ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องของต้น

เริ่มโดย Ton Ayutthaya, มิถุนายน 04, 2019, 11:27:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ton Ayutthaya

สวัสดีครับทุกท่าน ผมเป็นคนชอบอ่านเรื่องเสียวมากและได้อ่านเรื่องเสียวจากเวปนี้มายาวนานหลายปี  และก็ถูกแบนเหมือนหลายๆท่าน  555  เคยคิดจะเล่าเรื่องของตัวเองบ้างแต่ก็กลัวจะเล่าไม่สนุก  แต่ในเมื่อเวปมีน้ำใจให้สมัครใหม่ได้ก็จะขอลองเล่าเรื่องของตัวเองดูบ้างเพื่อเป็นการขอบคุณในน้ำใจนี้   ถ้าไม่สนุกยังไงก็คอมเม้นท์บอกได้นะครับ  จะได้แก้ไขให้ทุกท่านถูกใจครับ

ผมชื่อต้นครับ  เป็นคนอยุธยา  บ้านอยู่หลังวัดแห่งหนึ่ง(วัดที่มีดาราสาวคนดังเคยไปบวชชี) ปัจจุบันอายุสามสิบปลายๆแล้ว เคยผ่านประสบการณ์เสียวๆ มาก็ไม่น้อย ผมจะเริ่มเล่าตั้งแต่เริ่มรู้จักความเสียวให้เพื่อนๆ(น้องๆและหลานๆ)ได้อ่านกันนะครับ แรกเริ่มเลยผมรู้จักการชักว่าวตั้งแต่อายุประมาณ 9 -10 ขวบ(ป.3 ปิดเทอมก่อนขึ้น ป.4)  วันนั้นผมอยู่บ้านคนเดียว  พ่อแม่กับน้องไม่อยู่บ้าน  ในใจอยากจะเข้าไปเล่นปืนของพ่อ(พ่อผมชอบปืนครับที่บ้านมีสะสมอยู่หลายกระบอก)  เลยแอบเข้าไปค้นในห้องที่ตู้หัวเตียงครับ  แต่ที่เจอมันไม่ได้มีแค่ปืนนะสิครับ  มันมีหนังสือโป๊อยู่ด้วย  ผมเลยหยิบเอาหนังสือโป๊ของพ่อมาดูเป็นหนังสือปกขาวสมัยก่อนครับ  ตื่นเต้นมากครับ  ก็หนังสือปกขาวมันเห็นกันจะๆ ไม่มีปิดไม่มีบัง  นม  หี  ควย  เห็นกันเต็มๆ  จนไปสะดุดตาอยู่รูปนึงครับ ในหนังสือเล่มนั้นมีรูปผู้ชายกำลังกำควยยืนมองหน้าผู้หญิง  ก็เลยลองกำของตัวเองดูบ้าง  จากนั้นก็ลองรูดๆดู  รูดควยไปตาก็ดูหนังสือโป๊ไปเรื่อยๆ จนไปถึงหน้าที่เป็นรูปควยแทงเข้าไปในหี ก็เกิดความรู้สึกเสียวจี๊ดขึ้นมาจากควยถึงสมอง  ร่างกายมันเกร็งกระตุกไปหมด รู้สึกในหัวหมุนติ้ว จะขาดใจเป็นลมตายเสียให้ได้  ใช่ครับนี่คือการถึงจุดสุดยอดของผม ผมยังจำวันนั้นได้ดี  แต่วันนั้นยังไม่มีน้ำพุ่งออกมานะครับ  เป็นแค่น้ำใสๆ ซึมออกมาเฉยๆ  ตั้งแต่นั้นมาผมก็ชักว่าวมาเรื่อยๆ  ชักทุกวันส่วนใหญ่จะเป็นตอนอาบน้ำ  เพราะผมนอนกับน้องชายครับ  ส่วนใหญ่คนในจินตนาการก็จะเป็นอาจารย์ที่โรงเรียนบ้าง  พี่  ป้า น้า อา บ้าง  แต่ความจริงแม่ของผมเป็นคนที่ผมจินตนาการบ่อยที่สุด  เพราะแม่ผมชอบใส่ผ้าถุงนอนหลับหน้าทีวีบ่อยๆ ทำให้ผมได้เห็นหอยยักษ์ขนดกของแม่เป็นประจำ  แต่ผมไม่เคยเย็ดแม่นะครับ  เคยแต่แอบดูหีแม่แล้วจินตนาการ  มีอยู่ครั้งนึงตอน ป.6 ประมาณนั้นมั้งผมไม่แน่ใจคืนนั้นพ่อกับน้องไม่อยู่ไปนอนบ้านย่า แม่นอนหลับถ่างขาโชว์หอยยักษ์อยู่  ลองคิดดูสิครับสาวใหญ่อวบระยะสุดท้าย  ผิวสีน้ำผึ้ง  นอนถ่างขาพิงโซฟา  ขาอีกข้างห้อยอยู่กับพื้น  มันทำให้หีของแม่อ้าออกเล็กน้อย  