ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หายไปนาน คิดถึงรินกันบ้างมั้ยคะ วันนี้โชว์เบาๆให้พี่ๆหายคิดถึง ^^

เริ่มโดย RinNaruk, มิถุนายน 10, 2019, 04:11:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

RinNaruk

รูปไม่ขึ้น  แก้ยังไงหรอคะ  (kaithai : ขอแก้ไขให้เลย ไม่รอพรุ่งนี้ละ เดี๋ยวมีคนลงแด

volxon

ก็ต้องคิดถึงอยู่แล้วครับ หายหน้าหายตาไปไหนซะนานเลยครับน้องรินนนนน  ::JubuJubu::
ทำไมปล่อยแฟนคลับรอน๊านนานแบบนี้

ปล.ส่วนรูปไม่ขึ้นนั้น

ให้กดที่แชร์ที่หน้าอัพโหลด แล้ว เลือกก็อปลิงค์  รูปสำหรับฟอรั่ม: มาใส่ที่บอร์ดได้เลยครับ

ริน : ติดเกมไปช่วงนึงค่ะ แต่เบื่อละ กลับมาติด ฅ ว ย ดีกว่า มันส์กว่าเยอะค่ะ
ปล.แก้พรุ่งนี้แก้พรุ่งนี้นะคะ  ปิดคอมแล้ว ^^

biologer

คิดถึงมากกเลยครับบบบ หายไปน๊านนนน นานนน อยากดูหุ่นน้องรินใจจะขาด ขอแบบ หมดจดเลยนะ ทั้งบนทั้งล่าง ขอชัดๆๆๆ 
+++--------- Coming Soon ---------+++

Phoowadol

คิดถึง สิครับ ตั้งแต่ได้ ยูสใหม่ น้องรินก็หายไปเลย  สองสามวันก่อน ก็ยัง บ่นคิดถึง น้องริน กับหมอ แมนด้วย  ดีใจ มากมาย  ที่น้องริน กลับเข้า มาทักทาย
แฟนคลับ ส่วนเรื่องภาพไม่ขึ้นไม่เป็นไรครับ พี่รอได้  พรุ่งนี้ก็ยังไม่สาย  จร้า...
ยินดีต้อนรับ กลับบ้าน ครับ น้องริน  น่ารัก ::Shy::   ::JubuJubu::   ::Cheeky::

ริน : บ้านหลังไหนคะ ถ้าบ้านพี่ภูรินคงต้องเข้าหลังบ้าน  ::Sobad::

zxas

คิดถึงมากๆเลยครับน้องริน หายไปนานมากกกกกก เข้ามาดูทุกวันรอว่าเมื่อไรน้องรินจะมา

ริน : ขอบคุนค่า สงสัยต้องโชว์บ่อยๆซะแล้ว พี่ๆจะได้หายคิดถึง  ::Shy::

Adamw

น้องรินคนนั้นน่ะเอง รอดูคลิปของน้องแบบมีเสียงอยู่นะ คงจะเร้าใจน่าดู อิ๊ๆๆๆ

ริน : ได้ค่ะ ไว้รินเซนหน้าเสดจาลงให้นะคะ  ::WowWow::

Clint Luump

Takashima Matsumoto

ยินดีต้อนรับกลับมานะครับ น้องรินสุดสวย อยากเห้นผลงานมากๆครับ

DR.MAN

พี่คิดถึงน้องรินยืนหนึ่งเลยค้าบบบบบบบบบบบบ

วันก่อนยังบ่นกับท่านไก่ ท่านภูวอยู่เลย

เห็นรูปแล้ว  คิดถึงมะม่วงงงงงงงงงงงงงงง   มะม่วงอะไรข๊าววขาวววววววววววว

ริน : ถ้าพี่แมนคิดถึงมะม่วงอกร่อง ให้ไปหาที่สวน แต่ถ้าพี่แมนคิดถึงร่องอกของหนู ก็มาหาหนูได้นะคะ ร่องอกหนูมันว่างอยู่พอดี   ::WowWow::