล่นประมาณ8เรื่องแล้วหายไปเลย เป็นอะไรที่ผมเสียดายมาก
แถมเรื่องนี้ตอนนั้นไม่มี720p กว่าจะได้มานานมาก หุหุ

[GETS-100] ก็ปกติหนิ ล้างรถมันก็ต้องมีเปียกๆเเฉะๆนี่เนอะ

[SORA-184] Kawaguchi Hasumi ส่วนใหญ่ดาวรุ่งสิบกว่าเรื่องจะยังไม่รับแนวนอกสถานที่นะ
แต่คนนี้ผมตาม รับทุกแนวไม่เรื่องมาก การแสดงธรรมชาติ ยาวๆเลยอีหนู

[SORA-197] Hinami Ren คนนี้ผมก็คุ้ยหาตั้งแต่เธอแสดงรวมเรื่อง เพราะน่ารักขี้เล่นโดนใจ
รับทุกแนวเหมือนกัน หลังจากเรื่องแรกๆKTKC-023ตอน2017 แค่ปีกว่าเล่นไป120กว่าเรื่องคิดดู ฮิตแค่ไหน

[SORA-204] Mashiro An รุ่นใหญ่ก็มาแสดงแนวนี้ไม่น้อย  พอคิดว่าพาป้าๆน้าๆมาเดินเล่นแบบนี้แล้วมันบรึ๋ยๆ

[SORA-207] Fukada Yuuri แนวเดียวกัน แต่เป็นน้องสาวฝึกพี่ชายแทน สุดท้ายตัวเองก็โดนเหมือนเดิม เหอๆ

[SORA-212] Yuzuki Marina นม นมโว้ย!! นึกถึงคนนี้สิ่งแรกที่นึกคือนม คนนี้ผมตามมาหลายเรื่อง
แต่ไม่นึกว่าจะมาเล่นซีรี่นี้ บอกได้คำเดียว มันสุดยอดไปเลย ได้เห็นเจ๊เล่นโดนอุ้มแตกเดินชมป่า มันฟินจริงๆนะ

[SORA-215] Kurokawa Yukina คุณป้าใจดีเล่นกับลูกหลานได้ฟินมาก อยากมีแบบนี้! อุ้ย นี่คำพูดปลิง โทษๆ

[SORA-216] Aizawa Maria 3Pพาสาวเที่ยว ชมนกชมไม้ ภูเขาทุ่งหญ้า นํ้าตก อาาาห์ ชุ่มฉํ่า

[SORA-210] Ichimiya Mikari เท่าที่เห็น น่าจะเป็นสาวแว่นเพียงคนเดียวของซีรี
มีแต่พี่ยุ่นเท่านั้นที่เราจะได้เห็นเด็ก19ทำอะไรแบบนี้ เอาเป็นไม่มีไรจะพูดแถมไม่ได้อวยเลยจริงๆ
แค่ไม่ดูแล้วอาจพลาด ของไม่ดีแต่ดีมากๆๆ ไม่ได้อ๊วยยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

san2503

ขอบคุณมาก ชอบนางเอกมากหุ่นในสเปคถูกใจทุกเรื่องเลย

nopsky

ขอบคุณครับท่าน Kater
ขอเพิ่มชื่อหัวข้อ ว่าสาวน้อยบักแตงโม outdoor ครับ

สุชาติ กอ1

gungun.khondee

kazu36

DARKAXL

icT

ชุดนี้ จัดจ้านจริงครับ นมเป็นนม ตูดเป็นตูด สุดยอด ขอบคุณจริงๆชุดนี้

olemantu

แต่ละชุดมีแต่สาวน่ารัก นมอวบ ๆทั้งนั้น น่ากลัวหรือน่ากินไม่รู้เนอะ..แ้วแต่ใครชอบ แต่สำหรับสาวแว่น น่ารักจริง ๆครับ

alex2432

romel

ปกติไม่ชอบแนวนี้เท่าไหร่แต่ชุดนี้เห็นแต่ละนางแล้วแบบว่ายอมเบยยย ขอบคุณมากคร้าบบ ::Thankyou:: ::Thankyou::

wish2949