เหมือนกับหีนั้นกำลังยิ้มให้ผม  ผมเดินลงมาจากห้องนอนจะไปกินน้ำ  แต่ก็ต้องหยุดเหมือนต้องมนต์สะกด  ด้วยความที่ไม่เคยเห็นหีแม่จังๆขนาดนี้  เพราะแม่ผมเป็นคนหมอยเยอะ  ทำให้ปิดร่องหมดเวลาที่แม่นอนเปิดหวอให้ผมเห็นบ่อยๆ  และแม่ก็ไม่เคยนอนถ่างขาขนาดนี้  แม่นอนถ่างขาหันมาทางผมที่กำลังนั่งจ้องหีแม่อยู่บนบันได (โชฟาที่บ้านติดบันไดพอดี)  มือไวกว่าสติแล้วครับตอนนั้น  ผมถอดกางเกง  ตาดูหีแม่ไป มือก็ชักว่าวไป  ผมตื่นเต้นมาก  หัวใจของผมเต้นจนแทบจะหลุดออกมานอกหน้าอก  กลัวแม่ตื่นก็กลัว  มันก็มัน  เสียวก็เสียว  จนผมใกล้จะเสร็จ  ผมเร่งสาวมือเร็วและแรงมาก  ไม่เคยเสียวขนาดนี้มาก่อน  จนในที่สุดน้ำผมแตกเป็นครั้งแรกประมาณสองหยดเองมั้ง  มีหยดนึงช่างแม่นยำเหลือเกิน  มันพุ่งไปโดนหีแม่บริเวณเม็ดแตด (พุ่งค่อนข้างไกลเพราะตื่นเต้นบวกกับผมอยู่บนบันไดเป็นที่สูงทำให้พุ่งไกลเข้าไปอีก)  จากนั้นนำเงี่ยนของผมก็ไหลผ่านเม็ดแตดของแม่  ผ่านร่องระหว่างแคมในสีแดงสดของแม่  ไปจนถึงจุดที่น่าจะเป็นรูหีแม่  แล้วก็กองอยู่บริเวณนั้น  แม่น่าจะรู้สีกไม่สบายตัว  เลยพลิกตัวนอนตะแคง  ตอนนั้นผมเริ่มหายเสียวเริ่มได้สติครับ  เริ่มรู้สึกเจ็บที่ควย  พอก้มไปดูก็พบว่าหนังหุ้มควยของผมที่เคยถอกออกไม่สุดตอนนี้มันไปรัดตึงเปรี๊ยะอยู่ตรงคอหยักหัวควย ตอนจะเสร็จผมน่าจะชักแรงมากครับ  เจ็บครับ  เจ็บมากๆ  เอากลับก็ไม่ได้มันรัดเงี่ยงแน่นมากครับ(ปกติถอกได้ประมาณครึ่งหัวควยครับ)  ผมค่อยๆเดินกระย่องกระแย่งเข้าห้องนอนไปครับ  รอจนมันอ่อนถึงจะเอากลับได้อย่างทุลักทุเลทีเดียวครับ  ตอนนั้นในใจผมรู้สึกผิดมากที่คิดจัญไรกับแม่แบบนั้น  แถมยังน้ำแตกโดนหีแม่อีก  แต่ไม่รู้ทำไมเวลาชักว่าวแล้วคิดถึงภาพนั้น  ผมจะเสร็จอย่างโคตรมันทุกครั้ง  แต่เน้นย้ำนะครับผมไม่เคยเย็ดแม่ครับถ้าใครชอบอ่านเรื่องแนวเย็ดแม่ต้องเสียใจด้วยนะครับ 
     ขอบคุณที่อ่านจนจบตอนแรกนะครับ  ทีแรกว่าจะเขียนทั้งหมดในตอนเดียว  แต่พอเขียนไปเขียนมามันยาวซะงั้น  ในตอนต่อไปผมจะเริ่มเล่าถึงผู้หญิงคนแรกที่ผมได้เย็ดกับเธอนะครับ ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

Yossakorn02

ถามว่าดีไหม เล่าเรื่องได้ดีครับ แต่ถ้าแต่งเสริมนิดหน่อยคงขึ้น (ความคิดผมนะ แต่ถ้าบรรยายสัดส่วนด้วยจะดีมาก)​

Ton Ayutthaya

อ้างจาก: Yossakorn02 เมื่อ มิถุนายน 04, 2019, 03:55:32 หลังเที่ยง
ถามว่าดีไหม เล่าเรื่องได้ดีครับ แต่ถ้าแต่งเสริมนิดหน่อยคงขึ้น (ความคิดผมนะ แต่ถ้าบรรยายสัดส่วนด้วยจะดีมาก)​
ขอบคุณครับ ::Thankyou:: ::Thankyou::

devilzoa

โอ้เอาแม่ไปจินตนาการ ก็นะ ความเงี่ยนแบบเด็กๆ

swss2511

รออ่านตอนเปิดซิงคงเสียวสะท้านทรวง

อุดม แซ่เอี๊ยะ

ดีครับ​ สำหรับการเ่ริ่มต้น​ หากยาวกว่านี้อีกนิดจะดีมาก​ ๆ