ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kusatsu Terunyo] Homestay Daydream After [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 07, 2019, 08:35:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wangdora29

อยากเห็นพระเอกตอนโต มาเอาคืนไอ้แซมครับ น่าจะสะใจน่าดูครับ

สุดท้ายแม้แต่แม่นางเอก ไอ้แซมก็ชิงตัดหน้าหมด น่าสงสารพระเอกจริงๆครับ

castiel47

จบตอน8 แซมมันทิ้งลูกให้1 คนช่ายป่าว ไม่นึกเลยว่าจะมีต่อ

Uzumaki Naruto

อ้าวยังไม่จบหรอเรื่องนี้ สนุกมากเรื่องนี้ แซมกลับไปแล้วพระเอกควบ2เลยสิงานนี้

Edit : ตอนกับแม่นี่ฝันหรือเรื่องจริง น่าจะมีตอนต่อยาวๆเลยไหมเนี่ย

Kru Win Anat Rattanawan

เนื้อเรื่องดูสั้นไปหน่อยในภาคนี้  แต่คิดว่าคงเป็นวางบท ให้โทรุในตอนหน้า ได้จัดหนัก

Edit : จากตอนที่แล้ว แซมน่าจะมีอะไรที่จดเต็มได้มากกว่านี้ อยากให้ อ.เพิ่มความหลากหลายเข้าไปอีก โดยช่วงเฉพาะ ช่วงที่่แซมจัดหนัก อย่างไรบ้าง กว่า มินะ จะท้อง

sexmachine

ในที่สุดก็ฟาดแม่ตัวเองซะแล้ว

อ้าวกลายเป้นฝันไปซะงั้นกลับไปเล่นแม่ซากุระแทน

pondnu007

จริงอยากมห้แซมกลับมามากๆ หรือเป็น plot ที่แม่โทรุติดใจแล้วบินไปหา

korn4455

ขออ่านครับอ่านจบแล้วจะมาคุยเนื้อเรื่องอีกครั้ง

ได้ทั้งแม่ทั้งลูกเลยที่เดียว พระเอกจะได้ตามรอยแซมหรือไม่นะ หรือว่าแซมจะกลับมากัน

Nondon

karnkarn

ซีรี่ย์นี้นานมากเลยครับ ติดตามมาเหนื่อยแทนโทรุ ทั้งแม่ทั้งคนที่ชอบโดนซะพรุน
edit โอ้ ได้แม่แฟนก่อนอีก

oninomo55

แซมเทรนไว้ให้เรียบร้อย โทรุไม่ต้องทำอะไรเลย จบแบบดาร์คๆ
edit อ่าวฝันเปียก กลายเป็นว่าได้แม่แฟนซะงั้น

drof666

ยังมีต่ออีกงานนี้คงได้ปวดตับกันต่อ อย่าบอกนะว่าไอ้แซมจะกลับมาพร้อมพวกเพื่อนๆของมัน
Edit. ไอ้ห่านี่มันพญาเทครัวชัดๆ

waroth2

Ae Haha

แม่คงเหงาที่แซมไม่อยู่ เลยอยากหาที่ระบายเลยทำกับลูกชาย เพื่อชดเชยความรัก

ฝันไปเรื่องแม่ซะงั้น แต่ฟลุ๊คไปได้แม่นางเอกเข้า แล้วจะแก้ปัญหายังไงเนี่ย เพราะแซมคนเดียวเลย

cock2006

เยี่ยมครับผมชอบที่คุณแปลมากเลย ผมรอตอนต่อไปอยู่นะครับผม

TZONE

เรื่องนี้หายไปนาน ดูจนลืม ว่าแต่ตั้งแต่โดนแซมไป แม่กลับติดใจดุ้นเด็กๆไปล่ะสินะ

Edit: เอ้า ฝันหรอกรึ แต่กับแม่แฟนสาว คงไม่ได้ฝันอีกใช่ไหม