ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Openload-Uncen] ที่สุดของค่าย Heydouga 7เรื่องสำหรับผม + MIFD-070

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 08, 2019, 03:16:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ตอบกระทู้อย่างมีสาระเกี่ยวกับหนังแล้วจะเห็นลิ้งโหลดทั้งหมด
อัพทั้งวัน ใครมาสุดยอด ชอบครับ เด็ดครับ ขอบคุณเปล่าบินหมดนะ

Heydouga ทีจริงค่ายนี้มีของนะ แต่ส่วนใหญ่จะถ่ายแนวบ้านๆ แบบท็อปๆก็ใช่ว่าจะไม่มีนะ>>

ใครไม่ได้ดูชุดนี้ของHeydouga ต้องบอกว่าคุณพลาดหนังUncenดีๆแล้ว
อาจเพราะซีรี่นี้ของ Heydouga เรื่องนึงมีหลากฉากแยกเป็นไฟล์ๆทำให้ไม่ค่อยมีคนอัพ
นี่อาจเป็นอันเซ็นที่ดีที่สุดของค่ายนี้เลยก็ว่าได้ แถมการถ่ายทำแต่ละเรื่องหลายซีนมาก
เหมือนเป็นการเเนะนำตัว ท่านจะได้รู้จักพวกเธออย่างดีแน่นอนจนกว่าจะจบทริป
แต่ละเรื่องมีประมาณ 6-8ซีน ซีนละประมาณเกือบชั่วโมง แบ่งเป็นหลายๆแนวไป
ทั้งแม่บ้าน นักเรียน ในคอนโด พนักงานต้อนรับ สาวออฟฟิต เด็กดริ้งหรือพนักงานคาซิโน
แต่ละคนอาจไม่ได้เรียกว่าสวยที่สุดหรือน่ารักที่สุด แต่การแสดงและบทมันทำให้หนังสนุกมากๆ
การแสดงที่หลุดๆของพวกเธอและนักแสดงชายที่ไม่ใช่มืออาชีพ บางคนยังซอยไม่เป็น
แถมเขินนางเอกด้วยซํ้า จุดนี้ทำให้ฟินยิ่งกว่าดูพวกมืออาชีพอีก แถมยัง ยสตน เต็มที่ไม่มีกั๊ก

-----------------------------------------------------------------------------------

Heydouga 4017-PPV250 Shirohane คนนี้บอกเลยว่าเสียดายมาก หน้าตาแถมหุ่นนี่สุดยอด
เหมือนนักกีฬา หน้าอกสวยมากเวลาขยับ โดยเฉพาะฉากที่สระว่ายนํ้าและห้องเรียน

Heydouga 4017-PPV252 Thina เพลินๆสวยๆหลากหลายฉากทั้งนักเรียนเล่นกับพี่มืดเด็กดริ้ง

Heydouga 4017-PPV256 Shirohime มันแจ่มทุกเรื่องอยู่แล้วอ่ะนะ ไม่รู้จะอธิบายยังไง
เรื่องนี้ก็ถ่ายแบบในห้อง นักเรียนโดนรุม พนักงานเสริฟและสาวออฟฟิต

Heydouga 4017-PPV258 Nozomi คนนี้ก็เด็ด แต่ละฉากตอนเธอเล่นมันสวยมากอ่ะ

Heydouga 4017-PPV259 Izumi มันทุกฉาก บู๊กันแหลก เธอรับได้หมดทุกท่วงท่า

Heydouga 4017-PPV260 Yuuka คนนี้ตัวเล็กสั่งอะไรก็ทำ ฉากในห้องน่ารักและสนุกมาก
ฉากอื่นๆก็ไม่แพ้กัน การแสดงเธอดูเป็นธรรมชาติน่ารักดี ถ้าได้เป็นแฟนเหมือนได้โลลิแบบถูกกฎหมาย

Heydouga-4017-PPV207 Rino คนนี้ต้องบอกเลยว่าได้ความมันและความสะใจมาก
ฉากโดนรุมกลางสายฝนนี่แบบว่าโห เป็นอะไรที่ผมอึ้ง แถมพาเที่ยวเอ้าดอร์ตอนสุดท้ายก็ฟิน

-----------------------------------------------------------------------------------

เรื่องนี้แถมให้เพราะมีลูกเพจท่านนึงขอมา แถมผมเป็นคนทำกระทู้ยั่วไว้ จัดให้หน่อยละกัน(CENSOR)

***มาการันตี ผมเพิ่งได้ดูหลังจากอัพ สำหรับคนชอบหุ่นบางๆแบบโลลิ ตามได้ยาวๆเลย
แสดงได้น่ารักมาก น่าทะนุถนอม แต่ผมอยากเห็นเรื่องต่อๆไปแบบโดนบทโหดๆ 55

อ้างจาก: oyoyo เมื่อ มิถุนายน 07, 2019, 08:28:12 หลังเที่ยง
ตอนนี้รอท่าน(S)Katerเอา MIFD-070 มาปล่อยอยู่นะครับ อิอิ

แถมปลายเดือนวันที่25และต้นเดือนหน้ายังมีหนังตามออกมาถึง4เรื่อง แสดงว่าเสียงตอบรับดีมาก

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

sutirak.popanjamakul

สุดยอด ขอบคุรครับ

เมนต์มักง่ายไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

pong009

แต่ละเรื่องเด็ดๆทั้งน้้น

เมนต์มักง่ายไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

botboy1111

::Yes!::ขอบบคุนนนคับบบ คุนคือผู้สร้างงงงง

ดันไปติดตรงไปอ่านโดนจินแล้วไม่เคยEdit

wish2949

newha

lak007

Ideology

เห็นด้วยเลยครับ ค่ายนี้เอาจริงๆบางเรื่องนี่เด็ดมากๆ นางเอกเป็นดาราได้เลย แต่ต้องพยายามหาสักหน่อย

ส่วนเรื่องสุดท้ายไม่ต้องพูดเยอะ เด็ดแน่ๆ.. ขอบคุณครับ

olemantu

เพิ่งเข้ามารุู้จักกับค่ายนี้ มั๊ง ก็ดูแต่หน้าตาและการแสดงไม่รุ้จักใครเลยทังค่ายและผู้แสดง เพียงแค่ชอบแต่ตัวเองไม่ไหวไม่ค่อยหื่นแล้วละครับ

aliass

แต่ละคน ที่เล่น อันเซ็นนี้ หุ่นดีๆ กะตัวใสๆ ทั้งนั้นเลย ดูแล้วฟิน สุด ๆ แต่ว่า ถ้าอวบๆ ก็น่าฟัดไปอีกแบบ

ak999

แต่ละคน ที่เล่น อันเซ็นนี้ แบบว่าสุดยอดมากๆเลย เห็นแล้ว....... ::Fighto:: ::Fighto:: ::Fighto::

BJ

เรื่องบนๆ อาจไม่แนวเท่าไหร่ แต่เรื่องสุดท้ายนี่เด็ดจริงๆ ขอบคุณมากครับ

loma